กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เข้ามาเวิ่น 555
51# MitsuRiki

เอ่อ หาไม่เจอหรอก มันทับถม หลายหน้า
♥ เบื่อ ... ชัดมั้ย
แก้ไขล่าสุด niceandnay เมื่อ 2011-10-24 22:31

1.ชื่อในบอร์ด : niceandnay
     2.ชื่อเล่น : คิส,
     3.ศิลปินใน YG FAMILY ที่ชื่อชอบ(มากที่สุด) : 2NE1  เมน ป้าบอม
     4.เพลงโปรดในดวงใจ : ทุกเพลงของ 21  (พอดีเราเต้นโคฟเวอร์)
     5.ตำแหน่งที่ต้องการ:Security Member ทันไหมมม    
ปล.เค้าเล่น สยามโซน แล้วก็ เป็น บอทบอมไทยแลนด์ใน ทวิต(บอทช่วย)
  สมัครตรงนี้เปล่าว้าาา....,;_
SM Family ขอเป็นพัธมิตรครับ 555+
55# niceandnay

อ๊ายยยยยย แฟนป้าบอมเหมือนกันเลย
โคฟด้วยหรอ เราเต้นเล่นๆอะ   ก่าก๊า

ยินดีต้อนรับจ้า
เฮ้ตกแล้ววุ้ย = =
คนสมัครน้อยจัง kamikaze คนเยอะกว่า

//บ่นพึมพำๆ กลัว kamikaze มาเกรียนแล้วสู้ไม่ได้
58# •~NonG~DreaM~•

อย่าไปกลั๊ววว  !!

ถึงเค้าจะไม่ได้เข้า แฟม ด้วย แต่เค้าก็ สาวก YG นะเอออ อ !!

อิโฮ๊ะๆ
ชิชิ งั้นต้องเข้ามาเกรียนด้วยกันเส๊ะ
ลุงชอบ บิ๊กแบง
ขอสถาปนาตัวเองเป็นลุงประจำบอร์ดนี้จากต่อเป้นต้นไป(ภาพซิกกำลังคิด)
เกรียน อยู่นิ่ งายยย ย

อิโฮ๊ะๆ
ง่วง = =*
ไปนอนและบายๆ
กรี๊ด YG
โบกป้ายไฟ 2์NE1
64# KnotBerry

ยินดีต้อนรับจ้า
//ว่าแล้วก็ไปนอน 2NE1 มาฉุดก็ไม่อยู่และง่วง - -*
กรี๊ด YG
โบกป้ายไฟ 2์NE1
ต้นฉบับโพสโดย KnotBerry เมื่อ 2011-10-24 23:42
   โบก ด้วยๆ
แก้ไขล่าสุด TheBigBangVIP เมื่อ 2011-10-25 03:59

กำลังหาคลับอยู่พอดีเลยงั้นก็อยู่คลับโปรดค่ายโปรดก้อแล้วกาน
1.ชื่อในบอร์ด : TheBigBangVIP
     2.ชื่อเล่น : รอด
      3.ศิลปินใน YG FAMILY ที่ชื่อชอบ(มากที่สุด) : BIGBANG SE7EN
      4.เพลงโปรดในดวงใจ : Tonight Haru Haru I Need a Girl Baby Good Night Forever with you ฯลฯ
      5.ตำแหน่งที่ต้องการ:Member
แวะมาทักทายครับ^^
เพราะชอบ BigBang
ทักทายตอนเช้าๆครับ อิอิ วันนี้เปลื่ยนซิกใหม่เสียเวลาไปเยอะเลย
ทักทายตอนเช้าๆครับ อิอิ วันนี้เปลื่ยนซิกใหม่เสียเวลาไปเยอะเลย

ต้นฉบับโพสโดย โมโม่ 2NE1 เมื่อ 2011-10-25 08:26
บ๊ะ นี่เมมบอร์ดใหม่ของน้องโมเหรอคะ
บ๊ะ นี่เมมบอร์ดใหม่ของน้องโมเหรอคะ
ต้นฉบับโพสโดย Raikiri เมื่อ 2011-10-25 08:30
ใช่แล้วครับ อยากเริ่มสิ่งใหม่ๆกับเมมบอดนี้ อิอิ
จะเป็นสมาชิกMStar เต็มตัวเลย
ใช่แล้วครับ อยากเริ่มสิ่งใหม่ๆกับเมมบอดนี้ อิอิ
จะเป็นสมาชิกMStar เต็มตัวเลย ...
ต้นฉบับโพสโดย โมโม่ 2NE1 เมื่อ 2011-10-25 08:32
แสดงว่าอันเก่านี่จะไว้ตอบปังย่าอย่างเดียวอ่อ
แสดงว่าอันเก่านี่จะไว้ตอบปังย่าอย่างเดียวอ่อ
ต้นฉบับโพสโดย Raikiri เมื่อ 2011-10-25 08:33
ครับต้องแยกเมมบอดไว้ ตอบปังย่า1อัน
ส่วนอันนี้MStar อย่างเดียวเลย อิอิ
ชื่อ ICE กั๊ฟ
ชื่อในบอร์ด l3ackHo
ชื่อตัวละคร รอเปิดเซิฟว่ากันอีกที่จ้า
เพศ   M
อายุ   21
Idol  ฺBIGBANG
เพลงที่ชอบ LOVE SONG (เพลงของbigbangเอาเป็นว่าชอบหมดเเละกัน)
ตำเเหน่งที่ต้องการ  เเล้วเเต่จะจัดสรรให้นะครับ(เเอบหวังเล็กๆ ตากล้องถ่ายMV*0*)
WELCOME BACK TO THAILAND
ทักทายยย ตอนเช้าจ้าาาาาา พึ่งตื่น @___@; (อย่าลืมหาไรกินเน้ออ คึคึ^__^)
หวัดดีจ้าทุกคน
วันนี้ตื่นสายเวอ่ร์ -0- นอนดึกอะเมื่อคืนลุ้นน้ำมา 555+
พี่โมโม่รีบๆปั่นเรปให้ถึงหมื่นไวๆน๊า อิอิ

อัพรายชื่อคลับแม้ฟฟฟฟ~
555+สู้ๆ
20# aomyim

รบกวนกรอกแบบฟอร์มด้วยนะครับอยากรู้
แวะมาสวัสดีครับ ><"
แวะมาส่องสาว
แวะมา~
สมาชิกน้อยเว่อร์วี
ไปตีปังย่าก่อนน๊า
1.ชื่อในบอร์ด : Palmoilve
     2.ชื่อเล่น : ปาม  
      3.ศิลปินใน YG FAMILY ที่ชื่อชอบ(มากที่สุด) : BIGBANG ,,2NE1
      4.เพลงโปรดในดวงใจ : number1,,wedding dress,,ugly
       5.ตำแหน่งที่ต้องการ: ... =_=
อยุ่ด้วยคนค่ะ แบบว่าโคตรรักบิ้กแบงเลย ><
โหลดเกมส์เสร็จแล้วววว กรี๊ดดดดดดดดดดด รอตั้ง 4 ชั่มโมงtt'
หวา ! กำลังรออยู่เลย YG*

ชอบ 2NE1 มากๆ เลย BIGBANG ด้วย
หวา ! กำลังรออยู่เลย YG*

ชอบ 2NE1 มากๆ เลย BIGBANG ด้วย
ต้นฉบับโพสโดย YG*...Family’ เมื่อ 2011-10-25 13:10
สมัครสมาชิกยังหรอออ ท่ายัง แบบ ฟอร์มอยู่หน้าเเรกจ้าา
86# niceandnay

ขอบคุณมากครับผม
แก้ไขล่าสุด โOมZaaa เมื่อ 2011-10-25 13:20

1.ชื่อในบอร์ด : โOมZaaa
     2.ชื่อเล่น :โอม
     3.ศิลปินใน YG FAMILY ที่ชื่อชอบ(มากที่สุด) : ดาร่า~~~
     4.เพลงโปรดในดวงใจ : UGLY - 2NE1
     5.ตำแหน่งที่ต้องการ :Secretary Member

เราโอมน้า  รู้จักกันอยู่แล้วนะ หัวกิลด์ เจอกันใน Welove*** บ่อยๆไง อิอิ
เจิมครับบ
จะรับไหมนิ 5555 *-*

http://ygfamilyclub.siam2web.com/ <<คลิ๊กๆๆ
แก้ไขล่าสุด YG*...Family’ เมื่อ 2011-10-25 13:28

1.ชื่อในบอร์ด :  YG*...Family
2.ชื่อเล่น : กานต์
3.ศิลปินใน YG FAMILY ที่ชื่อชอบ(มากที่สุด) : Park Bom
4.เพลงโปรดในดวงใจ : don't cry (ทุกเพลงของ 2NE1, BIGBANG)
5.ตำแหน่งที่ต้องการ : Member
แก้ไขล่าสุด Peaw เมื่อ 2011-10-25 13:35

ชื่อในบอรด์: Peaw
ชื่อเล่น: เปียว
ศิลปินที่ชอบมากที่สุด:Bigbang
เพลงโปรดในดวงใจ:Tonignt Bingbang
ตำแหน่งที่ต้องการ:Kill
โย่ว โย่ว~~ หัวแฟมยังไม่มาหรอ T . T
.
.
.
รอต่อไป

http://ygfamilyclub.siam2web.com/ <<คลิ๊กๆๆ
ทักทายตอนบ่ายๆจร้าทุกคน
ทักด้วย
พรุ่งนี้ไป โรงเรียนแล้ววววววววววtt'
เปิดไวจัง รร ไม่เลื่อนเปิดหรอ?

มาแล้วจร้า -0-*
พอดีไปสิงปังย่าอยู่นานลืมไปเลยอิอิ
เดี๋ยวอัพรายชื่อก่อนน๊า

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆคนจ้า
ผมส่งแบบฟอร์มสมัครไปแล้วนะ เดี๋ยวไปเจอกกันใน Welove*** 555

แวะมาทักทาย

ไม่ได้เป็นแฟนคลับ แต่ชอบเพลงของ2NE1 กับ Baigbang ครับ
อ่อมากจาก welove หรอครับแฮะๆ
ยินดีต้องรับนะครับ
เฟส phattharapong เด้อ

**แอดชื่อทุกคนแล้วน๊า
ชื่อในเกมต้องมี YG' นำหน้าชื่อเล่นด้วยป่ะฮับ??
กลับไปรายการกระดานข่าว