«·.¸¸.·´¯`¤.¸¸.·´¯`·.¸.·•Guild EroTicizM ✖ Sv.Blenhiem•·.¸¸.·´¯`·.¸¸.¤´¯`·.¸·.» - Club/Company/Guild - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
แก้ไขล่าสุด Kickapoo เมื่อ 2012-8-21 02:18

[flash]http://www.youtube-nocookie.com/v/fLexgOxsZu0?version=3&hl=th_TH&rel=0[/flash]
อึ๊บๆ
I ♥ KingSize
แล้วมันโอเพ่นเมื่อไรหรอ ทำไมไม่ระบุให้ชัดเจนไปเลย มัวแต่ลีลาจนคนเริ่มจะเบื่อที่จะรอหมดแล้ว
พอเล่นเซิฟร์นอกจนถล่ำลึกก็ไม่อยากเล่นเซิฟร์ไทยละ เพราะมัวแต่ลีลานี่แหละ
ชื่อ : บอส
ชื่อในเกมส์ [ US ] : Equlnox [ Slayer 50 ] , EqulnoxI [ Elementaist 33 ]  
ชื่อในเกมส์ [ TH ] : Equinox [ Elementaist ]
ชื่อในบอร์ด : Equinox
สนใ ...
ต้นฉบับโพสโดย Equinox เมื่อ 2012-8-21 01:46
Welcome เน้อ ^^
โอ้วเล่นอาชีพสาย PK ซะด้วย อิอิ

ˋ✖ˊWarrior

กว่าจะโพสได้ งงแท๊
YVzhSqeevvM&feature=player_embedded
ต้นฉบับโพสโดย CiinemOn`z เมื่อ 2012-8-20 12:21
ใช้ไกลบอสไปนะ เเต่ก็โอเคเลย ^^

ˋ✖ˊWarrior

แล้วมันโอเพ่นเมื่อไรหรอ ทำไมไม่ระบุให้ชัดเจนไปเลย มัวแต่ลีลาจนคนเริ่มจะเบื่อที่จะรอหมดแล้ว
พอเล่นเซิฟ ...
ต้นฉบับโพสโดย Kickapoo เมื่อ 2012-8-21 11:55
ฮ่าๆ ใจเย็นๆจ้ะ เขาคงมีกำหนดการไว้เเล้วเเระ เพียงเเต่ค่อยๆบอกเราทีละขั้นตอน
ตอนนี้ก็ Alpha ต่อไปก็ CB เเล้วถึงจะ OB ... ยังไงเขาก็รีบเปิดอยู่เเล้วเเระ
ขอให้อดทนอีกนิด อิอิ

ˋ✖ˊWarrior

แวะเอาชื่อเฟสมาแปะ  เค้าลืมงะ

http://facebook.com/​supachai.soaong

ต้นฉบับโพสโดย ใครหว่า เมื่อ 2012-8-20 11:54
ผม add face ไปเเล้วนะคัฟ
ชื่อ พิริยะ ... ว่างเเล้วรับเพื่อนทีเน้อ เดี๋ยวลากเข้ากลุ่มจ้ะ มีอะไรติดต่อกันทางนั้นเป็นหลักนะครัฟ
ผมคง add ถูกคนนะ -.-

ˋ✖ˊWarrior

สวัสดีรอบๆ ดึก ค่ะ คริๆ
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

ขุดฟรี .. ไม่คิดตังค์
ใช้ไกลบอสไปนะ เเต่ก็โอเคเลย ^^
ต้นฉบับโพสโดย Miguel เมื่อ 2012-8-21 13:10
กะมันน่ากลัว งิ
มีอะไร แอดเฟสมาได้นะครับ
www.facebook.com/wedevil
เจอกัน CBT , OPT นะครับ ^^
หรืออาจะเจอกันเซิร์ฟนอก อิอิ
pvp ตลอด 3 วันอัลฟ่าที่ผ่านมา ประทับใจ อาจารคง  มากมายครับ ^^
pvp ตลอด 3 วันอัลฟ่าที่ผ่านมา ประทับใจ อาจารคง  มากมายครับ ^^
ต้นฉบับโพสโดย CHPH เมื่อ 2012-8-23 02:01
ฮ่าๆ รู้สึกเขาก็ประใจพวกคุณอยู่นะ

ˋ✖ˊWarrior

ต้นฉบับโพสโดย `อีกนานไหม,,* เมื่อ 2012-8-23 12:45

ˋ✖ˊWarrior

ขุดฟรี ..
แก้ไขล่าสุด ขุนพลจูล่ง เมื่อ 2012-8-26 11:09

ชื่อเล่น บอล
ชื่อในเกม SpiritOfLove
อาชีพในเกม Taoist ไม่ก็ Reaperess ถ้ามี Reaperess อ่ะนะตอนนี้เซิฟไทยคาดว่ายัง 555
กิลยังมีที่ว่างเปล่าครับ แล้วได้ใช้ ts3 หรือเปล่าครับ
อาชีพในเกม Taoist ไม่ก็ Reaperess ถ้ามี Reaperess อ่ะนะตอนนี้เซิฟไทยคาดว่ายัง 555
กิลยังม ...
ต้นฉบับโพสโดย ขุนพลจูล่ง เมื่อ 2012-8-26 11:04
ว่างเยอะเลยคับ
ครับถ้ายังไงเข้าด้วยแล้วกันติดเกมนี้อยู่ แล้วกิลได้ใช้โปรแกรมคุยแบบTs3 ไหมครับ
ง๊าาาาาาาาาาาาาาาา เซิฟปิดแว๊
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

ชื่อเล่น - ข้าวปั้น
ชื่อในC9 - aูกxมี
สายอาชีพที่อยากเล่น - วิชเบลดสายวอร์เด็น แต่ที่เล่นอัลฟ่า เปนชาแมนสายอิลูค่า
เพศ - หญิง
อายุ - 19 (เรียนมหาัลัยอยู่ค่า)
อาหารที่ชอบ - อะไรก็ได้ที่ไม่ค่อยเผ็ดอะ ละก็ไม่กินของแปลกๆ
นิสัยส่วนตัว - ใจอ่อน ชอบทำให้คนอื่นมากกว่าให้คนอื่นมาทำให้ ละก็ขี้ตกใจ PVP ทีไรกรี๊ด(นอกจอ) พาตัววิ่งหนีประจำ 555+ ก็แต่ละคนโหดๆทั้งนั้น
แก้ไขล่าสุด Miguel เมื่อ 2012-8-28 15:55
กิลยังม ...
ต้นฉบับโพสโดย ขุนพลจูล่ง เมื่อ 2012-8-26 11:04
ทักทายจ้า welcome อิอิ
มีเเต่ Raidcall ค้าฟ ... ย้อนกลับไปดูหน้าที่ 5 นะ

ˋ✖ˊWarrior

ชื่อเล่น - ข้าวปั้น
ชื่อในC9 - aูกxมี
สายอาชีพที่อยากเล่น - วิชเบลดสายวอร์เด็น แต่ที่เล่นอัลฟ่า เปนชาแมนสายอ ...
ต้นฉบับโพสโดย SumMon เมื่อ 2012-8-27 21:03
Welcome สู่บ้านน้อยหลังเล็กๆ อิอิ

ˋ✖ˊWarrior

หน้า5มันของ night cat นิ แล้วกิลนี้ละ IP อะไรเอย ของ raidcall อ่ะ เลขไรเรอะครับ
หน้า5มันของ night cat นิ แล้วกิลนี้ละ IP อะไรเอย ของ raidcall อ่ะ เลขไรเรอะครับ
ต้นฉบับโพสโดย ขุนพลจูล่ง เมื่อ 2012-8-28 16:21
EroTicizM  4972312 ของเราคัฟ
ไม่ทราบว่าตอนนี้อยู่ในกลุ่มเฟสเปล่าเอ่ย

ˋ✖ˊWarrior

ทำลายเซ็นมาเล่นนะครับ ใครสนใจบอกได้นะคร๊าฟ

ขุดฟรี ..

292# Shinowa

สวยดีครับ แต่สู้นกอุกผมไม่ได้หรอก แบร่ๆๆ  55+แซวเล่นนะ
ต้นฉบับโพสโดย _นาย(นอ)นัทเต_ เมื่อ 2012-8-29 11:10
  อิอิ

ˋ✖ˊWarrior

292# Shinowa

สวยดีครับ แต่สู้นกอุกผมไม่ได้หรอก แบร่ๆๆ  55+แซวเล่นนะ
ต้นฉบับโพสโดย _นาย(นอ)นัทเต_ เมื่อ 2012-8-29 11:10
งับหัวนกฮูก

อีก20วัน
ทักทายคะ .. เมี๊ยวววว
ไอหย๋าาาา   ไม่ได้เข้าบอร์ดนานเลยยย   ช่วงนี้ยุ่งๆ  เจอกันตอน CBT หรืออาจจะ OBT ทีเดียวเลยนะครับ      
ไอหย๋าาาา   ไม่ได้เข้าบอร์ดนานเลยยย   ช่วงนี้ยุ่งๆ  เจอกันตอน CBT หรืออาจจะ OBT ทีเดียวเลยนะครับ
ชื่อ มอส คร๊าบบผม [17] 18 13 กันยายนคับ
ชื่อในเกมส์ : Dal2kSoul
อาชีพที่จะเล่น : Assasin
อาหารที่ชอบ : สเต๊กเนื้อ,กะเพราะไก่,เนื้อ +ไข่ดาว
นิสัยส่วนตัว : เกรียน ชอบ ฆ่า แต่นิสัยดีนะคร๊าบบบ
รอเล่นตอน CBT นะคับผม
ชื่อ มอส คร๊าบบผม [17] 18 13 กันยายนคับ
ชื่อในเกมส์ : Dal2kSoul
อาชีพที่จะเล่น : Assasin
อาหารที่ชอบ : สเต๊กเนื้อ,กะเพราะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Dal2kSoul เมื่อ 2012-8-31 09:54
ยินดีต้อนรับจ้ะ add faceกลุ่มทีคัฟผม
http://www.facebook.com/groups/226481860804031/

ˋ✖ˊWarrior

ยินดีต้อนรับจ้ะ add faceกลุ่มทีคัฟผม
http://www.facebook.com/groups/226481860804031/

ต้นฉบับโพสโดย Miguel เมื่อ 2012-8-31 15:28
อยุ่ใกลุ่มแล้วครับ ชื่อ Moz E-Sport อ่่าครับ
แก้ไขล่าสุด CiinemOn`z เมื่อ 2012-8-31 19:56

แก้ไขล่าสุด bird_ce15 เมื่อ 2012-9-1 10:51

ชื่อ เบิร์ด เพื่อนในเกมส์จะเรียก ไลฟ์(Life)
ชื่อในเกมส์ : AfteI2Life   ถ้าตั้งไม่ได้ชื่อเดิม ของทุกเกมส์ ๛๏ที่รัก๏๛ หรือชื่อย่อใน forsaken ___Life๛
อาชีพที่จะเล่น :BM/RG/Taoist (ไม่รุ้น่ะแต่ชอบอาชีพที่รวดเร็ว)
อาหารที่ชอบ : อะไรเผ็ดๆชอบหมด no พริกหยวก
นิสัยส่วนตัว : เกรียน***ๆ
รอเล่นตอน CBT
facebook  Kittichai Kumpangtong
ชื่อเล่น บอย [26]
ชื่อในเกมส์ [c9] KingZB
อาชีพที่สนใจจะเล่น >>> ยังไม่ตัดสินใจ
อาหารที่ชอบ = อะไรก็ได้ขอหนักๆ 555
นิสัยส่วนตัว = PVP is mine.

ฝากตัวด้วยนะ อิอิ
ดันนนน . .  ฮึ๊บ ๆ ๆ
สวัสดีตอนเช้าค่ะ
สวัสดีตอนเช้าค่ะ
ต้นฉบับโพสโดย `อีกนานไหม,,* เมื่อ 2012-9-6 07:41
สวัสดีตอนเย็นจ้ะ เเมวสาว

ˋ✖ˊWarrior

แวะมาทักทายนะคราบ ยามดึก ๆ

ทักทายจ้ะ
ต้นฉบับโพสโดย _นาย(นอ)นัทเต_ เมื่อ 2012-9-7 13:15
ดีง๊าบบบ
กลับไปรายการกระดานข่าว