กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

รับ และ แลก

รับมาลัย ชู หรือ ลู 1500m
..............................................
ไม้ทศ ลุน แลก ไม้ทศ นิกิ หรือ ลู
พีพี ลุน แลก พีพี นิกิ หรือ แลก มาลัย ลู หรือ ชู
ไม้โอส้ม แดง  ชูอา แลก ชิ้นชาต ชูอา
ไม้โอส้ม นิกิ แลก ชิ้นชาต นิกิ
.............................................

ด่วนจ้า กำลังโละ ของ อิอิ
ขออนุญาตย้ายกระทู้ไปที่หัวข้อซื้อขายแลกเปลี่ยนนะครับ
ชื่อตัวไรอ่าคาฟหรือนายแอดมาตัวOJชๅESavEนะคาฟผม
มีมาลัยลูค่ะ มีหูเลือดลุนมั้ย ? แลกกันค่ะ
กลับไปรายการกระดานข่าว