กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ชื่อ แดง คับ
NuDang น่าจะ ชื่อนี้
อายุ 29 ชาย คับ
คนขอนแก่น ฝากตัวด้วย นะคับ
อยากเล่นวิชเบรด สเลเยอร์
แต่ตอนนี้ กำลัง เล่นชาร์แมนรอๆๆ ไปก่อน
--------------------------------------------------
ชื่อ ฝ้าย นะคะ [24]  บางคนอาจจะเจอในfacebook แร้วนะ
อาชีพที่สนใจ witchblade/ ele
นิสัยส่วนตัว ร่าเริง ชอบพูดชอบคุย ชอบentertainคนอื่น
                ชอบความครึกครืน เป็นคนตรงๆ   
สิ่งที่ชอบทำเวลาอยู่กิล  chat ไม่ว่าจะมีสาระ หรือไม่มีก็ตาม มักได้ฉายา เจ้โหด เจ้ใหญ่ - -
สิ่งที่ไม่ชอบเวลาอยู่กิล   เด็กเกรียน งี่เง่า งอแงไม่เปงเรื่อง ไม่ชอบที่สุดคือ กิลร้าง
ชื่อในเกมส์                ยังคิดไม่ออก เยย เพราะใช้เยอะมาก
เกมที่เล่นตอนนี้           Dragon nest   
   ปล. ขอจองไว้ 2 ที่นะคะ ^^
ชื่อ ฝ้าย นะคะ [24]  บางคนอาจจะเจอในfacebook แร้วนะ
นิสัยส่วนตัว ร่าเริง ชอบพูดชอบคุย ชอบe ...
ต้นฉบับโพสโดย violetwine เมื่อ 2012-8-3 09:58
เขายังไม่เจอเลยอ่า
นิสัยส่วนตัว ร่าเริง ชอบพูดชอบคุย ชอบe ...
ต้นฉบับโพสโดย violetwine เมื่อ 2012-8-3 09:58
ยินดีต้อนรับคับ สายเเชทนิ้ผมชอบมากเลย ฮ่าๆ
ดัน แข่ง กะ กิล ซามุไร
ชื่อ หมู (ค่อยๆแนะนำตัว)
อยากจะร้องดังๆ ว่าทำไมเวลยากอย่างนิ้
แก้ไขล่าสุด R0ME0MUSTDIE เมื่อ 2012-8-3 22:47

ชื่อเล่น : เอมมี่ เรียกเอม เฉยๆ ก็ได้ครับ
อาชีพที่จะเล่น : รอดูก่อนว่าเปิดอะไรมาให้เล่นมั่ง
ชื่อในเกม : MEGATR0N ( ใครแย่งพ่อจะแช่งไป 3 ชาติ 8 ชาติ ) =..=a
นิสัย : ฮาๆ ขำๆ ไม่ซีเรียส
สิ่งที่ชอบ : สาวแท้ , กระเทยที่แปลงแล้ว ได้หมด ผมรับได้ทุกอย่าง อิอิ
สิ่งที่เกลียด : พวกที่ไม่ลองพยายามด้วยตัวเองก่อนแล้วสักแต่ถาม(แม่.ง)อย่างเดียว

ไว้เจอกันตอน OP เพราะ CB อาจจะยังไม่เล่น หาข้อมูลอยู่ US เรื่อยๆ เปิดมาค่อยจัดเต็ม

ยินดีที่ไม่รู้จักทุกคนครับ
สเตตัส หล่อ เท่ คารมดี มีสาระ(ถึงจะน้อย)
เพศ ผู้ชาย นะ
ความสนใจ สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาวสาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาวสาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาวสาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาวสาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาวสาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาวสาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาวสาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาวสาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาวสาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาวสาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว
ความสนใจ สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาวสาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว สาว ส ...
ต้นฉบับโพสโดย ๐พี่หมู๐ เมื่อ 2012-8-4 11:21
เหมือนจะเป็นของหายากเรยเน้อ -0- สงสัียจะขาดแคลนผู้ ญ มานาน นะคะ ^^
  เหมือนจะเป็นของหายากเรยเน้อ -0- สงสัียจะขาดแคลนผู้ ญ มานาน นะคะ ^^
ต้นฉบับโพสโดย violetwine เมื่อ 2012-8-4 17:17
ขาด มาก
ดองพิมไรตั้งหลายเรปวะเหอะ
ต้นฉบับโพสโดย Boogeyman เมื่อ 2012-8-5 03:59
กุมาดันแข่งกะกิลโน้น

ยื่นพันธมิตร
ต้นฉบับโพสโดย Prameless เมื่อ 2012-8-5 18:15
สนใจดีไหม เปรม คุง
สนใจดีไหม เปรม คุง
ต้นฉบับโพสโดย pat^^ เมื่อ 2012-8-5 18:23
ดีสิงับ
ไม่ดี เดะวอไม่มัน แต่มันมีวอป่าว วะ
ลงชื่อด้วยคน
ตัวหลักชื่อXisser ครับ เคยเล่นไว้ เวล35 3ตัว เสี้ยนpvpมาก แต่เซิฟus แลคเกินบรรยาย +กับhs ทำคอมผมรู้สึกอืดๆ ด้วย รอเปิดจริงๆจังๆ จะกลับมาเล่นอีกครั้งครับ  

แถวนี้แมงเถื่อน นักเลงเยอะ คีย์บอร์ด55
ชื่อ แดง คับ
NuDang น่าจะ ชื่อนี้
อายุ 29 ชาย คับ
คนขอนแก่น ฝากตัวด้วย นะคับ
อยากเล่นวิชเบรด สเลเยอร์
แต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย NuDang เมื่อ 2012-8-2 08:47
Welcome ครับ พี่เเดง ไบเล่ อิอิ

ˋ✖ˊWarrior

ดัน แข่ง กะ กิล ซามุไร
ต้นฉบับโพสโดย ๐พี่หมู๐ เมื่อ 2012-8-3 16:23
ตาหมูเเข่งคนเดียวเหอะ ฮ่าๆ

ˋ✖ˊWarrior

จองเเล้วเท่ากับสัญญา นั่นหมายความว่า สัญญาต้องรักษา นะครับ
เข้าใจใช่ไหม๊ คริคริ

ˋ✖ˊWarrior

ชื่อเล่น : เอมมี่ เรียกเอม เฉยๆ ก็ได้ครับ
อาชีพที่จะเล่น : รอดูก่อนว่าเปิดอะไรมาให้เล่นมั่ง
ชื ...
ต้นฉบับโพสโดย R0ME0MUSTDIE เมื่อ 2012-8-3 22:35
Welcome เเอมมี่ อิอิ

ˋ✖ˊWarrior

สเตตัส หล่อ เท่ คารมดี มีสาระ(ถึงจะน้อย)
ต้นฉบับโพสโดย ๐พี่หมู๐ เมื่อ 2012-8-3 22:36
พึ่งรู้ตัว ???
555+ ตาหมู3ชั้น งุงิ 555+

ˋ✖ˊWarrior

เพศ ผู้ชาย นะ
ต้นฉบับโพสโดย ๐พี่หมู๐ เมื่อ 2012-8-4 00:12
ไม่บอกก็รู้ หื่นออกนอกหน้าขนาดนั้น

ˋ✖ˊWarrior

ต้นฉบับโพสโดย Prameless เมื่อ 2012-8-5 18:15
มาๆ กรีดเลือดร่วมสาบานกัน ฮ่าๆ ล้อเล่นนะน้องเปรม
ยินดีเสมอ ครับ

ˋ✖ˊWarrior

ไม่ดี เดะวอไม่มัน แต่มันมีวอป่าว วะ
ต้นฉบับโพสโดย ๐พี่หมู๐ เมื่อ 2012-8-5 18:32
วอ ในที่นี้มีเเต่เเบบว่า PVP 8-8
มีทั้งเเบบลุยมั่วกับ ออกมาทีละคน
ไปฝึกฝีมือมาซะนะตาหมู ฮ่าๆ ตกม้าตายเเล้วจะเเย่นะจ้ะ อิอิ

ˋ✖ˊWarrior

ลงชื่อด้วยคน
ตัวหลักชื่อXisser ครับ เคยเล่นไว้ เวล35 3ตัว เสี้ยนpvpมาก แต่เซิฟus แลคเกินบรรยาย +กับhs ทำคอมผมรู้ส ...
ต้นฉบับโพสโดย Creamsoda เมื่อ 2012-8-5 19:00
อ่อ...เข้าใจงัฟ มีอะไรก็สอบถามในบอร์ดกลุ่มได้นะครับ เผื่อช่วยอะไรได้บ้าง  

ˋ✖ˊWarrior

เดี๋ยวไปแปะพันธมิตรให้คุณตานัทซามูไรแปป
วอ ในที่นี้มีเเต่เเบบว่า PVP 8-8
มีทั้งเเบบลุยมั่วกับ ออกมาทีละคน
ไปฝึกฝีมือมาซะนะตาหมู ฮ่าๆ ตกม้าตายเเล้ ...
ต้นฉบับโพสโดย Miguel เมื่อ 2012-8-5 19:12
ฮ่าๆเน้นหาตังไม่เน้นพีพี แต่ก็คงพอไหวละ
ความต้องการะบบเกมนี้

http://c9.mmosite.com/gameinfo/20120130/game_intro.shtml

System Requirements
System Minimum Recommended
CPU AMD Athlon XP 2400+, P4 2.4GHz AMD Athlon64 X2 60 ...
ต้นฉบับโพสโดย Boogeyman เมื่อ 2012-8-6 01:25
แก้ไขล่าสุด CiinemOn`z เมื่อ 2012-8-6 16:06

ชื่อ : ม่อน ค๊าบบบ . .
ชื่อในเกมส์ : คงจะใช้ BehiinDz *** ตอนนี้ก้ะใช้อยุ่น๊า
Class : Elementalist หรืออาจจะเปลี่ยนใจตอนเข้าไทย
Sex : หญิง สิค๊ะ !!
ยามว่าง : ฟังเพลง , ดูซี่รี่ย์เกาหลี
นิสัยส่วนตัว : พูดมาก . . ก
ชื่อ : ม่อน ค๊าบบบ . .
ชื่อในเกม : คงจะใช้ BehiinDz *** ตอนนี้ก้ะใช้อยุ่น๊า
Class : Elementalist หรืออาจจะเปลี่ยนใจตอนเ ...
ต้นฉบับโพสโดย CiinemOn`z เมื่อ 2012-8-6 13:01
แวะมาถามท่านปาร์คว่า รูปกิลล์ในเกมใช้ขนาดไหนและนามสกุลอะไร=w=

อีกข้อ สนใจสร้างบอร์ดรวม พันธมิตร 3 กิลล์  EroTicizM  ซามูไร Night Cat หรือเปล่าครับ!!
ชื่อเล่น : ซิน (แพนด้าไฟในดอทเอ)
อาชีพที่สนใจ : Warden (จะเล่นอาชีพนี้ยันชาตินี้และชาติหน้า)
เหตุผลที่ชอบ : สไตล์การเล่น ขนาดหน้าอก
อาหารที่ชอบ : ผู้ ญ , อาหารทะเลทุกชนิด
นิสัย : น้ำขึ้นน้ำลง
ชื่อตัวละครเซิฟ US : Sakia
ปัญหาที่พบในตอนนี้ : ไม่มีไมโครโฟน คุย TS ไม่ได้ (T T)
ชื่อเล่น : ซิน (แพนด้าไฟในดอทเอ)
อาชีพที่สนใจ : Warden (จะเล่นอาชีพ ...
ต้นฉบับโพสโดย RaccZ เมื่อ 2012-8-6 14:31
กิลนี้ยังรับคนเพิ่มไหมคับ
กิลนี้ยังรับคนเพิ่มไหมคับ
ต้นฉบับโพสโดย ซะแน็ปฟี่ เมื่อ 2012-8-6 15:12
รับ
ยามว่าง ดูรูปโป้ กะ หนังเอ็ก
ต้นฉบับโพสโดย ๐พี่หมู๐ เมื่อ 2012-8-6 16:09
อัย ย๊ะ = ='
อัย ย๊ะ = ='
ต้นฉบับโพสโดย CiinemOn`z เมื่อ 2012-8-6 16:17
ต้นฉบับโพสโดย ๐พี่หมู๐ เมื่อ 2012-8-6 16:09
ตาหมูเอ้ย...สาวๆจะไม่เข้ากิลเพราะเเกนี่เเระ

ˋ✖ˊWarrior

ตาหมูเอ้ย...สาวๆจะไม่เข้ากิลเพราะเเกนี่เเระ

ˋ✖ˊWarrior

แวะมาถามท่านปาร์คว่า รูปกิลล์ในเกมใช้ขนาดไหนและนามสกุลอะไร=w=

อีกข้อ สนใจสร้างบอร์ดรวม พันธมิตร 3 กิลล์  E ...
ต้นฉบับโพสโดย SoulLinker เมื่อ 2012-8-6 14:13
รูปกิลใช้ขนาด 32 * 32 ครับ
ส่วนเรื่องบอร์ดพันธมิตร จัดการได้เลยครับ
ผมไม่มีหัวทางศิลปะ

ˋ✖ˊWarrior

แก้ไขล่าสุด Miguel เมื่อ 2012-10-26 15:49

555+

ˋ✖ˊWarrior

อาชีพที่สนใจ : Warden (จะเล่นอาชีพ ...
ต้นฉบับโพสโดย RaccZ เมื่อ 2012-8-6 14:31
เออ...ผมชอบนะครับวิธีเเนะนำตัว
เเต่ผมชะงักตรงที่คุณบอกว่า ชาย 50 % นี่เเระ ฮ่าๆ
เเต่นั่นมิใช่ปัญหาไม่ว่าจะพูดเล่นหรือจริงกิลเราไม่บังคับเรื่องเพศอยู่เเล้วครับ
ขอเเค่สนใจอุดมการณ์เดียวกันก็พอ...เน๊อะ

ˋ✖ˊWarrior

ชื่อเล่น : ฟรองกี้ ( ฟรองก็ได้ )
อาชีพที่สนใจ : TAOIST
เหตุผลที่ชอบ : =v= ชอบสายบู๊
อาหารที่ชอบ : ต้มยำกุ้ง ต้มแซบ ข้าวผัดปู แกงส้ม หอยนางรม สเต๊ก เนื้อย่าง
นิสัย : ขี้เล่น  
ชื่อเล่น : ฟรองกี้ ( ฟรองก็ได้ )
อาชีพที่สนใจ : TAOIST
เหตุผลที่ชอบ : =v= ชอบสายบู๊
อาหารที่ชอบ  ...
ต้นฉบับโพสโดย ซะแน็ปฟี่ เมื่อ 2012-8-6 19:10
ชื่อเรียกยากจัง เเหะๆ เเซวเล่นนะครับ

ชอบกินหลายอย่างจัง ระวังอ้วนนะ

ˋ✖ˊWarrior

ผมล้อเล่นครับ ผมชายรักหญิง 100% ครับ
รูปกิลใช้ขนาด 32 * 32 ครับ
ส่วนเรื่องบอร์ดพันธมิตร จัดการได้เลยครับ
ผมไม่มีหัวทางศิลปะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Miguel เมื่อ 2012-8-6 18:53
อั้ยยะยังไม่ทันเปิดเกมส์=w=
เปิดมาบริการเน่านี่ฮาย้ายไปเซิฟนอกหมดเลย 555+
กลับไปรายการกระดานข่าว