กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
หน้า 44ทำไมกดไม่ได้วะ.
แวะดันหน่อย อิอิ หายหน้ากันไปหมดแล้วชักคิดถึง
ดันๆๆๆๆๆ
คิดถึงทุกคนจัง 55555 Mypride ยังอยู่มั้ย
คิดถึงทุกคนจัง 55555 Mypride ยังอยู่มั้ย
ต้นฉบับโพสโดย ทะลวงฟัน เมื่อ 2015-8-7 23:41
มั่ยส์.
ณ ตอนนี้ วอกับการ์เดี้ยน ลงดันเก็บเวลอย่างเดียว อาชีพไหนน่าเล่นกว่ากันครับ ถ้าไม่มีของไม่มีบุ๊คอ่ะครับ
เวลเพิ่ง51 กาเดี้ยนครับ แนะนำที่ ควรไปต่อยังไง ทำของ หาบุค เยอะเหลือเกิน
มีคนบอกว่า กาเดี้ยน ลกบากแน่ ทวีป4+ไป เปลี่ยนสายเถอะ แต่ผมก็เล่นมาแล้วงะ TT สายที่โหดไม่ต้องมีสกิลบุคนี้ สายไหนงะงับ
กลับไปรายการกระดานข่าว