กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ช่วยกันเจิม แรง 2แรง หึหึ !
หยกครับ ลบ :pyxxx ด้วยนะครับ มันไม่ขึ้น ผมลบแล้ว !
แหะๆ ครับๆ ผมไปนอนละ พุ่งนี้จะมาดูว่าตั้งกันถึงไหน หึหึ !
มาขุดครับ ร่วงกันเยอะเลย !
บ่ฮู้บ่ชี้ มาเนียนๆแล้วจากไป !:lol
นอนแล้วครับ นอนๆๆ !

มาเนียนรอบเช้าละ แล้วจะมาเนียนใหม่รอบบ่าย บิบายครับ :victory::lol
:'( ส่งผมนอนสิ อย่าเขียนต่อ เขียนต่อผมกะติดลมงะ T T

ไม่เอาละ ผมไปจิงของจิงและ จะจิงป่าวมั้ยเนี่ย :'(
บ่ฮู้ชี้ มาเนียนๆแล้วจากไป
แหงะ มาเนียนเปนแพ็คคู่เลยนะครับ
เป็นไรครับหยก
แหงะ เป็นบ๊ะจิงปะ ผมจับส่งหลังคาแดง ML เหอๆ
มาถล่ม เอ้ย มาเยี่ยม
บ่ฮู้บ่ชี้ มาเนียนแล้วจากไป

ไปปั้มคลับนู่นต่อ อะจะปะเห้ย ไม่ใช่ ไปขุดคลับนู่นต่อ หึหึ !
มาเนียนแล้วจากไป  
แหงะ ไล่เลย อุส่าช่วยเพิ่มเรป !
บ่ฮู้บ่ชี้ มาเนียนๆแล้วจากไป
อารายๆ
ไรหรอๆ ไม่รุ้ไม่ชี้วุ้ย มาเนียน !
กลับไปรายการกระดานข่าว