••○ [tifa_redeye's room]-kazxlucia สะหน่อย - Fan Art - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
พิงโกะแบ๊วมาก!!!!

ยั๋ยย เค้าว่า ถึกๆ อะ พิงโก ไม่เคยเล่น เลยวาดแล้วไม่ค่อยอิน
พอดีต้องวาด เทรดกะตาทิวอยู่แล้วเลยวาดดีๆ หน่อย
ไม่ได้ลำเอียงวาดให้กระทู้กุ๊กไก่หวัดๆ หนา
ยั๋ยย เค้าว่า ถึกๆ อะ พิงโก ไม่เคยเล่น เลยวาดแล้วไม่ค่อยอิน
พอดีต้องวาด เทรดกะตาทิวอยู่แล้วเลยวาดดีๆ หน่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2011-10-12 00:19
โอ๊ย ไม่เคยคิดแบบนั้นเลยพี่ลิน  แค่พี่ลินวาดให้ก็ดีใจมากแล้วล่ะงิ
ส่วนพิงโกะออกแนวซึนจริงๆนะ โมโหแล้วตบตีหรือว่าจะวีนออกมาอะไรแบบนั้นตามประสาเด็กด้วยล่ะ

พอดีต้องวาด เทรดกะตาทิวอยู่แล้วเลยวาดดีๆ หน่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2011-10-12 00:19
ซึ้งใจอ้ะ น่ารักเลยแหละ ถึงลินจะบอกว่ามันดูไม่ดีแต่วาดสไตล์นี้มันเป็นเอกลักษณ์จริงๆ ขอบคุณมากคร้าบ (อันที่จริงยัยสองคนนี้น่าจะตัวเท่ากันเพราะอายุ11เท่ากัน)  ...ไม่สิ เป็นฝาแฝดที่แยกจากกันไปนานต่างหาก
วาดเเล้วเด็กกว่ายูอะค่ะน่ารัก!

Thankyou...Jinsama♥
เอิ๊กๆๆ ขอบใจจ้า น้องยู > w <
แต่หลังๆ ยูก็วาดตัวละครสมส่วนขึ้นเยอะน้า
---
อายุ 11 เท่ากันเรอะ? ไม่รู้เหมือนยังพิงโกจะดูเด็กๆ?
ส่วนยัยคูห์(หรือยัยเด็ก 11 คนอื่นๆ)
ชั้นทำใจแล้ว วาดไงก็ไม่เด็ก 11 ออกมาเกินเป็นเด็ก 13-14 ทุกที orz....
ถ้ายิ่งตั้งใจมากๆ จะออกมาโข่งเลย สยอง
พิงโก ใคร?  ชั้นไม่เคยรุ้จัก . . . (เหมือนตัวเองไม่ค่อยรับรู้โลกภายนอกเลยน้า)
แอบเป็นสโตเกอร์มานอน = =
พิงโก ใคร?  ชั้นไม่เคยรุ้จัก . . . (เหมือนตัวเองไม่ค่อยรับรู้โลกภายนอกเลยน้า) ...
ต้นฉบับโพสโดย เศรษฐกิจน่ารัก เมื่อ 2011-10-12 09:05
ไม่รู้จักก็ไม่แปลกหรอก เพราะมันเกมอื่น
แวะมาดันกระทู้ตัวเอง (ฮา)

แวะมาดันกระทู้ตัวเอง (ฮา)

ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2011-10-16 00:18
อร๊างงงง XD
1 ขวบแย้วๆๆ คู่นี้ ><

ทำไมเป็นขาวดำ  เอาสีๆๆๆๆๆ จิ ; w ;//
หัดวาดคอมมิคมั่งอะงิ
หัดวาดคอมมิคมั่งอะงิ
ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2011-10-16 01:05
อ๋อ คอมมิค 1 ขวบ   

แอร้วว เหนือนึกว่าภาพฉลอง หงิงๆๆๆ ; 3;///  /โดนไข่หวานคิก!
แก้ไขล่าสุด tifa_redeye เมื่อ 2011-10-16 09:27

1 ขวบ กรุ๊ฟใน DA ต่างหาก
มะเหนือนี่ เป็น admin ร่วม ไม่สนใจเลยนะ
เดี๋ยวปั๊ดกัดเห็ดขาด > 3 <

----

เคะแตก
มะเหนือนี่ เป็น admin ร่วม ไม่สนใจเลยนะ

----
http://uc.exteenblog.com/redeye/ima ...
ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2011-10-16 09:26
เหนือว่าจะไปอัพงานลง DA ด้วยล่ะ XD

โอ๋ๆ อย่ากัดหัวเค้าเลยนะตะเอง   
( )

โอย แคซเคะ มันบ๊จ๊ายอ๊ะ!! 5555555555555555555
> w <  พอดีมันมี อีเวร (อีเว้นท์) ใน FB เพจ แฟนคลับ kazxlucia ที่ตามอยู่ง่า
เลยจิ้นตะเหลิดไปไหน ริ้วว วิ้ว วิ้ว

----
http://uc.exteenblog.com/redeye/ima ...
ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2011-10-16 09:26
แคส....นายมันเคะไม่ขึ้นจริงๆฝ่ะ!!! ลูเซียดูแมนขึ้นทันตา 5555555+

เอามาแปะให้จึกๆๆ

ยิงลีด้วยน้าเจ้ -3- (ช้าไปเปล่าหว่า 555)
แคสแลขาถ่างๆแฮะ แต่...

แคสยิ้มหรา
โดนสั่งให้ยิ้ม ไม่งั้นจะจับไปคู่กับ นูริแทน
อุ้ย เเคสเคะ เเต่เคะเเบบเเต๋วเรอะ  
ขุดแก้เซ้ง ร่วงไกลเชียะ อิอิ

บร๊ะ นูริหน้าหวาน  
ทาแก้มมาแด๊งแดง :D
น่าร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
แต่ แว๊กกกก เราดันวาดจิบิฮานะทำท่านี้พอดีเลย=[]=!!! ชิหอยล่ะตรู

นูริหน้าโมเอะมาก=[]=
ก็วาดไปเด๊ > w <  อย่าได้แคร์
---
555 นูริ เวลาวาดระวังกลัวจะออกมาไม่น่ารัก สงสัยระวังเกิ๊นนน
ขุดแก้เซ้ง ร่วงไกลเชียะ อิอิ

ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2011-10-24 12:21
ลากกลับบ้านนนนนนน XD

ขอจิ๊กกะด๊าวลงซิกหน่อย ฮา > 3<
ตรงนี้ด้วยๆ

เอิ๊กๆๆ > <
ดีใจด้วยนะครับ
A-Chan ♥
ตรงนี้ด้วยๆ

เอิ๊กๆๆ >
ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2011-10-24 12:36
ของรางวัลเเบ่งคนละครึ่ง     //โดนตบ
มีแฟลชเกมวันเกิดลูเซียไหมคับ อยากเล่น

ปล. ลองเข้าในบล๊อคพี่ลิน มันไม่โหลดมาอะ
มีแฟลชเกมวันเกิดลูเซียไหมคับ อยากเล่น

ปล. ลองเข้าในบล๊อคพี่ลิน มันไม่โหลดมาอะ ...
ต้นฉบับโพสโดย เศรษฐกิจน่ารัก เมื่อ 2011-10-26 15:27
ลองที่นี่นะคะ

http://tifa-redeye.deviantart.com/gallery/#/d3nv514
279# tifa_redeye

เก่งมากเลยครับ พี่ลิน
ดีใจด้วยนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย นัทโตะคุง เมื่อ 2011-10-24 15:01
ขอบคุณค่ะ ^0^ ดีใจมากเช่นกัน อิอิ
ของรางวัลเเบ่งคนละครึ่ง     //โดนตบ
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-10-24 17:54
ชะๆๆ
279# tifa_redeye

เก่งมากเลยครับ พี่ลิน
ต้นฉบับโพสโดย slamme เมื่อ 2011-10-27 12:28
ขอบคุณมากค่ะ ^^

ใกล้ฮาโลวีนแล้วววว

ไม่รู้จะกลัวน้ำ หรือ กลัวผีดี......
ขอให้ทุกคนสุขภาพแข็งแรง และมีกำลังใจที่จะฝ่าพ้นวิกฤตครั้งนี้ไปด้วยกัน
แก้ไขล่าสุด ProSense เมื่อ 2011-10-29 22:41

ลูจังน่าร้ากกกก มอ ~ เอ้ย ! เมี๊ยว > <
กดจิ~
[/url]
ลูจังโมเอะ ><
ลูจังน่าร้ากกกก มอ ~ เอ้ย ! เมี๊ยว > <
ต้นฉบับโพสโดย ProSense เมื่อ 2011-10-29 22:40
ขอบคุณค่ะ
ลูจังโมเอะ >
ต้นฉบับโพสโดย Knight_On เมื่อ 2011-10-30 13:45
555 ขอบคุณๆ > <
จ่ายเงิน 200 coin เเมวก็กลับมาเเล้วนิ  
พี่ลินสู้ ๆ ตอนนี้ส่งเงินกับสิ่งของผ่านช่องสามแล้วนะครับ...

/me น้ำท่วมจะรุนแรง แต่น้ำใจไทยหลั่งไหลครับ
จ่ายเงิน 200 coin เเมวก็กลับมาเเล้วนิ  
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-10-30 21:07
เอางั้นเรยเรอะ เหอๆๆ
พี่ลินสู้ ๆ ตอนนี้ส่งเงินกับสิ่งของผ่านช่องสามแล้วนะครับ...

/me น้ำท่วมจะรุนแรง แต่น้ำใจไทยหลั่งไหลค ...
ต้นฉบับโพสโดย คาโมจัง เมื่อ 2011-10-31 11:25
ขอบคุณค่ะ แหม่ ถึงกะ บริจาค
แอบส่อง
แอบด้วย -0-
ส่องไรกัน?

กินไอติมมะ :D

285# tifa_redeye

ฝนตกและน้ำท่วมแบบนี้
ถ้าเป็นแบบนี้จริงๆ ลูเซียที่เกาะอยู่ตรงเก้าอี้ ซักพักก็เตรียมจมน้ำตายไปล่ะ /เกรียน!
ขอไอติมโคนนึง
แก้ไขล่าสุด tifa_redeye เมื่อ 2011-11-3 00:56
285# tifa_redeye

ฝนตกและน้ำท่วมแบบนี้
ถ้าเป็นแบบนี้จริงๆ ลูเซียที่เกาะอยู่ตรงเก้าอี้ ซักพักก็เตรียมจมน้ำตาย ...
ต้นฉบับโพสโดย slamme เมื่อ 2011-11-2 19:50
ชะ ชะ ชะ เอากันถึงตายนะยะ น้องเติม
ขอไอติมโคนนึง
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-11-2 21:35
มางับจากมือเลย >w<

--------

อีลุงนี่

---------

เฮ้อ...
กลับมาเล่นบ้านเราดีกว่า  ช่วงนี้ เหงาๆ ไปหน่อยแต่ ก็คุ้นเคย  = w =
จาเอาฟักทองไปทำอะไรรึนั่น... ลูจัง
ที่รักอาเธอร์กำลังจะบวชฟักทองให้ชั้นกินย่ะ...อย่ามาแย้ง
โฆษณาไอศครีมโคนหรอครับ ไม่บอกกัน....

/me ฟักทองมาเกี่ยวอะไรกันนิ งง...
พี่ลินคะ โดพี่ในเว๊บของพี่อะรูปไม่ขึ้นอะ T^T[ไปแอบอ่านมา]
กลับไปรายการกระดานข่าว