กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
แก้ไขล่าสุด CrocodieJunior เมื่อ 2013-5-18 21:14

LORD TEMPLAR

ปรับปรุงข้อมูล
จองอีก
จองอีกนิด
แก้ไขล่าสุด CrocodieJunior เมื่อ 2013-5-18 20:29

ปรับปรุงข้อมูล
< < ลองคลิกดูได้นะ
วันนี้ไม่มีคู่เวลเลย ...
—•lฟอร์ดีuoยฮัuดีกืด•— !!!
เซงช่วงนี้ต้องพักการเวลก่อน เตรียนอ่านหนังสือสอบเข้าทำงาน ของ ธกส.อะ
แฟนบังคับไม่ให้เล่น เซงจัด...
ดันๆๆๆๆไม่ให้ตกเด็ดขาด เด่วคนจะลืมไนท์
เข้ามากระทู้ นี้อยากเล่นไนท์เลย
ไนท์เล่นยากป่ะอ่ะค่ะ
Why i love you?

ไม่ยากนะ สุ้ๆๆ มาเปงส่วนหนึ่งในครอบครัวของเราชาวไนท์นะ ฮฺฮฺ
ผม หลอดเน่าๆ 135 อยู่ลา2
ช่วงนี้พักการเวล เพราะไม่รุจะไปเวลไหนดี ใครมีที่ดีๆ แนะนำด้วยครับ

หลอดเน่าๆ รายงานตัวคร๊าบ
เวล100แล้วฮ่าๆๆๆ เวลต่อๆ La.1นะครับ
สวัสดี สหายอัศวิน
เดียวเอาไ้น้ สายคิ มา ให้ลอง ไปปรับ เล่นดู มันไม่แพ้ เบลด เลยขอบอก

T
รูปสวยค่ะ น่ารักดี
ผมอยากรู้ว่า ต้องปลุกยังไงหรอคาฟฟฟ สายลาก อับstaเกือบล้วน  ยังไม่ได้ปลุกของเลย  เซต105ใหม่เสื้อใส่กาด hp วุดทองใส่กาด sta เลี้ยงมังกร
รอเซียนมาตอบครับ จะได้รู้ด้วยคน
สวัสดีครับ
   อยากจะรบกวน เพื่อนๆที่เล่นไนท์เทพๆ มาแนะนำการเล่นสายลากหน่อยครับว่า ในกรณีที่เวลสูงๆแล้ว 135 อัพ (ต้องไปเวลที่เมพใหม่ (ที่เป็นทะเลทราย)) ว่า มีคำแนะนำอย่างไรบ้าง เพราะผมไปแล้ว ปัญหาที่เจอก็คือ 1. มอนยืนห่าง (ลากยากส์ เพราะหลุดบ่อย) รอบๆหนึ่งได้ 8-10 ตัวเอง 2.กว่ามอนจะเกิดก็นาน
   หากเพื่อนๆท่านใดมีแหล่งที่เหมาะควรที่จะไปเก็บเวลได้ รบกวนชี้แนะด้วยครับ

อ่อ ปล. และไม่ทราบว่าไนท์ทั้งหลายมีความเห็นอย่างไรเกี่ยวกับ กรณีที่ ณ.ตอนนี้ บอสบางตัวไม่ตีไนท์ (ซึ่งโดยความรู้แ้ล้วไนท์ทำหน้าที่เป็นตัวชน เพราะเราถึก) แต่เดี๋ยวนี้ บอสไปตีสายเวท ก่อน .. ซึ่งโดยส่วนตัวผมแล้ว หากเป็นอย่างนี้ไม่รู้ว่าจะมีไนท์ไว้ทำไมเหรอครับ ฝากทางจีเอ็ม แจ้งไปยังเกาหลีด้วย

หลอดเน๊าเน่า แห่ง ลา.2
สงสัยว่า ดับเซทSTAมันดีกับไนท์ยังไง แค่+กัน100 นอกนั้นเห็นเค้าบอกว่า ออฟไร้ประโยชน์
ตอนเวลไนท์ที่ทะเลทรายก็ลากได้ไม่ค่อยเยอะนะคะ จะบินวนหาที่ม่อนมีเยอะๆหน่อย ลากได้ไม่เกิน 10 คู่่นะคะ เพราะม่อนอยู่เป็นคู่ ต้องวิ่งไวหน่อย เค้ากดใบ fly+ลูกแก้วบัพวิ่ง พอจะวิ่งโอเคหน่อย ใช้ขวานบารูน่าเจาะ HP เลือดเด้งเวลสบาย ^^ ตอนนี้เวล 143 หยุดเวลชั่วคราวรอใบ Q งิงิ
แอบดันกระทู้ให้ินดนึง

ตอนนี้ ค้างคาใจกับเซต Sta ไว้จะหามาลองว่า ออฟชั่น สุดท้ายทำงานยังไง
- -' แต่ไงสร้อยมันดันเพิ่ม MP
ขอบคุณมากครับ อาชีพในอนาคตเลย
พลังโจมตีขวาน 120M รู้สึกว่าจะผิดนะครับ

ป.ล. ในที่สุดก็มีกระทู้ไนท์ ชอบอาชีพนี้มากมาย
แต่ติดเรียน ไม่ได้เล่น T.T
อ้าคคค ลากได้แล้ว เล่นแล้วติดเลย
แหนะพี่อั๋ง ติดอาชีพใหม่และ
ถึงคนอื่นจะลืมไน้

แต่ในใจผมไม่มีวันลืมไน้
ขอดันขึ้นนะงับ
Name : Hirako Shiniji
Job : Blade
LV. : 111
สถานะตัวละคร : ยังเล่นอยู่
มาช่วยดัน
เรียกข้าว่า....LORD TEMPLAR
เรียกข้าว่า....LORD TEMPLAR
ต้นฉบับโพสโดย Sawon Company เมื่อ 2012-1-9 09:52
แหม๋ หัวกิลสวันนี่เอง 130 เปงเจ้าอาวาส แล้วนิ

T
ขึ้นไปๆจ้า
สุดยอดครับ
ไนนิ  ไม่มีเซทกะลากได้เนอะ อิอิ
ดีคับมารายงานตัวไนท์ลา2สายเดียวจน130คับโกเทคับ
มาเป็นไนท์ กันเถิด รวมเซพละดีเลย ของกะหาง่าย มะแพงด้วย
ดันๆ จร้า
แก้ไขล่าสุด IceZa{2537} เมื่อ 2012-5-9 13:14

ยังมีใครเล่น ไนท์ อยุ่มั่งตอนนี้คับ  เดินในเมืองหายากมาก - -*
ผมไนท์ 90 str 40 ที่เหลือ sta หมด อยากทราบครับ 555+
เล่นอยู่นะ เดี๋ยวจะรีบเวลให้เปลี่ยนพรุ่งนี้พึ่ง 36 เอง T^T
ดันให้จร้า
แนะนำ หน่อยย เล่นไน้ สายSTAล้วนอะ  ตอนเวล 1-65 ตอนยังไม่มีสกิลหมู่อ่าคับ เวลช้ามาก ตีเบา ทำไงดีคับบ
แนะนำใช้คอมโบสกิลช่วยฮะ
พวกสกิลต่อเนื่องของเมออะครับ
กด Activation แล้วก็ยา FP20 นาที
ขวาน หรือ ดาบ ดีกว่ากันอ่า
เห็นมีคนบอกว่า MAX Hp. ไน้น้อยกว่าบอีกนี่จิงป่ะ
ขุดๆๆๆ
เพิ่งกลับมาครับ เลยอยากจัดกิจกรรม
Nice Knight Shot
คือ เพื่อน ๆ คนไหน ที่เล่นไนท์ ร่วมกันส่ง รูปช็อต เท่ ๆ มาครับ
บอกชื่อตัวละคร เลเวล สายการเล่น เช่น สายลาก สายตีเดียว
คติในการเล่น เทคนิค บอกก็ได้ ไม่บอกก็ได้ครับ

ผมจะเอารูปเหล่านี้ มาลงในกระทู้ เอาไว้ในน้อง ๆ รุ่นหลังได้ดูครับ ^^
เพิ่งกลับมาครับ เลยอยากจัดกิจกรรม
Nice Knight Shot
คือ เพื่อน ๆ คนไหน ที่เล่นไนท์ ร่วมกันส่ง รูปช็อต เท่ ๆ มาครับ
...
ต้นฉบับโพสโดย CrocodieJunior เมื่อ 2013-5-18 22:41
พักนี้ไนท์บูมมากในเกมนะคะ เด็กใหม่มาเล่นไนท์กันเพียบ ลองประกาศในเกมดูมีมาร่วมหลายคนแน่
ฮึบๆ
ฉึกๆ
ฉึก ๆ
กลับไปรายการกระดานข่าว