กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
50# Benten15ขวบ

ไหนวะ ชื่อในเกมชื่อไรอะ ซิบมาหากุที ZynDy เก่งจิงเหมือนปากป่าว
อยู่ด้วยคนเด๊
55# CASTMAN
55# CASTMAN

ฝากชื่อตัวละครเกมส์ไว้นะค่ะ เด๋วจะPM ไปหาค่ะ
อุ๊ย!!!! อ่านภาษาไทยไม่เข้าใจความหมายเลยอ่ะ เอาเวลาไปเรียนหนังสือก่อนดีไหมค่ะ การศึกษาจะได้พัฒนาขึ้นมา นิสสสสสสสสสสนึง หรือได้แค่นี้เพราะมาจากกรรมพันธุ์กันแน่ค่ะ
ทำกิลให้เก่งก่อน
ต้นฉบับโพสโดย Benten15ขวบ เมื่อ 2012-11-14 22:03
เมริงไปทำลายเซนเอง ก่อน ค่อยไป ด่ากิลชาวบ้าน อยากรู้จริง ๆ เมริงเป็นใคร ไล่ด่า ชาวบ้านไปทั่ว
จากที่ผมได้เห็นการโพสของ คุณ Benten กับ คุณ Barna แล้ววิเคราะห์ออกมา สันนิษฐานได้ดังนี้

1. ทั้ง 2 อาจจะเป็นคน ๆ เดียวกัน
2. ทั้ง 2 ไม่ใช่เด็กน้อยแน่ ๆ (มีอายุพอสมควร)
3. ทั้ง 2 ไม่เคยเปิดเผยตัวตน (เพราะชีวิตจริงอาจจะทำไม่ได้แบบนี้)
4. ทั้ง 2 อาจจะเก็บกดจากชีวิตจริง
5. ทั้ง 2 ต้องการเรียกร้องความสนใจ (ซึ่งมันก็ได้ผล)

แต่ขอบอกนิดนึงนะ ทั้ง 2 คน ประสบความสำเร็จในการเกรียนใส่คนอื่นได้ดี ยั่วโมโหได้ดี แต่สักพัก ถ้าคนเค้าเบื่อ ท่านทั้ง 2 ก็จะกลายเป็นเพียงแค่ฝุ่น ที่ผู้อื่นไม่เห็นคุณค่า
การยั่วโมโห ใช้ไม่ได้กับผมแน่นอน
อั๊ยย๊ะ!!! เก่งจังเลย ขอยอมแพ้ดีกว่าค่ะ เพราะแค่สกิลปากคุณก็+100กว่าแระ จะเอาไรไปสู้ค่ะ ขอเล่นหนุกๆกะเพื่อนดีกว่าค่ะ
^ ^
ขอบคุณที่ช่วยกันดันครับ
รอมีทติ้ง
14R ยังปากดี
HashimotoAi มืงวอนตินไช่ไหม กรุจักยกพลไปถล่มให้เรียบวุธ
มาช่วยดันให้ครับ อึบๆๆๆ
ขอสมัครเข้ากิลด้วยครับ
          ชื่อเล่น ลี นะครับ
          ชื่อในเกม Xมาลอบกัด  
          อาชีพ  สเก้า    ครับ
63# yothza

ขอบคุณคร้า......จุ๊ฟๆ
ขอสมัครเข้ากิลด้วยครับ
          ชื่อเล่น ลี นะครับ
          ชื่อในเกม Xมาลอบกัด  
          อาชีพ  สเก้า    ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย Ahs เมื่อ 2012-11-15 08:31
เล่นกี่โมงยามครับท่าน ถ้าเล่นลองซิบหา SnuK3yz นะ
ดันๆ ฮึบๆ
ดันๆ ฮึบๆ
ต้นฉบับโพสโดย เซมบงซากูระ เมื่อ 2012-11-15 14:45
ขอบคุณครับผม
ดันให้ ครัับ
ดันให้ ครัับ
ต้นฉบับโพสโดย censor เมื่อ 2012-11-15 17:13
ขอบคุณครับ
ดันไปอีก
อ้าวตกล่ิอง
แก้ไขts
สนุกแท้จริง
ฮี้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว
เข้ามาเยอะๆเลย
HashimotoAi มืงวอนตินไช่ไหม กรุจักยกพลไปถล่มให้เรียบวุธ
ดันครับ ตอนนี้ผมทำไหล่ฟ้า 47 ได้นะครับ ใครจะให้ช่วยบอกนะ
ตอนนี้มี คราฟเวล 47 2 ตัว คราฟยากับคราฟเหล็กใครอยากได้ไรบอกครับ
คิดราคาขาดทุนกันไปเลยครับ
น่าสนุกดีนะกระทู้นี้
ดันให้ครับ
ดันครับ
=='[img][/img]
อะไรนี่
กำ ก่ำ ก้ำ ก๊ำ ก๋ำ
ประกาศรับสมัครสาวสวยเข้ากิลด์ครับ
ดันๆๆ
ดันๆ ครับ
'j;ง่วงๆๆๆๆ
ตกเรื่อยเลย
ดัน ต่อ ไป
แวะมาดันก่อนทำงานตามหน้าที่......
หลังเลิกงานแวะมาดันอีกรอบ 555
จะเข้ากิลด์อ่านกฎหน้า1 ด้วยนะครับ
กิลนี้ มีสาวๆมั้งไหมครับเนี่ย กิลผมมีแต่ แอ๊บสาวดุ้นทั้งนั้น
ก็มีบ้างครับ
ตกเร็วมาก
เข้าด้วยครับ
ชื่อ โย
ตัวละครชื่อ เข้ๅมๅกุยิJ
อายุ 25

ไม่ทราบว่าใครรับได้ครับผมจะซิบไป
ดันไป เร็วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
มาทักทายค่ะ
จาก.. DOJINJUKU Guild Ps'z
มาช่วยอัพ
ใครอยู่รับน้องเค้าเข้ากิลด์หน่อยสิ
กลับไปรายการกระดานข่าว