กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ขอโทษนะค้าบ
ม่าร้องน๊าต๊ะ
Nachiez
ไป รร.
Nachiez
อ้าวนัชชิไม่ได้อยู่กทม.รึ วันนี้หยุด...
ไปไหนมาไหนก็ระวังตัวด้วยเน้อ เป็นห่วงๆ
จังหวัดเรา รักสงบ
Nachiez
จีหนึ่งจ๋า
BR ทำไมหลุดทุก 10 นาทีเลยอ่า
ไม่อยากเล่นแลว
บอกว่าไม่รู้นี่จะผิดไม๊เนี่ย
ลองทำตามนี้ดูนะ http://board.ini3.co.th/viewthre ... page%3D1&page=1
จีหนึ่งอย่าออกไปไหนนะ
Nachiez
ขอบคุณที่เป็นห่วงครับ
คนอื่นๆก็รักษาตัวด้วยเน้อ อย่าออกไปเสี่ยง
บ้านนุ๋ไม่มีไรเลยค่ะ สงบดีมาก
Nachiez
ชลบุรี โดนเคอฟิว เฮ้ออออออ!
Nachiez
Nachiez
อรุณสวัสดิ์จ้า
เดี๋ยวไปทำงานก่อนน๊า ไม่ได้หยุดอีกแล้ว
อรุณสวัสดิ์ค้าบ
เมื่อคืนฝนตกด้วย นอนหลับสบายเลย
ที่บ้านฝนตกกันป่าว
ไม่รู้สิ หลับอย่างเดียว
Nachiez
มีความสุขซะจริงนะตัวเธอ นอนเผื่อผมด้วยสิ
เย้ๆ วันนี้ได้หยุดอยู่บ้านเต็มๆซะที
ความสุขไรล่ะ

เปนโรคเครียด

หมอบอกให้นอนเยอะๆ
Nachiez
ลองหาอะไรเพลินๆทำดูสิ ดูอะไรตลกๆด้วยจะได้ไม่เครียดมาก

ตะกี้พึ่งกลับมาจากทำความสะอาดกรุงเทพ เหนื่อยมาก
คนมีช่วยกันเยอะแยะเลย ดีใจคนไทยยังรักกัน
คนไทยังไงก็รักประเทศนะ...
ไปกะเค้าด้วยหรอ

ดูตลกก็อารมดีแค่ตอนดูเท่านั้นแหละ
Nachiez
โอ๋ๆ อย่าร้อง
เห็นรูปที่ทำความสะอาดซากแล้วเศร้า...
WAR2 ส่งกำหนดเปิดเกมมาให้แล้ว 1 มิ.ย.นี้ 6โมงเย็นเจอกัน
เล่นไม่เป็น
Nachiez
เล่นไม่ยากหรอก วันที่ 1 มิ.ย. 6โมงเย็นมาลองกัน
ทำงานจนอยากอ้วกแล้วอ่า...
BR ยังไม่มาเล่นยังจะชวนเล่น war2 อีก
Nachiez
เค้าขอโทษ

แต่ยังจะชวนต่อไป
Nachiez
ไม่เล่นเกมสงครามล้างโลก ไม่ชอบ
ไม่ลองหน่อยเหรอ
ไม่ชอบเกมรุนแรง
Nachiez
Nachiez
ว่าจะมาโปรโมทอีโมชั่นใหม่ซะหน่อย โดนนัชชิแย่งไปแล้ว ฮึ่มๆ
มัวไปอยู่ไหนมาอ่ะ
อู้งานสินะ ๆ
ใครเค้าทำงานกัน เอ๊ย ใครเค้าอู้กัน ใส่ความๆ{:4_171:}
ทำไมอะ ตาไวกว่า
Nachiez
ตื่นได้แย้ว
Nachiez
ตื่นแล้วนะตัวเธอ
นอนได้แล้วค่ะ
Nachiez
อะไรเนี่ย เดี๋ยวก็ปลุก เดี๋ยวก็ไล่ไปนอน
ทำตัวไปถูกนะเนี่ย
ไอค่อนใหม่น่ารักดีแฮะ แต่ที่ทำงานโหลดไม่ขึ้น ใช้ไม่ได้ 555...
ดูเวลาหน่อยสิ
Nachiez
นอนแระ วันนี้เป็นไข้ไม่สบาย
หายไวๆน๊า
Nachiez
กลับไปรายการกระดานข่าว