กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เกมที่ถูกปิดตัวลง

ภาพแห่งความทรงจำ
มันใหญ่ไปเลยเบรอๆน่ะ
คิดถึงเหมือนกันนะเนี่ยนะ
คิดถึงเหมือนกันนะคะ เรายังแอบแว๊บๆเข้าไปเลยค่ะ แต่ตอนนี้ปิดตัวลงไปแล้ว T_T เศร้าอ้า
เข้าไปทำตัวไว้ยังไม่ได้เล่นเลย  
ปิดทามมายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยนู๋ย้งม่ด้ายเล้นเยย
อาเมน
คิดถึงเช่นกันนะ....
ฉันนี่มัน... โง่จริงๆ
ไม่อยากให้ปิดเลย คิดถึงมากๆ

SlaveOfLove
Name : บิวโหดเฟ้ย
Job: Billposter
คิดถึงมากนะ อย่าจากไป(ซะแล้ว)
คิดถึงเหมือนกันค่ะ
ได้แต่หวังว่ามันจะมีเกมเมอร์ดีๆมาเห็นว่าเกมนี้มันน่ารักและดีมากขนาดไหน
แล้วก็ชุบชีวิตมันขึ้นมาTT TT

"ฉันรักเธอYogurting..."
[วาย~วาย~วาย~]
โยเกริ์ตติ้ง  อย่าหนีไปไหน  ถึงจะมีอิลเข้ามาก็อย่าปิดเกมไปเดดขาด
โอ๊ยยย เฮิร์ทๆๆ คิดถึงเธอจังเลยโย เธอคือเพื่อนที่แสนดีของฉันเลยนะ ถึงตอนนี้โยจากไปแต่ฉันขอสัญญาด้วยหัวใจ ฉันรักโยไม่เปลี่ยนแปลง TT
Nickname : Ploy
Character name : Oสวยสนั่นO , oๅยัExEo
R.I.P
คิดถึงง่า คิดถึงมาก T T
Logalitum(ชูอา)=ไต้เกี้ยว(ลุนลุน)
เกมไรหรอ...
ยังไม่เคยเล่น
เป็นเกมประเภทไหนเหรอ?

edit : เติมคำถาม
แก้ไขล่าสุด นาตาช่า เมื่อ 2012-6-3 12:35

ก็ไม่แปลกค่ะที่เกมนี้จะไม่เป็นที่นิยมอย่างปังย่าเพราะเพิ่งปิดลงเมื่อปีที่แล้วประมาณเดือน มีนา - เมษา เป็นเกมที่ไม่เหมือนเกมอื่นๆ ที่อยู่ๆเดินไปเดินมาก็เจอมอนเตอร์แต่เกมนี้ต้องกดไปที่ตัวYแล้วสร้างด่านเพื่อไปเก็บเกรดหรือเก็บเลเวลเพื่อที่จะได้ไปเลื่อนชั้นปีมีทั้งหมดปี1 - ปี5 เราคนนึงก็เล่นเล่นมานานแล้วด้วยค่ะเสียดายของแรร์ที่หามาได้จริงๆเลเวลด้วยตัวละครที่น่ารักเพื่อนที่เป็นมิตรภาพถ้าเปิดอีกครั้งถึงจะไม่มีแพทในการอัพเดทก็จะเล่นค่ะเพราะเป็นเกมที่รักมากที่สุด..เพราะเป็นเกมที่ไม่เหมือนเกมอื่นๆไปเล่นเป็น10เกมก็ไม่มีเกมไหนแทนYogurtingได้เลย...
It's only dream... :)
ไม่เคยเล่น แต่ก็คิดถึงเหมือนกัน นะ
คถ.โยจัง

SV.Rasp  Name : มิรุโม่จัง
ปังย่าไม่ปิด. แต่รับลองว่ามีคนคิดถึง(คนโดนเเบรน)
เซง เป็นเกมที่สนุกที่สุดตั้งเเต่เคยเล่นมาเลย
คิดถึงเสมอ เกมแรกที่ทำให้เรารู้จักคำว่าเพื่อนผ่านสังคมออนไลน์
อยากทราบว่า เกมในค่ายนี้ มีการเซ็นสัญญาไว้กี่ปีครับ ช่วยหาข้อมูลหน่อยเอาทุกเกมเลยนะคับ ขอบคุณครับ
Name: Yo
Class: Hunter
Level:1
เกมส์ในตำนานของช้าน
ขอบคุณทีมงานของอินิทรีที่นำเกมส์คุณภาพดีๆมาให้เล่นกัน
แก้ไขล่าสุด (รัก)PanG(รัก) เมื่อ 2014-6-11 11:23

เป็นเกมที่ 1 ในใจเค้าเลย เล่นตั้งแต่เปิดจนปิด
Yogurting!
Powderella
Power 114
Year 5
Estiva
Raspberry
เสียดายเกมนี้
YoGurt!nG : Class 5 LV 12X
Flyff : Blader 9X
PangYa : Semipro A

กลับไปรายการกระดานข่าว