กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
แก้ไขล่าสุด ใบxม่ou เมื่อ 2012-2-17 12:08

ดู การ์ตูนใน mv คล้ายๆเน๊อะ

ทั น้ ค้

สวัสดีครับครูว 7s้สาระ จาก RoseBuLLeT นะครับ
ผมและเพื่อนๆหลายคนได้จัดตั้งกลุ่มเฟซขึ้นมา
เพื่อให้หัวหน้าครูวต่างๆของเกมได้รวมกัน
ไม่ว่าจะเปนการจัดมิตติ้ง หรือร่วมกันตรวจจับโปรแกรมช่วยเล่น
ถ้าตกลงจะจอยน์กลุ่มกัน ช่วยแอดเพื่อนมาที่
http://www.facebook.com/maxvenomz
นะครับ เดียวผมจะชวนเข้ากลุ่ม
ขอแค่หัวหน้าครูว และ/หรือ รองหัวหน้าอีก 1 คนนะครับ
ขอบคุณครับผม ^^"

MaxVnomZ
ปรับปรุงนะครับ เดียวมาทำตอนสอบเสร็จ
แก้ไขล่าสุด ใบxม่ou เมื่อ 2012-2-23 13:53

แก้ไขล่าสุด ใบxม่ou เมื่อ 2012-2-27 19:09

อากาศร้อนๆ ดูแลสุขภาพด้วยเน้ออออออ ชาว  7ร้สาระ ทุกท่าน

คืนนี้เอา สตอร์เบอร์รี่ชีสเค้ก มาส่งยามดึกค่ะ

ร้อนๆๆมาเล่นน้ำตกกันไหมจ๊ะ

ข้าว ฮิพจะปิดแล้ว T^T  

http://webboard.gg.in.th/topic/14/418656
ข้าว ฮิพจะปิดแล้ว T^T  

http://webboard.gg.in.th/topic/14/418656
ต้นฉบับโพสโดย ShiMiShimi เมื่อ 2012-2-29 18:56
แล้วบอดคลับจาหายไปม่ะ   เศร้า
http://webboard.gg.in.th/topic/19/294165/25

เอามาแอบในเกมนี้หน่อยน่ะ เผื่อหาย ความทรงจำดีๆมากๆ
แก้ไขล่าสุด ใบxม่ou เมื่อ 2012-3-17 21:43

อากาศร้อนๆแบบเน้มากินไอศคีมดับร้อนกันค่ะ

แก้ไขล่าสุด ใบxม่ou เมื่อ 2012-3-3 14:28

ที่เธอเคยถามจำได้ไหม เรื่องราวความรักที่มีของเรา
มันจะยังดี มันจะยืนยาว ไปอีกแค่ไหน
ใครเล่าจะรู้วันพรุ่งนี้ มันอาจจะดีหรือร้ายก็ได้
สิ่งใดยืนยัน ถ้อยคำทำนาย ไม่มีใช่ไหม

หวังว่าความรักเราจะไม่เปลี่ยนไป
ผ่านวันดีๆ ผ่านวันร้องไห้
จะเจออะไรก็ มีเธออยู่ตรงนี้

ยังไงก็รัก รักเธอได้ยินไหม
ไม่ต้องสงสัยหัวใจที่ให้กัน
ยังไงก็รักเธอคนเดียว ขอแค่เธอคนเดียว
เพราะรักของเราคือความผูกพัน

ฉันจะไม่ขอให้เชื่อฉัน
แค่เธอรับรู้และไปด้วยกัน
จับมือฉันไว้ อย่างในวันวาน
ขอเธอแค่นั้น

หวังว่าความรักเราจะไม่เปลี่ยนไป
ผ่านวันดีๆ ผ่านวันร้องไห้
จะเจออะไรก็ มีเธออยู่ตรงนี้

ยังไงก็รักเธอคนเดียว ขอแค่เธอคนเดียว

เราจะมีกัน ผูกพันยืนยาว
ใครจะรู้ใจเราเท่าเรา ใช่ไหม

แก้ไขล่าสุด ShiMiShimi เมื่อ 2012-3-6 11:48

โลกของฉันที่เมื่อก่อนเคยเป็นสีดำและอยู่คนเดียวได้ในวันนั้น
แต่ในวันนี้มันไม่เหมือนเดิมอิกแล้ว....

แม้วันนี้อาจจาไม่เปนอย่างที่เราหวัง

แต่.... หลังพายุฝนผ่านไป เราจะมองเหนท้องฟ้า สวยงามมากกว่าเก่า

ไมเกมนี้ไม่ค่อยมีคัยใส่ชุดว่ายน้ำกัน  ใส่คนเดียวไปเต้นในห้อง อายอ่ะ
เกงก้อดูเบี้ยวๆ ไงไม่รุ้

แก้ไขล่าสุด ใบxม่ou เมื่อ 2012-3-6 15:37

บ้านหลังนี้โดนยกเค้า  เง้อออ เหลือแต่แมวไว้ให้ดูต่างหน้า

ด่าซะน่ากินอ่ะ ขนมจีนน้ำเงี้ยว อิอิ
แก้ไขล่าสุด ShiMiShimi เมื่อ 2012-3-8 00:57

โฆษณากระทิงแดงที่ซึ้งจนคุณร้องไห้

"เป้าหมายในชีวิต อาจเป็นเพียงการทำไห้ใครซักคน มีความสุข"
แก้ไขล่าสุด ShiMiShimi เมื่อ 2012-3-10 01:01

มือกีต้าที่เล่นเพลง Some Other Day ไห้กับวง Singular

เพลง Some Other Day

อันนี้แถม เพลง คาซามิ โดริ(เพลงโฆษณาไทยประกันชีวิต)
แก้ไขล่าสุด ใบxม่ou เมื่อ 2012-3-11 17:28

อาจจะไม่เหนฉัน แต่อยากให้รู้ไว้นะเทอ ว่าฉันยังอยู่เสมอ ไม่ห่างไกลจากเทอ  

81# ShiMiShimi

รุ้สึกว่าพนักงานไหม่ จาแอ๊บๆ น่ารักอ่า  คนที่ยู่นานเหนแล้วก้อมีแรงทำงานขึ้นเยอะ
กระชุ่มกระชวยดี พนักงานไหม่น่ารักๆ จิงมะ พนักงานเก่า (ยู่นานแล้ว)

เศร้า ๆๆ ฟังแล้วอยากจาร้องให้

มะไหร่เกมจาเปิด ไม่มีไรทำแย้วววววว

แก้ไขล่าสุด ใบxม่ou เมื่อ 2012-3-15 13:33

เพิ่งตื่นตะกี้ (แอบงีบมา)  เข้าเกมมาปัญหาเยอะมากๆๆๆ ชักจาเบื่อแย้ววววววววว

รับเควสแคนดี้ด้วย เสียดาย รุ้งี้ไม่รีบรับเควสดีก่า  เซงงงงงงงงงงงงงงงง
ช่วงเที่ยงคืนอ่ะเข้าเกมแล้วทามไมไม่เหนตัวการ์ตูนอ่ะ แต่ด้ายยินเสียงเพลงนะ
เซิฟปิดอีกแล้วว  
หัวไจคู่รักหายไป 3 ดวงแล้วนะเตง  เซิฟล่มมั่ง คนล่มมั่ง พอๆ กัน ทั้งคนทั้งเซิฟ ล่มทั้งคู่
83# ใบxม่ou

วันนี้น่าจะได้เล่นน่ะที่รัก เมื่อคืนพี่กลับตี1แนะ โทษทีน้าไม่ได้อยุ่เล่นด้วยเมื่อคืน
เข้าเป็นสักที  555555  `ตะเอ๋ แล้วเจอกันนะ ไร้สาระ  ฮะฮ่า ๆ ๆ
86# ยูมิvisa

แหมๆ เพิ่ล เล่นเปนเล่นใหญ่น่ะ มาๆ เกรียนบอดเอมกาน  555++++
ชื่อ         กอหญ้า  (เพื่อน ๆ จาเรียกหญ้า)

ในเกม    SoodZaa  (กอหญ้าสุดซอย)

7ร้สาระ  น้องใหม่  ฝากตัวและหัวไจด้วยน๊า  
แก้ไขล่าสุด แป้งฝุ่นสุดซอย เมื่อ 2012-3-16 22:28

ชื่อ แป้ง
ในเกม  xนูโก๊ะ

อยุ่ ไร้สาระ มานานแร้ว แต่เข้เกียจเล่ง
(พอดีเปงคนเข้เกียจอ่ะนะ)
ขอฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจดวงน้อยๆด้วยนะค๊
แก้ไขล่าสุด แป้งฝุ่นสุดซอย เมื่อ 2012-3-16 21:38

ไหนๆเค้าเข้าบอดได้เรยเอาเพลงมาฝาก ไร้สาระ ทุกคน

แก้ไขล่าสุด แป้งฝุ่นสุดซอย เมื่อ 2012-3-16 22:26

แต่เค้ามะดำน๊า
แก้ไขล่าสุด ใบxม่ou เมื่อ 2012-3-17 16:05

ลุคไหม่กะนามบัตรไหม่ โดนซะ

แก้ไขล่าสุด แป้งฝุ่นสุดซอย เมื่อ 2012-3-17 16:54

ชุดจี้ดมากค๊ คุงพี่

นามบัตรโดนมากที่รัก (แล้วปฏิบัติตามด้วยละ)
แก้ไขล่าสุด แป้งฝุ่นสุดซอย เมื่อ 2012-3-18 19:01

ดูแลสุขภาพกันด้วยน๊จ๊  คนสวยเปงห่วง

ชุดว่ายน้ำอภินันทนาการจากข้าว

อารมไหนเนี่ยเตง

สำหรับคนกดไม่เก่ง ได้แค่นี้สวดยอดดดดดดดแล้ว คริๆ

กลับไปรายการกระดานข่าว