กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
งง ทำไมเปลี่ยน อวต้าไม่ได้เนี่ย :L
เทสส
อย่าทำมาเป็นรู้ดี เสร่อไอ้หนูSC ^^
ยังเปลี่ยนอวาต้าไม่ได้เหมือนเดิม*- -

Uploaded with ImageShack.us
ซิกใส่ได้แค่นิดนึงเอง T T''

80 ตัวอักษรเองมั้ง?

(แอบสมน้ำหน้าพวกปั๊มเรป สุดท้ายต้องรีใหม่หมด)
Minz BM ; )
แหงะ ง๊งงง
แอบงงว่า เปลี่ยนบอร์ดใหม่ใช้ของดิสคัสเหรอ = ='

ซิกใส่ได้แค่ 80 ตัวเอง :'(
Minz BM ; )
ขอบคุณ GM_ยุทธที่ช่วยแก้ไขให้ครับ . . .
รีหม่หมด แต่ทำไม ไม่ให้เปลี่ยนชื่อนะ = w=
มันไม่ติดๆๆๆ:funk:
เทสบ้าง
I ♥ KingSize
เหมือนว่าจะลงซิกแบบ[+img] . . . [/img]ได้ล่ะ
ทีนี้เหลือ อวาต้า:L
ซิกจำกัดขนาดความสูงด้วย T^T
เทสๆๆๆๆๆๆๆๆ ลองบ้าง .....................:shutup:
testๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ทดสอบ :)

อยากให้มีพรีวิวแสดงข้อความก่อนโพสด้วย(หรือผมหาไม่เจอ):Q

อวาต้านี่ งงจริงๆกะมัน:dizzy:
เละครับ เละ

เทสๆ
ได้ป่ะหว่า
อวาต้า ละค่ะ

เมื่อไหร่คนที่ เปลี่ยนรูปไม่ได้จะเปลี่ยนได้

ปล.ปกติบอดแบบนี้เค้าให้อัพรูปกันเองไม่ใช่เหรอค่ะ

ทำไมต้องบังคับกันด้วย :'(
ทดสอบ ซิกใหม่ :$
พูดตรงๆนะ ที่ใส่อวาตาร์ไม่ได้ ไม่ใช่ว่าไม่ได้กดตรงokเล็กๆ แต่กดแล้วมันไม่ขึ้นรูปให้อยู่ดี ก็ไม่รู้จะทำยังไง แต่ก็ดีใจที่ไม่ได้เป็นแค่คนเดียว อย่างน้อยก็มีเพื่อน...

ก็อยากรู้ข้อมูลหน่อยว่า คนที่ใส่ได้นั้น กรอกข้อมูลครบหรือไม่ อย่างไร เผื่อจะได้เอามาเปรียบเทียบดูว่าของตัวเองที่กดเลือกอวาตาร์ไม่ได้ มันเป็นเพราะทำอะไรไม่เหมือนชาวบ้านหรือเปล่า...
อยากได้บอร์ดแบบเก่า ถึงข้อมูลจะหายก็เถอะ

แต่แบบเก่าดีกว่าอะ เรื่องอวาต้าเดียวทำส่งให้ใหม่ก็ได้

ไม่ใช่เรื่องยากเลย เพราะบอร์ดใหม่ ใช้งานยากมากๆ
อ่านะ
สงสัยต้องทำรูปใหม่แน่!!!
มึนวุ้ย บอดใหม่= =
ฮัลโหลๆ ทดสอบซิก 123
ขอบคุนพี่ชายมากๆงับ เปลี่ยนได้ละ :victory:
ต้องขออโทดทุกคนที่ยังมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานด้วยนะครับ

ใครเปลี่ยนอวาต้าไมได้ส่งพีเอ็มไอดีเกมส์มาเลยนะครับ

พึ่งแก้ไปชุดใหญ่แก้ได้นะครับ

ส่วนเรื่องขนาดของซิกเนอเจอร์รอแก้ไขอีกทีนะครับ

พอดีบอร์ดพึ่งลงใหม่หลายๆอย่างยังๆไมได้คอนฟิกอะครับ
ปรับขนาดก็ดีเหมือนกันนะครับ เรื่อง sig
บอร์ดเก่า เตือนไปหลายทีแล้ว แต่มือใหม่ ที่ไม่รู้ ก็เอาวอลเปเปอร์มายัดตลอดอยู่ดี -*-
เพนกวินบ่อน้ำแร่
-*- PM ยัง ไง ล่ะ ที นี้ ...

ID : akarachon

เปลี่ยน อวา ต้า ไม่ ได้ คับ
เทส!!!
ขี้เกลียจตั้งทู้เพ้นแล้วอะ

เพราะยันลิ้งไม่ได้= w=
แก้ไขล่าสุด bakery เมื่อ 2010-4-1 17:47

รูปเปลี่ยนไม่ได้อ่า.. =_= (ใช้รูปขนมปัง ในส่วนของ Pangya Slot)
Just thinking out loud
เหมือนจะใส่ Avatar ไม่ได้... T T
ใครจะPMหาGM_ชาย กดที่รูปอวาตาร์จีเอ็มชายนะครับ แล้วจะมีส่วนให้กดส่งPMหาได้...
พี่ชายสู้ๆนะ อย่าพึ่งท้อ บอร์ดพึ่งเปิด ค่อยๆแก้ไป :victory:
PM ไปแล้ว รอแก้ให้อยู่ (น่าจะนาน)
ไหนๆ เทสๆหน่อยซิ
ลองอีกรอบ
เทสสส อีกที
เปลี่ยน Avatar ไม่ได้ :@
" แมวไปแล้วนะ บ้ายบาย "
เปลี่ยน Avatar ไม่ได้ :@
ต้นฉบับโพสโดย Pinky เมื่อ 1/4/2010 18:06
:'(
อันนี้ขอรับไว้เสนอนะ

แต่ถ้าจะแก้ไขเองตามแต่ใจเลยต้องfirefox แก้ได้ครับ
ต้นฉบับโพสโดย GM_ชาย เมื่อ 2010-3-31 23:30
แก้ยังไงอะครับ :L
แก้ยังไงอะครับ :L
ต้นฉบับโพสโดย _stepmonkii_ เมื่อ 2010-4-1 18:10
ใช้ Add-ons User Styles
□ ■ ■ □
□ ■ □ ■
■ ■ □ □
■ ■ □ □  fire-fire@mokotan-in-sitao.jp-g.ne.jp
เปลี่ยนได้ก็จริง แต่ว่า ของเรามันไม่โหลดรูปเลยอะ เป็นรูป X ตลอด

ไม่รองรับ IE หรอ??
เทสๆ
จีชายเปลี่ยนให้ได้ แต่มาเปลี่ยนเองแล้วไม่ได้ กดที่okแล้วนะครับ ไม่ใช่ว่าไม่ได้กด...

ไม่ทราบว่าเป็นเพราะใช้IEหรือเปล่าเนี่ย...
GMชายบอกว่าถ้าจะเปลี่ยนรูปรู้สึกจะมีดีเลย์12ชม.อ่ะครับ
มีกระทู้อยู่กระทู้นึงลองหาๆดูนะครับ

Uploaded with ImageShack.us
กลับไปรายการกระดานข่าว