กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
2 ตัวตนซะเเล้วชั้น
201# tifa_redeye

สวยงามๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
แวร๊ยยยยยยยย เสร็จแบ้วววววววว!!!! ตามมาโฮกต่อ \>[]</
แต่คนละงามๆทั้งนั้น คุณแม่ท่าน Seed คงปลื้มไม่มีวันลืมแน่นอนครับ
หลังจากหมดงานถึงคุณแม่ป๋า SeeD ก็ต้องปั่นงานวันเกิดนูริต่อ (แอบเหนื่อยว่ะ)
รู้สึกพี่ลินแอบพิมพ์ชื่อผิดหลายคน
พิมพ์ผิดเหย๋อ
...
ตอนทำก็ตี 3 แย้ว อภัยเถอะค่ะ
ไม่หรอกก็ไม่ได้เยอะหรอกแต่พิมพ์ชื่อเติมผิดอ่ะ

มันต้องเป็น slamme พี่ลินเขียน slemme
ไม่หรอกก็ไม่ได้เยอะหรอกแต่พิมพ์ชื่อเติมผิดอ่ะ

มันต้องเป็น slamme พี่ลินเขียน slemme ...
ต้นฉบับโพสโดย The Undertaker เมื่อ 2011-10-1 17:49
พี่ไวท์อีกคนนึงนิ พี่ลินเค้าเขียนเป็น white_roe  ความจริงต้องเป็น white_rose นี่นา
มาตามกรี๊ดในนี้ ทุกคนสุโค้ยเน๊ะ~~

พี่ลินเขาคงเหนื่อยอะครับ เบลอๆหน่อยฮ่าๆ
แก้ไขล่าสุด WhtE_R๏E เมื่อ 2011-10-1 19:22
พี่ไวท์อีกคนนึงนิ พี่ลินเค้าเขียนเป็น white_roe  ความจริงต้องเป็น white_rose นี่นา ...
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-10-1 19:10
เอ๊ะ ไวท์เพิ่งอายุ 12เองนะ มาเรียกไวท์ว่าพี่ได้ยังไงคะ /กรีดร้อง

อิเดียต
งามแต๊ๆน้อเจ้า
เอ๊ะ ไวท์เพิ่งอายุ 12เองนะ มาเรียกไวท์ว่าพี่ได้ยังไงคะ /กรีดร้อง
ต้นฉบับโพสโดย Wh tE_R๏ E เมื่อ 2011-10-1 19:18
โอ๊ะๆ อย่ากรี๊ด ก็เค้าไม่รู้อายุนี่นา //เถร  เห็นใครก็เรียกพี่ไปซะหมดเลย  
โอ๊ะๆ อย่ากรี๊ด ก็เค้าไม่รู้อายุนี่นา //เถร  เห็นใครก็เรียกพี่ไปซะหมดเลย   ...
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-10-1 19:21
ข้าเหมือนลูซิเฟอร์โดนโรมิโอแหกอกเอาซินเดอเรล่าของข้าไป /ดราม่า  //โดนเหวี่ยง
คืนนี้นั่งทำงาน HBD นูริดีกว่าเรา (จะได้ไม่ต้องรีบปั่น)
ส่งงานคร้าบ

ป.ล ถ้าโหลดโหดก็ขออภัยด้วยน้อ
A-Chan ♥

ข้าเหมือนลูซิเฟอร์โดนโรมิโอแหกอกเอาซินเดอเรล่าของข้าไป /ดราม่า  //โดนเหวี่ยง ...
ต้นฉบับโพสโดย Wh tE_R๏ E เมื่อ 2011-10-1 19:24
เฮ้ย  เอาโรมิโอแอนซินเดอร์เรล่ามาเหมาหาอาเบะเหรอท่าน  
พี่ไวท์อีกคนนึงนิ พี่ลินเค้าเขียนเป็น white_roe  ความจริงต้องเป็น white_rose นี่นา ...
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-10-1 19:10
อยากบอกว่าอ่านชื่อไวท์ไม่ออก พี่มองมันเป็นตัว s ไม่ได้เลย
เอร้ยยย><~
วันเกิดนูริคุง ฮั้นสู้ตายฮระ
217# นัทโตะคุง

เอ้ย เร็วมาก

ซุ่มอ่ะ มีคนซุ่ม ><
กระทู้ส่งงานสินะ นึกว่าตอนแรกจะทำแกลฯ สินะ สินะ
222# Orleans
พี่ลินเขาก็เอาไว้อัพภาพวาดกับส่งงานนั้นแหละ
A-Chan ♥
222# Orleans
พี่ลินเขาก็เอาไว้อัพภาพวาดกับส่งงานนั้นแหละ
ต้นฉบับโพสโดย นัทโตะคุง เมื่อ 2011-10-1 21:53
กระทู้ส่งงานมากกว่า เพราะเห็นสุดท้ายงานก็ไปอัพในบล๊อกอยู่ดี
งาน HBD นูริ โฮ่งขอบายนะ ไม่ไหว HP หมด จริงๆ
hbd nuri ทำวอลฯเปล่าอ่าครับ
A-Chan ♥
พี่ลินผมแนะนำตัวหน่อย ผมบิ๊กนะครับอายุ 14 แอร๊ววว!!/เผ่นออกนอกทู้อย่างไว
กระทู้ส่งงานมากกว่า เพราะเห็นสุดท้ายงานก็ไปอัพในบล๊อกอยู่ดี
ต้นฉบับโพสโดย Orleans เมื่อ 2011-10-1 22:08
อัพด้วยล่ะน่า ทีจะทีสิ - 0 -
พี่ลินผมแนะนำตัวหน่อย ผมบิ๊กนะครับอายุ 14 แอร๊ววว!!/เผ่นออกนอกทู้อย่างไว
ต้นฉบับโพสโดย Colonel เมื่อ 2011-10-2 07:17
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ :D
นี่นู๋พลาดหรอเนี่ยยย ไม่ได้เข้าบอร์ดมาเป็นเวลานาน
วันเกิดนูริต้องทวอลเปเปอร์เ่ปล่าอะครับ
A-Chan ♥
ใกล้วันเกิดนูริอีกแล้ว 555+ พี่ลินคงเหนื่อยอีกรอบแน่เลย สู้ ๆ
เอ่ วันเกิดนูรินี่จะทำอะไรหรอครับพี่ลิน

วาดวอลฯเหมอืนเดิม หรือว่าอะไร

เผืื่อคึก จะได้เอากะเค้าด้วย XD
แวะมาทักทายแล้วชิ่ง
วันเกิดนูแล้วหรอครับ เจ้ XD หนูไม่รู้เรื่องเลย เล่นแต่ ซิมโซ

CG หรือว่า 3Ds ดีนะ
วันเกิดนูริกำหนดวันส่งวันที่เท่าไรครับ?

มันต้องเป็น slamme พี่ลินเขียน slemme ...
ต้นฉบับโพสโดย The Undertaker เมื่อ 2011-10-1 17:49
ชะอุ๋ย! ฮึ่ม!!~ -__-"
ตาแหลมมากแอน..
พี่ลินคราวหน้าตรวจทานรายชื่อก่อนลงนะครับ

ปล.เพิ่งมาเห็น..
นี่นู๋พลาดหรอเนี่ยยย ไม่ได้เข้าบอร์ดมาเป็นเวลานาน
ต้นฉบับโพสโดย S•๏•u•l•๏•Z เมื่อ 2011-10-2 15:41
มีงานของนูริ ลองดูนะคะ ถ้ามีเวลาว่างก็วาดได้เลยยย
วันเกิดนูริต้องทวอลเปเปอร์เ่ปล่าอะครับ
ต้นฉบับโพสโดย นัทโตะคุง เมื่อ 2011-10-3 23:48
อืมม์ ไม่อยาก ฟิกซ์มาก แต่ถ้าไม่มีไอเดียอะไรก็วาด วอลเปเปอร์ก็ได้ค่ะ ถ้าไม่ไหวก็รูปธรรมดา
ใกล้วันเกิดนูริอีกแล้ว 555+ พี่ลินคงเหนื่อยอีกรอบแน่เลย สู้ ๆ
ต้นฉบับโพสโดย คาโมจัง เมื่อ 2011-10-4 00:33
แหะๆๆ ขอบคุณคะ
เอ่ วันเกิดนูรินี่จะทำอะไรหรอครับพี่ลิน

วาดวอลฯเหมอืนเดิม หรือว่าอะไร

เผืื่อคึก จะได้เอากะเค้าด้วย XD ...
ต้นฉบับโพสโดย T3DDY เมื่อ 2011-10-4 11:36
ตามกำลังค่ะ ถ้าไหวก็ วอลล์ ไม่ไหวก็รูปอวยพรธรรม***็ได้หนอ
แวะมาทักทายแล้วชิ่ง
ต้นฉบับโพสโดย นู๋พลอนจ้ะ เมื่อ 2011-10-4 12:07
หวัดดีค่ะ
วันเกิดนูแล้วหรอครับ เจ้ XD หนูไม่รู้เรื่องเลย เล่นแต่ ซิมโซ

CG หรือว่า 3Ds ดีนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย *,,Qeusti๐n เมื่อ 2011-10-4 17:44
จัดเลยยย เอางามๆ XD
วันเกิดนูริกำหนดวันส่งวันที่เท่าไรครับ?

ชะอุ๋ย! ฮึ่ม!!~ -__-"
ตาแหลมมากแอน..
พี่ลินคราวหน้าตรวจท ...
ต้นฉบับโพสโดย slamme เมื่อ 2011-10-5 00:54
กำหนดการอยู่ในกระทู้นูริ ส่งวันที่ 7 /23.59 น. ค่ะ
ส่วนเรื่องชื่อ อภัยเถอะค่ะ แง๊ ผิดไปแร้ว
ธรรม"ตูด"
คาดว่าจะไม่ทันแหะ เพราะต้องทำรายงานส่งจารย์ด้วย พลาดมาหลายคนละ อ๊ากกกก!!

ก็เอารูปต้นหอมของนูริ รีทำใหม่เลย~(วิชาชั่วๆ)

ต้นหอม...
ก็เอารูปต้นหอมของนูริ รีทำใหม่เลย~(วิชาชั่วๆ)

ต้นหอม...
ต้นฉบับโพสโดย Wolf Yato เมื่อ 2011-10-5 16:47
ฮาวิชาชั่ว 55555555+
ยังคิดจะเอามาจิ้มตรุดอีกเรอะ!!

เป็นหวัดรึป่าวละ~

ต้นหอม ต้นเล็กๆไม่เป็นไร แต่นี้ เนงิ(ต้มหอมยัก) เดียวมันจะไม่ดี

เพราะคงจะตายก่อน 555+
ส่งงานคุณเจ้ -0- อคิคิ

เอ่อ... นูริโดนรัก(พาตัว)??
งาม + อลัง เว่อ!!
ดูSMพิกล 55555555555+

ไม่ใช่แค่ SM นะ ถ้าดูจริงๆแล้ว จะมีอีกอย่างนึงซ่อนอยู่ อคิคิ
หมวกกันน๊อค?? บักแม๊ก???=[]=!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

กรีดร้อง !!
"ไม่ติดเกมแล้วเหรอคะ"
(5555)
"ไม่ติดเกมแล้วเหรอคะ"
(5555)
ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2011-10-7 23:36

แก้ไขล่าสุด tifa_redeye เมื่อ 2011-10-12 11:44

พอกันทีเด็กโลลิ...   วาดออกมาโคตรโต
กลับไปรายการกระดานข่าว