«·.¸¸.·´¯`¤.¸¸.·´¯`·.¸.·•Guild EroTicizM ✖ Sv.Blenhiem•·.¸¸.·´¯`·.¸¸.¤´¯`·.¸·.» - Club/Company/Guild - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
เห็นคุณปาร์คสนใจเลยเอามาโพสไว้ให้หนอ กลุ่มผม 4969218 แวะมาคุยมั้งน้อ
กลุ่มของกิลล์ EroTicizM  4972312

โปรแกรมแชท RaidC ...
ต้นฉบับโพสโดย SoulLinker เมื่อ 2012-8-15 13:09
รักตายเลยคนนี้
Credit นี้ไม่มีลืม

ˋ✖ˊWarrior

จ้าา ไม่เปนไรค่ะแคน ขอบคุนมาก สำหรับข้อมูลค่ะ
โอกาสหน้าจะแวะเข้าไปใช้บริการใหม่ น๊าา >> เรียกว่ารบกวนดีก ...
ต้นฉบับโพสโดย CiinemOn`z เมื่อ 2012-8-15 13:50
นิดนุง   เอาไว้คุณเเคนสงสัยอะไรใน C9 จะเอาข้อมูลที่เป็นรูปธรรมมาเเบ่งปัน

ˋ✖ˊWarrior

อันนี้วิธีใช้แบบลงลึกไปอีกครับ ส่วนวิธีเปิดเพลงเด๋วขอนั่งทำแปป

มาเป็นDJประจำห้องกัน!!

ก่อนอื่นทำการตั้งค่าเปิดการใช้งาน Stereo Mixก่อนนะครับ
วิธีเปิดStereo Mix

Win 7
Win XP

ถ้าไม่มีฟั่งชั่นนี้ต้องหาโหลดเอาเน้อ><
เมื่อเปิดใช้งานแล้วทำตามนี้เลย!

เสร็จแล้วก็เปิดเพลงตามที่เราต้องการ จะจากโปรแกรมในเครื่องหรือจากเว็บก็ได้นะ><ง่ายใช่ม้าา
เเหล่มมากโปรเเกรมใหม่
อุ้ต ตายว๊ายกริ๊ดดดด ดีเจปาคหล่อมาก
Raid Call
EroTicizM 4972312
Night Cat 4969218
ทำไมเขาต้องปล่อยหลาย Mirror ด้วยงะ

ˋ✖ˊWarrior

ทำไมเขาต้องปล่อยหลาย Mirror ด้วยงะ
ต้นฉบับโพสโดย Miguel เมื่อ 2012-8-16 10:28
มันเหมือนสำรองไฟล์ไว้หลายๆที่ ให้คนโหลดจาก source ที่หลากหลาย จะไ้ด้ไม่แย่งกันโหลด ดึงเนต โหลดช้า
ดันๆ ครับ ผม
ชื่อ ทีม
อายุ 16 ขวบ
ชื่อในบอร์ด teamโอ้โห
facebook: Udomsak Sawangwong
เล่นranger NA LV.30
ส่วนชื่อในเซิฟไทยนั้นยังไม่ได้คิดเเต่มีชื่อ TEAM เเน่นอนครับ
เเละผมตั้งใจเล่นrangerเเน่นอนครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
หวัดดีครับ สมาชิกใหม่ครับ ณ ตอนนี้ 17/8/55 14.00น. เวล 18 แว้ว

ชื่อ ReDI2osE นะครับ คุยกับผมมั่งก็ได้นะครับ เล่นคนเดียวไม่มีเพื่อน

ทำเควสลงดัน พวก Expert  Master ลำบากมาก ต้องคอย ตะโกน หาคนช่วย

เพราะมันไม่ให้ลงคนเดียว  T^T

ฝากตัวด้วยครับ -.-
ชื่อ ทีม
อายุ 16 ขวบ
ส่วนชื่อในเซิฟไทยนั้นยังไม่ได้คิดเเต ...
ต้นฉบับโพสโดย team โอ้โห เมื่อ 2012-8-16 21:25
Welcome งับ ^^
เดี๋ยวผม add เพื่อนเซิฟ us ไปนะ

ˋ✖ˊWarrior

หวัดดีครับ สมาชิกใหม่ครับ ณ ตอนนี้ 17/8/55 14.00น. เวล 18 แว้ว

ชื่อ ReDI2osE นะครับ คุยกับผมมั่งก็ได้นะครับ เล่นคนเดี ...
ต้นฉบับโพสโดย ขาหมูน้ำแดง เมื่อ 2012-8-17 13:13
Welcome จ้า
ไม่ใช่ไม่อยากช่วยนะ เเต่อยากให้ลุยด้วยตัวเองก่อน
เวลายังมีอีกหลายวันอยู่คับ ถ้าผมไปช่วยคุณเวล คุณจะไม่ได้อะไรจากการผ่านเควสง่ายๆ
เกมส์เเนวนี้รายละเอียดมันเยอะกว่าที่คิด เเต่ถ้าเควสมีข้างหน้าว่า [Party] เมื่อไหร่
เรียกได้ทันที อันนี้ยากจริงๆ

ˋ✖ˊWarrior

ถ้าดัน ระดับ Expert Master มันลงคนเดียวได้

ผมไม่ตะโกน หาคนหรอกครับ แต่นี่มันลงคนเดียวไม่ได้ -.- (เคยกดเข้า แต่มันไม่ให้เข้า)

ผมก็เข้าใจนะ ว่าแต่ละคนก็อยากรีบเวล อาจจะไม่มีเวลา 9ล9

แต่มันลงคนเดียวไม่ได้จริงๆ ถึงต้องหาคนช่วย

คงจะเข้าใจผมนะ *-*
ถ้าดัน ระดับ Expert Master มันลงคนเดียวได้

ผมไม่ตะโกน หาคนหรอกครับ แต่นี่มันลงคนเดียวไม่ได้ -.- (เคยกดเข้า แต่มั ...
ต้นฉบับโพสโดย ขาหมูน้ำแดง เมื่อ 2012-8-17 13:20
เข้าใจคัฟ ถ้า...ไม่ได้ทำอะไรจะไปช่วยนะ อิอิ
ผมคงเล่นได้เย็นๆเลย ตอนนี้เวลางาน งุงิ

ˋ✖ˊWarrior

ชื่อ ReDI2osE นะครับ คุยกับผมมั่งก็ได้นะครับ เล่นคนเดี ...
ต้นฉบับโพสโดย ขาหมูน้ำแดง เมื่อ 2012-8-17 13:13
ชื่อเล่นด้วยจิ

ˋ✖ˊWarrior

ชื่อเล่นด้วยจิ
ต้นฉบับโพสโดย Miguel เมื่อ 2012-8-17 13:34
ชื่อ เบ้น ครับผม ในเกมชื่อ ReDI2osE
ชื่อ ทีม
อายุ 16 ขวบ
ส่วนชื่อในเซิฟไทยนั้นยังไม่ได้คิดเเต ...
ต้นฉบับโพสโดย team โอ้โห เมื่อ 2012-8-16 21:25
ถามผมได้นะคับเรื่องเเรนเจอร์ ผมเล่นอยู่
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

ผมไม่ตะโกน หาคนหรอกครับ แต่นี่มันลงคนเดียวไม่ได้ -.- (เคยกดเข้า แต่มั ...
ต้นฉบับโพสโดย ขาหมูน้ำแดง เมื่อ 2012-8-17 13:20
เอ่อ คือดัน Expert+Master ที่กดแล้วเข้าไม่ได้คือต้องไต่ระดับให้ผ่านไปทีละขั้นครับ

อยุ่ๆจะลงมาสเตอเลยมันไม่ให้ลงครับ ถ้าพูดโดยส่วนตัว ผมเล่นคนเดียว เวลคนเดียวมายัน 40+

ขนาดเควสปาร์ตี้ที๋โหดๆ ผมยังทำคนเดียวไหวเลยคับ ของแบบนี้ต้องลองทำดูครับ

อย่าเพิ่งไปคิดว่าไม่ไหว ลองพยายามดูก่อน

PS. แต่ถ้าเฉพาะเควสที่นำหน้าด้วย PARTY อย่างที่ปาร์คบอก

ถ้าทำไม่ไหวจริงๆ เรียกได้ครับ ..

แต่ไม่ใช่ให้ช่วยเกือบทุกเควสครับ ถ้าทำแบบนั้นเกมมันจะไม่สนุกเลยครับ

ขอบคุณครับ
ชื่อ โต้ง
อายุ 24 ขวบ
ชื่อในบอร์ด [เด็ก~ENGINEER]
facebook: Tong IB Kku
เคยเล่นKR ตันแพทแรก
ชื่อในเกม PK_Member , PKoMember , oXงามไส้Xo
【C9】 卐Eroticizm卐
เข้ามาดันก่อนนอน อึ้บ ๆ
ฝันดีจ้า เข้านอนด้วย

ˋ✖ˊWarrior

สวัสดีคะ ..

มาช่วย
ดัน  
I ♥ KingSize
สวัสดีคะ ..

มาช่วยดัน  
ต้นฉบับโพสโดย `อีกนานไหม,,* เมื่อ 2012-8-18 09:18
สวัสดีเช่นกันงับ สาวเเมวเหมียว

ˋ✖ˊWarrior

โห่ โดนตัดหน้าซะล่ะ
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

เต็มหรือยัง?

ชื่อ แบงค์
อายุ 21 ขวด
ชื่อในบอร์ด ใครหว่า

ตอนนี้สิงสถิตอยู่เซิฟ NA เล่นแล้ว 4ตัว  elementalist, ranger, warden, slayer เวล30+ ตอนนี้สิงอยู่กิล S.T.A.R.S  ตัวหลัก ranger เวล 37 ครับ ชื่อ MCone ทักทายได้ครับ
เต็มหรือยัง?

ชื่อ แบงค์
อายุ 21 ขวด
ชื่อในบอร์ด ใครหว่า

ตอนนี้สิงสถิตอยู่เซิฟ NA เล่นแล้ว 4ตัว  elementalist, ranger, wa ...
ต้นฉบับโพสโดย ใครหว่า เมื่อ 2012-8-18 18:12
Welcome ครับผม
มี Facebook เปล่าเอ่ยเดี๋ยวเข้ากลุ่มจ้ะ งุงิ

ˋ✖ˊWarrior

อยากดัน มั่งง๊ะ
ขอจึ๊ก นุง
หวัดดีครับชื่อ กาย งับ
อายุ 15
เล่นscoutครับผม
ขออยู่กิลด้วยนะฮัฟ
แวะมาช่วยดันและส่งเข้านอนจ้า

ฝันดีนะคะ
^^ สาวกิลเเมว น่ารักทุกคนจริงมะ ?
หวัดดีครับชื่อ กาย งับ
อายุ 15
เล่นscoutครับผม
ขออยู่กิลด้วยนะฮัฟ
ต้นฉบับโพสโดย justiceray เมื่อ 2012-8-19 17:32
ได้เลยงับ ยังไงเชิพไทยเปิดช่วยบอกชื่อตัวละครด้วยนะคับจะได้ชวนได้ถูก
ผมชื้อ นุ๊กครับ
ในเกม ชื่อ PaRaSiTe
อาชีพ ที่จะเล่นก็ withblade  slayer
ท่าเซิฟไทยยังไม่มาผมก็จะเล่น Hunter shadow
คร้าบบบ ^ ^ เจอกัน Alpha test น้าครับ
อย่าลืมรับผมเข้ากิลน้า
ผมชื้อ นุ๊กครับ
ในเกม ชื่อ PaRaSiTe
อาชีพ ที่จะเล่นก็ withblade  slayer
ท่าเซิฟไทยยังไม่มาผมก็จะเล่น Hunter shadow
คร้าบบบ ^  ...
ต้นฉบับโพสโดย [Q]uiorra เมื่อ 2012-8-19 21:19
ครับผม  slayer โหดนะคับ เล่นสายน้ำเเข็งจะเเหล่มมาก
นอนไม่หลับ ดีดน้ำส้ม *-*
แวะมาทักทายคะ เมี้ยวววววว
^^ สาวกิลเเมว น่ารักทุกคนจริงมะ ?
ต้นฉบับโพสโดย writes เมื่อ 2012-8-19 21:03
มันเป็นเรื่องจริง ปฏิเสธไม่ได้อะคะ

=w=อัญมนีในป่าใหญ่เลยนะสาวๆกิลล์แมวเนี่ย
พึ่งเข้าบอร์ดได้ -*- ไม่มีInvite คงเจอกัน ตอน CB น่ะครับ เล่น US ไปเรื่อยๆๆรอล้ะกัน
Welcome ครับผม
มี Facebook เปล่าเอ่ยเดี๋ยวเข้ากลุ่มจ้ะ งุงิ
ต้นฉบับโพสโดย Miguel เมื่อ 2012-8-18 18:28
แวะเอาชื่อเฟสมาแปะ  เค้าลืมงะ

http://facebook.com/​supachai.soaong

แก้ไขล่าสุด CiinemOn`z เมื่อ 2012-8-20 12:19

แก้ไขล่าสุด CiinemOn`z เมื่อ 2012-8-22 17:59

ตั้งกิลเมื่อไหร่ครับ เห็นเขาเริ่มตั้งกันแล้ว งิงิ

แก้ไขล่าสุด CiinemOn`z เมื่อ 2012-8-25 07:57

สายัณสวัสดิ์ เที่ยงคืน 00.01 แล้วเน้ออออออออ

แก้ไขล่าสุด Equinox เมื่อ 2012-8-21 01:48

ชื่อ : บอส
ชื่อในเกมส์ [ US ] : Equlnox [ Slayer 50 ] , EqulnoxI [ Elementaist 33 ]  
ชื่อในเกมส์ [ TH ] : Equinox [ Elementaist ]
ชื่อในบอร์ด : Equinox
สนใจอาชีพ : Witchblade [ Slayer ] ( ถ้าเข้าไทยนะ ) , Shaman [ Elementaist ]
ฝากตัวด้วยครับ ถึงจะเล่นเซิร์ฟนอกมา แต่ความรู้มีแค่ 50% เท่านั้น ^^"

แอบมาอยู่นี้กันนี่เอง
กลับไปรายการกระดานข่าว