กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ดันกันขึ้นไปอีกระรอก
อะไร
เฮ้ยนี่มันกิลด์อะไรวะ
ดันๆ
ยาวไป กับกิล อะไร อบอุ่น มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ดันนิดนึง
ขอเข้ากิลด้วยคนดิคับพี่

ชื่อเก้า ชื่อไนเกมส์CKRose อาชีพ สเก๊าท์ 50

เข้าด้วยคนนะคับพี่
HashimotoAi มืงวอนตินไช่ไหม กรุจักยกพลไปถล่มให้เรียบวุธ
โจครับ...ฟ้าครับ...พอมีที่ว่างมั้ยครับ ผมจะเอาตัวเล็ก เข้าอีกสักตัว แบบกำลังปั้น วอเดรน งามๆ อีกตัวครับถ้าไงผมจะซิบไปหาตอนเย็นๆ นะครับ
ชื่อในเกมส์ M๐M ตอนนี้เป็น อีไล้วิสเบรด เวล 15 อะครับ
ขอบคุณครับ มูน(แก่ติดเกมส์)
โจครับ...ฟ้าครับ...พอมีที่ว่างมั้ยครับ ผมจะเอาตัวเล็ก เข้าอีกสักตัว แบบกำลังปั้น วอเดรน งามๆ อีกตัวครับถ้า ...
ต้นฉบับโพสโดย StarLight36 เมื่อ 2012-11-28 09:29
ได้ครับ ผมใช้ชื่อ เข้ๅมๅกุยิJ ครับพี่มูม ซิบมาเลย
ใช่กิลดเดียวกับ ฟูริน ฝ่ายอธรรมป่าวหว้า........
ใช่กิลดเดียวกับ ฟูริน ฝ่ายอธรรมป่าวหว้า........
ต้นฉบับโพสโดย HoMyGoD เมื่อ 2012-11-28 13:19
นี่มันแฟนพันธ์แท้นิ ใช่ครับผม
ดันขึ้นมาาาาา
นี่มันแฟนพันธ์แท้นิ ใช่ครับผม
ต้นฉบับโพสโดย SnuKeyz เมื่อ 2012-11-28 13:24
ผมก็อธรรมคน1ในฟูริน แต่พอหลังเกมสปิดก็เลิกเล่นเกมสออนไลน เพิงจะกลับมาเล่นเกมสออนไลน ก็กับเกมสนี้ร่ะงับ
ผมก็อธรรมคน1ในฟูริน แต่พอหลังเกมสปิดก็เลิกเล่นเกมสออนไลน เพิงจะกลับมาเล่นเกมสออนไลน ก็กับเกมสนี้ร่ะงั ...
ต้นฉบับโพสโดย HoMyGoD เมื่อ 2012-11-28 13:58
เรามาอยู่ด้วยกันมั้ย อิอิ อธรรมเหมือนกัน ฮ่าๆ
159# SnuKeyz
ได้ครับ ผมใช้ชื่อ เข้ๅมๅกุยิJ ครับพี่มูม ซิบมาเลย
ต้นฉบับโพสโดย SnuKeyz เมื่อ 2012-11-28 12:05
ขอบคุณมากครับ
ลายเซ็น มา ยัง ๆ ว่ะๆ
อิอิ รัก กิล นี้ จัง เบยยยยยยย
ดันขึ้นไปครับ เหตุการสงบลงด้วยดี
ดันขึ้นไปครับ เหตุการสงบลงด้วยดี
ต้นฉบับโพสโดย SnuKeyz เมื่อ 2012-11-29 04:15
แต่รู้สึก จะหายไปหลายM น่ะพี่
ช่างมันเหอะ อย่าไปสนใจเลย
ดันไปดิ
ดัน ไป ดิ
ดันรอบดึก
ดันไปปปปปปปปปปปปปปปปปป
ดันหึบๆ ยังรับอยู่นะ เข้ามาคุย ts3 เลย
ดันๆ
มาเจิมๆ   กิลใหญ่ -0-   .. จากกิลเล็กๆแห่งหนึ่ง 55
มาเจิมๆ   กิลใหญ่ -0-   .. จากกิลเล็กๆแห่งหนึ่ง 55
ต้นฉบับโพสโดย RurouniKenShin เมื่อ 2012-11-30 22:23
ง่า กิลด์เราต่างไม่ใหญ่ทั้งคู่แหละ ^_^
กิลเล็กๆ มาช่วยดันด้วยคน ฮึบๆ ว่างจัด อิอิ
ดันๆ ครับ
กิลเล็กๆ มาช่วยดันด้วยคน ฮึบๆ ว่างจัด อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย -KumiRiN- เมื่อ 2012-12-1 15:22
ขอบคุณครับ
ไปดูพรุพัทยา
ใครจะรู้ว่ากิลเล้กๆจะมีนาง(สาว)ฟ้าแฟงตัวอยู่....เอิ๊กๆๆๆๆ ก่อนจะลา เด๋วจะจัดรูปโปรโหมดกิล What ให้งามๆไปเลย ให้รู้ไปซิว่าใครจะสวยกว่ากัน!!!!!!!!^_^
ใครจะรู้ว่ากิลเล้กๆจะมีนาง(สาว)ฟ้าแฟงตัวอยู่....เอิ๊กๆๆๆๆ ก่อนจะลา เด๋วจะจัดรูปโปรโหมดกิล What ให้งามๆไปเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย phaded เมื่อ 2012-12-2 04:54
ชอบคุณมากครับฟ้าใส
ตอบใหม่ซิ......พิมพ์ผิดป่าว
สมัครเข้ากิล ครับผม
SV.1
Name.CrysTalWarden
Class.Warden
Lv.39
Name:WinChesTer
Class:guardian
Sv:B
สมัครเข้ากิล ครับผม
SV.1
Name.CrysTalWarden
Class.Warden
Lv.39
ต้นฉบับโพสโดย WinChesTer เมื่อ 2012-12-2 10:46
ซิบหา ตามหน้าแรกเลยครับผม ตอนนี้ผมกำลังจะออนนะ ตัว เข้ๅมๅกุยิJ
ดันไปอีก
ดันหน่อยคับ อิ้บบบบบบบ
ไม่ขึ้นนนนนนนนนน ดันไปอีกกกกกกกกกกกก
กระดื๊บๆๆๆๆๆๆๆขึ้นไปอีก...อิอิ
ตกแล้วพวก
ขุดเข้าไปพวก
รับอยู่นะ
ทำไม TS3 เข้าไมไ่ด้อ่ะครับ
ทำไม ts3 เข้าไม่ได้อ่ะครับ
ขึ้นมั้ยยย ดัน ไป ดิ !!
ขึ้นมั้ยยย ดัน ไป ดิ !!
ต้นฉบับโพสโดย ก า ส ะ ล อ ง เมื่อ 2013-1-31 11:26
ดันอันนี้พอครับ ตอนนี้ผมกลับมาเป็นหัวแล้ว
กลับไปรายการกระดานข่าว