กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
สินค้าบนตารางหมดยังอ่ะครับ สนใจ มงกุดแดงคู แล้วก็ ขนรุ้งแคช + หนวดแคซ + หางแคซ
PM ตอบทีครับ
ย้ำอีกทีว่าแจ้งราคาเฉยๆจ้า...ส่วนปรับราคาใหม่ล่าสุด ติดงานนิดหน่อย ขอเลื่อนเป็นวันพุธนะ >__<
รออยู่นะคะ ไม่ได้เล่นนานมากกกกกกกกกกกกก ไม่แน่ใจราคาของเลย

วันนี้จะมาอัพไหมน้า
อ๊าา ขาย Cadie SR ครับ PM มาเลยครับ ^^
Mark กระทู้
เกือบ 4 เดือนแนะ

> < Yeahhhhhhhhh !
ขอบคุณสำหรับข้อมูล ดีๆจ้า
แจ้ง : คอมเจ๊งตั้งแต่วันศุกรืที่ผ่านมาจ้า...แต่ยังพออัพเดตข้อมูลได้อยู่ โปรดรอ
http://i32.photobucket.com/albums/d8/ChairTAN/Pangya/PangyaMK1.png
นี้คือกระทู้แจ้งสินค้า และราคาเฉยๆ ไม่ได้รับซื้อขายนะจ๊ะ!

จุดประ ...
ต้นฉบับโพสโดย ChairTAN เมื่อ 2010-4-3 23:35
ขอบใจกระทู้นี้หลายๆครับบ

BBM : 27C06D73

ปิดเพลงหน้าแรก ได้ไหม อยากฟังเดี๋ยวเปิดเอง
รับผ้าพันมือแม๊ก สนใจขาย pm ราคามาคุยกัน
อัพราคาไขลานให้หน่อยนะครับอยากรู้ราคาตอนนี้
ดันมันขึ้นมา....
[วาย~วาย~วาย~]
แก้มชมพูลูเซีย300Kเองหรอ

เห้นขายกันในเกมแพงมาก
ลงราคาที่ผมเจอถูกที่สุดครับ
เริศค่ะ

ทำไม ฟิล์มโมเสค คูราคาแพง จัง คับ !!!

อย่างที่บอก ผมแจ้งราคาตามที่เจอ
ถ้าเห็นว่าบางตัวราคาไม่ถูกต้อง เราขายถูกกว่าหรือเห็นเขาขายแพงกว่า ก็แจ้งมาได้ครับ
ขอบคุณมากมายครับ
แก้มเนลถูกจัง ขอจ้อง1อันกับรุ่งเนล ครับ
PMด้วยครับ
ชอบเพลงออโต้รันหน้าบ้านอย่างแรง!!
มีให้ดาวน์โหลดไหมคะ
[วาย~วาย~วาย~]
โหลดได้ที่บล๊อกผู้ทำเพลงครับ http://lparadorn.exteen.com/20111225/hatsune-miku-fast-ver
เยี่ยมมากอะครับแต่ว่าอยากทราบอีกอย่างช่วยเขียนการืดtiki บอกว้่ากี่เปอรเช็นแล้วก้การืโน้องถุงแต่ละเกรด+กี่เปอรเช็นอะครับรุ้ไมอะลงให้ดุนอย
ขอเอาตารางเปล่าไปใช้นะคับ
มุมดีผมก็มีคับ ต้องคนที่รู้จักผมจิงๆ เท่านั้นแหละที่เห็น
ขอบคุณกระทู้นี้มากเลยนะ
ไม่มีข้อติชม เพราะคิดว่า จขกท. ทำมาอย่างตั้งใจ

` ☆ Beijing Deer ♪..
ขอบคุณมากครับ
เปียโน BRS เพราะมากอะ ฟังแล้วซึ้ง
เจ๋ง เอาไว้เป็นความรู้
ไม่ได้เข้าตั้งนาน ของใหม่ๆมา่เพียบ T T
ขอบคุณค่ะ ,
เวลาจะขายของก็จะเปิดเว็บนี้ดูเสมอ..
แต่ตอนนี้ราคามันขึ้นเว่อมากอ่ะ
วันนี้ต้องเสร็จ...
ลง ของเพลง Dixei Flatline มั้งจิคัฟ ลงแต่ ของ ryo กะ kz(livetune) เอง...เป็นกำลังให้ จขกท.ในการอัพราคาคัฟ
ตอนนี้หางเดวิวหรือไขลานนูริเท่าไหร่คับ วานตอบที
จขกท. ท่าจะงานยุ่ง ไม่ได้มาอัฟเดตนาน
พอดีพักนี้ ขายไขลานไปหลายอัน พอคร่าวๆราคาได้
นี่เป็นราคาที่ตั้งแล้วขายออก
ไขลานชมพูคู - 780000
ไขลานชมพูอาริน - 750000
ไขลานชมพูเนล - 850000 ราคาดีสุด
ไขลานทองนูริ - 780000
ฉลอง! โดยการปั่น... คงเสร็จบ่ายๆแหละนะ
ยังไม่เสร็จ
มาเป็นกำลังใจให้นะคะ ..

ดองของไว้ขายเพราะรอราคาอยู่เลยค่ะ ..
ยังเข้าเกมไม่ได้ครับ
,,*
เยอะ
กระทู้ดีมาสาระมากครับ
Million คือไลอ่า
แก้ไขล่าสุด ChairTAN เมื่อ 2012-7-6 19:23

แปลว่าหนึ่งล้านครับ ตัวย่อคือ M ที่ใช้กันโครมๆในเกมไง อีกคำที่นิยมก็ Kilo หรือหนึ่งพัน

...งอล GM อยู่ เลยไม่อัพเดตเีสียที เอาเป็นว่าเดียวปรับหน่อยละกัน มีคนมาเม้นให้ชื่นใจแล้ว
มาแล้ว ๆ ..

ขอบคุณมากค่า ..
พี่ครับผมว่า นูริ SC แพงกว่าที่เขียนไว้นะๆ
Cadie3ดาว หาทั่วเซิฟ ไม่เจอแบบปกติซักใบ โก่งราคากันเวอร์
ช่วยอัพเดทราคา แรร์ - การ์ด หน่อยครับ
คนอัพเดท อัพเดททีค้าบ
ช่วยอัพเดทราคาของกลับการ์ด หน่อยก็ดีนะคับ ขอบคุณ
กลับไปรายการกระดานข่าว