กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

รับ แลก ขาย

ชุดเดี้ยนลู แลกของเกงเดี้ยนนิกิ หรือบอสทศ250 หรือ อย่างอืนเสนอไว้
รับซับ***  70 m
เจมขาว40m
เจมเหลือง10m
เจมฟ้า เจมแดง  5m
เจมเขียว3m  
ขาย ชุดซานต้าโพ 5000คุกหรือแลกอะไรเสนอไว้
[ขอเชิญเพื่อนๆ พี่ๆ ร่วมบริจาคสิ่งของที่ไม่ได้ใช้ หรือสิ่งของที่เพื่อนๆ ใช้เบื่อแล้ว ร่วมบริจาคให้กับเพื่อนใหม่ในเกมส์ Fanta Tennis พอดีผมพึงเข้ามามาเล่นใหม่อยากได้ของบอสมาใส่ แต่ขาดเรื่องคุณทรัพย์ เลยจะขอสิ่งของต่างๆ จากพี่ๆ ที่ใจดีและมีเมตตา สามารถส่งมาได้ที่ ตัวละครชื่อว่า DENs -ขอขอบคุณล่วงหน้าสำหรับมิตรภาพดีๆ ที่เพื่อนๆ พี่ๆ ในเกมส์มอบให้-
แอดมา Oาไรกันคะ นะคะ มีเจมส์ขายค่ะ ^^
ชุดเดียนลู แลก บอสทศ 250 ครับ  ติดต่อ มา ทาง facebook ได้ เลย ครับ Add UTCC
กลับไปรายการกระดานข่าว