กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ขอบ คุง ค้าบ ^^

คำ ว่า ถึง มัน อยู่ ที่ ใจ ไม่ ใช่ อา วุธ ,, *  ;)
พอดีเลย

[คนลาว เฮ็ดจังไดได่...]*
หมวกว่ายน้ำนูริอ่ะึัคับ สีน้ำเงินอ่ะคับ ขายด้ายเท่าไหรหรอ ?
แก้ไขล่าสุด lvluly เมื่อ 2011-1-2 16:45

HAPPY NEW YEAR 2011 !

ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆตลอดปีนะคะ

เข้ามาเป็นกำลังใจให้ต่อไปค่า
ขอบใจมากจ้า ><
Cadie`s Magic ขายไม่ออก

ใครรับ PM มานะ
ขอบคุณกระทู้นี้มากๆๆๆๆๆๆๆๆเลยครับ!!!!!!!
ตอนนี้มี ลุง(SR)Titan(R)(N) winkle pipin (R) อยากได้ PM มานะครับ
พรุ่งนี้อัพ
ลืมไป พรุ่งนี้ปิดปรับปรุงเซิฟ  ...ของใหม่อาจจะมา ขอรอไปอีกวันนะ
อัพเดตไปก่อน ชุดปังฮานะมาตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้ ไม่มีแจ้งหน้าเว็บเลย

ท่านแชร์ วันนี้ ที่ปิดตา ( เรียกไรหว่า)

ทีเป่็นนักโทษอ่า   มาแล้วนะ   ราคาวันแรกคงกระฉูด
ราคามาแล้วนะ
ดี ครับ ` ขอบคุณมาก ^^
ID: thianthai3
Name : -`มู๋ตู้,,*            
ตัวละคร : Kaz
สี : Green (เขียว)
ขอบคุงครับ
ID: thianthai3
Name : -`มู๋ตู้,,*            
ตัวละคร : Kaz
สี : Green (เขียว)
ddddddddddd
แหล่มเล้ย
รูปเสียหลายรูปแล้วอ่ะครับ รบกวนจขกท. ถ้าว่างช่วยแก้ด้วยนะครับ
ที่ฝากรูปมีปัญหาเซิฟครับ คิดว่าเดียวภาพก็กลับมาเอง(มั้ง)
รูปหายเยอะเลย
You're nobody until you're talked about;   xoxo,
ฝากทีครับ บางรูปมันหายไป

เช่นนั้นเดียวผมอัพใหม่เลยละกัน ซักครู่ครับ
แก้ไขภาพหมดแล้ว และปรับราคาเฉพาะที่คาดตานะครับ
ขอบคุณมากนะค่ะ
ขาดการ์ด  pang bang Rare ไปอย่างนะ ไม่เห็นโพสต์เยย  หรือว่าหาไม่เจอแว้วนะ
พรุ่งนี้อัพเดตราคา
ไม่มีคนสนใจสอบถามหน่อยเร้อ

ขอเลื่อนไปอีกนิดนะครับ
เป็นกำลังใจให้นะครับ
สู้ๆๆ
เป็นกำลังใจครับ
VIP-Repmaster → Justlust
เมื่อไหร่จะอัพเดตราคาอ่าครับ ผมเลยไม่รู้เลยอันไหนถูกอันไหนแพง อิอิ
ก็ ใกล้แล้วล่ะครับ ขออู้ เอ้ย เดินสำรวจอีกวันนึง

ส่วนราคาตอนนี้เอาง่ายๆ รับซื้อถูกกว่าที่บอกในนี้ ขายแพงกว่าที่บอกในนี้
ถ้ายังไม่ได้ก็ปรับราคาเองนิดนห่อยเน้อ
อัพไวๆน๊าเป็นกำลังใจให้ อิอิ
อัพเดตแล้วจ้า หน้าแรกเลย

มีไอเทมบักที่ยังไม่เอาลงก็คือหน้ากากวันเกิดฮานะ ตอนนี้ราคาประมาณสองหมื่นปังทุกตัว
ไม่รู้ในอนาคตจะขายไม่ได้เมื่อไรเลยยังไม่เอาเข้าระบบจ้า
เย้ อัพแล้ว

ป.ล. กากฮานะ 90k เองหรอ ไปซื้อซะ 170k
หนวดคู  250k

จะเอา ยังงัย ไม่ไหวจะเคลียร์ให้นะ
แก้ไขล่ะครับ ขอบคุณที่แจ้ง

ถ้าเห็นราคาตรงไหนผิดหรือไม่ตรงกับความจริงที่เห็นก็แจ้งเข้ามาได้นะครับ
ขอบคุณครับ^^
แล้วแก้มชมพูนูริราคาไม่ขึ้นหรอครับเห็นไม่ค่อยมีคนขายเลย อย่างต่ำที่เหนก็300k+ ฮือๆ อยากได้
ราคาผมอ้างอิงจากที่เจอถูกสุดและไม่โดนซื้อไปอย่างรวดเร็วครับ ซึ่งมันก็เจอจริงๆแต่ต้องเสียเวลาหาพอสมควร

แต่ราคาบางตัวที่ผมไม่เจอ ผมก็ไม่ปรับราคาครับ อย่างแก้มนูริผมเจอถูกขายแค่แก้มชมพู แต่แก้มแดงผมไม่เจอใครขายเลยยังไม่ปรับราคาครับ
77777

แวะมาดัน
ป.ล. กระทู้ปักหมุดจะดันได้ไง
-3-  เจ๋ง คับ ๆ
chinbo
เอ๊ะ หูปีแดง-ดำ นี่ไม่ได้มีครบทุกตัวละคร ยกเว้นเนลหรอกรึ
เกาหลีขี้เกียจทำน่ะ เพราะมีขนหูปีกคุณสมบัติเดียวกันแล้ว พูดง่ายๆคือทำเพิ่มแค่ไม่ใ้ห้โดนด่างิ...
เยี่ยมมากมายเลยขอรับ
ดีจังเลยอ่า
555555555555+
555555555555+
อัพเดททีค่า จขกท.
พรุ่งนี้อัพแน่จ้า
กลับไปรายการกระดานข่าว