Hana (エリカ) Fanclub : พร้อมจะลุยกันมานานแล้ว เอ้ย พร้อมชนะเต็มที่แล้ว....♪ - Gamer Club - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ไม่ใช่ๆพี่
FF อ่ะพี่ซุนต้อง End Process ทุกครั้งที่เปิดคอมอ่ะ
เลิกใช้ IE เหมือนกันแต่มาเจอปัญหา FF ตัวเดียวเนี่ยละอันเดียวต้อง End Process ทุกครั้งที่เปิดเครื่อง
ไม่ใช่ๆพี่
FF อ่ะพี่ซุนต้อง End Process ทุกครั้งที่เปิดคอมอ่ะ
เลิกใช้ IE เหมือนกันแต่มาเจอปัญหา FF ตัวเดียวเนี่ยล ...
ต้นฉบับโพสโดย `ซุน เมื่อ 2010/7/12 18:44
Firefox บางทีมันดื้ออ่ะ เวลาปิดมันต้่องใช้เวลานานหน่อย ยิ่งถ้าลง Add-ons เยอะๆ จะยิ่งรอนานเข้าไปอีก....
ตอนนี้ใช้ Google Chrome อยู่ แต่บางทีมันจะมีปัญหากับบอร์ดนี้ พิมพ์ไม่ได้บ้าง ใส่อีโมไม่ได้มั่ง ประมาณนี้....
ชุดใหม่ อิอิ

°•.ร้านเพ้นท์.•°
253# ||oมป์||oมป์~* จัดมาชุดนึงสิ....
*แพงไม่กลัว เพราะงบไม่อั้น....
**แต่กลัวไม่ได้ซื้อ.....
*0*

ทำไมไมได้ซื้อล่ะ ไก่จะไปไหนรึ ... ขาย 1 ตุลา โน่นแน่ะ

แต่ก็คิดว่าราคามันคงจะแพงนิดนึงจิงๆ แหละ เนื่องจากไม่รู้จะมีเวลาเพ้นท์แบบนี้อีกรึเปล่า เหอๆ

งานเพ้นท์ค้างเพียบเลย
^
^
ไม่ใช่กลัวไม่ได้ซื้อ แต่กลัวจะไม่ขายมากกว่า
^
^
ไม่ใช่กลัวไม่ได้ซื้อ แต่กลัวจะไม่ขายมากกว่า
ต้นฉบับโพสโดย บิงซัง เมื่อ 2010-7-20 22:27
ขายจิ

แต่มันเป็นชุดของฮาโลวีนน่ะบิงซัง เลยต้องรอขายตุลาโน้นนนนนน

*** ซิกบิงซัง อารินทรงนี้น่ารักอ้ะ
ไม่ได้ซื้อเพราะไม่ได้เข้าไปเล่นอ่ะดิ....
งานเข้า พิมพ์เอกสาร 500~600 ชื่อ พึ่งเคลียร์เสร็จตะกี้นี้....

แยมโรลปีนี้แลกอะไรกันบ้าง?
ทางนี้แลกชุดนอนฮานะเป็นชุดที่ 2 แล้ว....
*ชุดว่ายน้ำลอน แลกมา 2 ทีเหมือนกัน ตอนแรกก็ได้จากเติม 550 ก่อน พอมีแยมโรลล์ก็แลกมาอีกชุด....
**เดี๋ยวเข้าไปผสมเปลี่ยนสีด้วย กลัวกดมาแล้วมันจะทับกับของเก่าที่มีอยู่ล่ะยุ่งเลย....
ไม่ได้เข้าเกมมาชาติกว่าๆ
ไม่ได้เติมจนมีแยมโรล 185 ชิ้นเอง
จะเเลกอะไรล่ะนี่ T^T
{:4_171:}
หาที่เรียนให้ได้ จะได้กลับมาเล่น
แอบถูกใจ nell แฮะ
แก้ไขล่าสุด STARLIGHT เมื่อ 2010-7-29 00:16

เครดูด.... •Uso-Da• from http://board.ini3.co.th/viewthread.php?tid=38199

เอามาแปะแล้วจากไป....
เฮอานเข้ามาทีม.6แล้วหาที่เรียนยู่
กลัวไม่มีที่เรียนจัง กันยาต้องไปสอบที่ มศว.
สิงหาสมัคสอบม.บูรพา
เฮอชีวิตม.6เนหื่อยจังเลย
*ในที่สุดก็มีผ้าขนหนูทุกตัวหญิอิอิ
**แยลโลไม่ถึง 500 แค่ 288 ทำไมปีที่ผ่านมาได้เติมนะ
พอมาเห็นก็ช้ำใจเพราะทุกีจะได้ถ้วยทอง 2 เงิน 1 ถ้าเติมถึงได้แหวนมิดไนท์อีกวงแต่ดันไม่ได้เติมมั่วแต่เรียน
T_T
แวะมาบอกความคิดถึงเมื่อไรจะมีกิจกรมไม่ได้เข้าเกม กี่เดือนกี่ปีนั้นนะจะได้ไปกดรับหรือมีไปแล้ว๕๕๕

ไม่คิดจะทำรองเท้าไม่ก็ที่ผูกข้อเท้าเซตผ้าขนหนูหน่อยหรอ
ปล สมัครสอบ มศว เหมือนกัน
รอศิลปากรเปิดสมัครอีก
ฮานะ ใส่ผ้าขนหนูแล้ว อึ๋มขึ้น
A-Chan ♥

ชุดผ้าขนหนู คือชุดเสริมอึ๋มดีๆ นี่เอง....
อุ๊ย ตายท่าจะชอบนะนี่ ระบาดไปทั่วแล้ว ฮา
แอบเขิล เหมือนกันนะ มันดูนู้ดๆ ก้ำๆ กึ่งๆ

แต่เซ็ตนี้ อึ๋มจริง อะไรจริง เลยคิดว่าเหมือนจะอัพให้ฮานะโตขึ้นมาเป็นวัยรุ่น
ส่วนคูห์ก็อัพมาเป็นสาวน้อย เลยเพิ่มเนลเข้ามาเป็น สาวโลลิ แทนคูห์
....งึม...เราจะโต๊ เราจะโต~
ถ้าเป็นแบบนั้น อย่างรุ่นเก่าๆแบบอาริน เจ๊เซซิเลีย ...
ก็บึมๆๆๆๆๆๆ บูมบะละก้าเลยอะสิคะ > [] <

อุ๊ย ตายท่าจะชอบนะนี่ ระบาดไปทั่วแล้ว ฮา
แอบเขิล เหมือนกันนะ มันดูนู้ดๆ ก้ำๆ กึ่งๆ

แต่เซ็ตนี้ อึ๋มจริง อะไรจริง เลยคิดว่าเหมือนจะอัพให้ฮานะโตขึ้นมาเป็นวัยรุ่น
ส่วนคูห์ก็อัพมาเป็นสาวน้อย เลยเพิ่มเนลเข้ามาเป็น สาวโลลิ แทนคูห์
....งึม...เราจะโต๊ เราจะโต~

ต้นฉบับโพสโดย บิงซัง เมื่อ 2010/7/30 23:31
ของดีต้องเผยแพร่....
*มันอัดอั้นอ่ะ กระทู้เงียบเหงามานาน....
ถ้าเงียบเหงาต้องขุด
๕๕๕
แต่เค้าไม่ค่อยปลื้มกระทู้ขยันขุดเลย
โดยเฉพาะว่ามาโพส "ขุด,ขุดๆๆๆ" แค่เนี๊ยะ

จะขุดทั้งที ตั้งประเด็นด้วยก็ดี

ว่าแต่ จะมีใครตั้งกระทู้แฟนคลับ เนลมั่งหว่า
เห็นตอนลูเซีย ก็เห่อกันน่าดู ลูยังไม่มาก็มีแฟนคลับแล้ว
สรุปเนลนี้เป็นตัวละครในปังย่าตัวใหญ่จริงๆใช่ไหม
หว่าต้องเก็บตังซื้อตัวอีกแล้วสิเนี่ย
๕๕๕
270# `ซุน
ตัวใหม่จ้า ไม่ใช่ตัวใหญ่....

269# บิงซัง
อันนี้ก็เห็นด้วยนะ....
แต่บางที ถ้าเกิดว่าสนิทหรือเป็นกันเอง ก็ไม่ถือสาขนาดนั้นหรอก แต่กับกระทู้อื่นๆ หรือหมวดอื่นๆ อันนี้ก็แล้วแต่จะพิจารณาแล้วกัน.... เนอะ....
อ้าวพิมผิด
๕๕๕
ที่ผ่านมาไมไ่ด้เตินเงินมีชุด 555 เข้ามาเยอะไหมพี่ไก่
อ้าวพิมผิด
๕๕๕
ที่ผ่านมาไมไ่ด้เตินเงินมีชุด 555 เข้ามาเยอะไหมพี่ไก่
ต้นฉบับโพสโดย `ซุน เมื่อ 2010/8/1 00:36
ไม่ได้เติมตั้งแต่ตอนไหนอ่ะ.....
เท่าที่พี่เก็บ ก็น่าจะมี ฟังค์เมด , ชุดโปสเตอร์ , ว่ายน้ำ2010 (ทั้งแรร์+ทั้งคุกกี้) , ชุดแคดดี้ และก็ชุดบันนี่จ้า....
มากมายกายกอง
ชุดแคดดี้ตายๆจะกลับมาอีกไหมอะ
T_T
ตั้งแต่เปิดเทอมขึ้นม.6เนี่ยไม่ได้เติมเลยอะ
T_T
ผ้าขนหนูน่ารักม๊ากกกกกก
ชุดเพ้นท์สปีก้ามาเมื่อไรจะเข้าเกมส์ไปเพ้นท์นะ...*
ยุคมืด....!!

แต่งออกแนวจอมมารนิดๆ แต่ก็ยังคงความสวยใสเอาไว้ ไม่เปลี่ยน....

รายละเอียดเพิ่มเติม ดูที่นี่เลย....
http://board.ini3.co.th/viewthread.php?tid=40521
กลับมาแว้วววววค้าบบบบบบ

คิดถึงเค้ามั่งมะเนี่ย แต่เค้าคิดถึงทุกคนนะ

กว่าจะเข้าบอร์ดได้ &^%#$^%$

เหมือนทุกๆตัวละครจะอึ๋มขึ้นนะ สังเกตดีๆนู๋คูห์เริ่มมะจาเล่ดูมกะเค้าบ้างแล้วน้า

ปล. อยากไปปิกนิก
my style ,,* my freedom ,,*

278# แย่แร้วl.l.l.
คิดถึงเช่นกันครับพี่....
ตอนนี้ ตัวละครอยู่ในช่วงโตตามวัยครับ....
ส่วนคู บางคนอาจจะโยนทิ้งได้เลย ถ้าใจรักไม่เหนียวแน่นพอ เพราะตอนนี้มีเจ้าของตำแหน่งที่เตี้ยกว่า แบนกว่า แถมอายุน้อยกว่าคูอีก....
*แต่ไม่รู้ว่าซึนด้วยหรือเปล่า....?
นั่นคือ.....

พึ่งเข้าญี่ปุ่นสดๆ ร้อนๆ เลยพี่....
เห็นเขาบอกว่าพี่ไทยใกล้อัพเต็มทีแล้ว รอช่วงปิดเทอมนี้ได้เลย รับรองว่าไม่ผิดหวังแน่ๆ....
ดีค่ะ ไม่ได้เข้ามานานอีกเช่นเคย
ปิดเทอมคงเจอข้อสอบก่อนเนลแหงๆ
เข้าใจซุนเลยยังไงไม่รู้ แบบว่ารู้สึกเหมือนกัน
กลัวไม่มีที่เรียน
ปล คิดถึงนะคะ ไม่ได้สิงบอร์ดมานานล่ะ
ซึนสิ เพราะโดนกักพลังไว้ ตัวตนที่แท้จริงจะแอบหลุดมาเป็นพักๆ
มาตอนปิดเทอม? จริงเร้อ มันต้องช้าเป็นปีๆ สิ ถึงจะถูก

จากภาพนี้ > http://upic.me/i/l2/xm019.jpg
อา ไม่น่า มัน"แบนลง" นี่หว่า
โอ้ะ หนูเนลเน้นสายพาวหรอคะเนี่ย

--

ฮานะจังแบนลงจริงๆด้วยอะพี่บิง ไม่นะ
แก้ไขล่าสุด STARLIGHT เมื่อ 2010-8-6 22:56

281# บิงซัง
282# mikkymikky2
เออเฮ้ย.... เหมือนจะกลับไปเท่าของเดิมเลยอ่ะ.....
*แต่ดูจากชุดแล้วท่าจะเซ็กซี่ได้ใจ เพราะระดับผ้าตรงช่วงอกนี่แทบจะโผล่จุกกันเลยทีเดียว....

อยากได้ปังย่ายุคคุริอ่ะ น่ารักดี น่าสะสม
แก้ไขล่าสุด STARLIGHT เมื่อ 2010-8-8 00:03

284# บิงซัง
ตัวเล็กๆ น่ารักดีอ่ะ....
แต่ต้องระวัง มันมียุคคุริอีกแบบ มาแต่หัว อันนั้นน่ารกปนน่ากลัวยังไงชอบกล....
แก้ไขล่าสุด NuPoOK_P เมื่อ 2010-8-10 17:37

อ๊ะๆๆๆ อัพละไก่ พี่ว่าน่ารักอ่า เอาปีกออกไปละ หันข้างๆน่ารัก
ลองเอาไปใส่แกละของตัวละครใหม่ *-* ฮานะน่าทำทวินเทลบ้างนะหนิ

ชุดเพ้นท์สปีก้ามาเมื่อไรจะเข้าเกมส์ไปเพ้นท์นะ...*
286# NuPoOK_P
ขอบคุณครับพี่พุก....
ชอบตรงที่ใส่ผมน้องเนลล์อ่ะ เก็บรูปไว้ใช้ตอนน้องเนลล์มาดีไหมเนี่ย....
หัวกลมป๊อกเลย น่าเบิ๊ดกระโหลกเล่น
(ออกแนวซาดิสต์ๆ)
288# บิงซัง
ซะงั้นอ่ะ....
เปลี่ยนจากเบิ้ดกระโหลก เป็นตบเหม่งแทนได้ไหม?
*เปล่าพาดพิงนะ แค่แซวเฉยๆ....
โอ้ะ หลังจากมู้เงียบเหงามานาน จู่ๆ ก็คึกคักแล้ว

เย้ ดีจัง
อยากได้เพลงใน Pangya PSP โหลดได้จากไหนหว่าใครมีช่องทางบ้าง = =
เค้ามีแต่ภาษาญี่ปุ่นอ่ะจ้ะ ภาษาเกาหลีหาเพลง Fly Away ไม่เจอ

Starlight+Fly Away เครดิต [url]http://shielru.exteen.com/[/url]
291# NuPoOK_P
จัดให้จ้า....
จิ้มเอาได้เลย ตามสะดวก มีครบทุก Version....

Fly Away แบบ Original , แบบเวอร์ชั่นร้องภาษาญี่ปุ่น , แบบมีแต่เสียงดนตรี
Starlight : แบบ Original , แบบเวอร์ชั่นร้องภาษาญี่ปุ่น , แบบมีแต่เสียงดนตรี

*ความจริงมียกอัลบั้มด้วยแหละ แต่จำลิงค์โหลดไม่ได้แล้ว สงสัยต้องอัด Zip อัพไว้....

ส่วนอันนี้ ของแถม....
Remix เองกับมือ....
Anisakis - somatic mutation type "Revive" -
[flash]http://www.4shared.com/embed/358513907/78ca6517[/flash]
แอบมาโปรโมทโปรเจ็คนิดนึง เผื่อใครยังไม่เห็น

http://board.ini3.co.th/viewthre ... &extra=page%3D2

งานนี้มะมีฮานะเพราะเค้าทำไม่ทัน ดันได้งานพอดี แถมงานยุ่งมากกกกกกกกกกกก

ก็เลยต้องพับ 2 ชุดสุดท้ายที่คิดจะทำไปซะงั้น (ฮานะกับคูห์)

แต่ฮาโลวีนเจอฮานะได้แน่นอน

ส่วนโปรเจ็ค ro นี่ ถ้าว่างๆ ก็มาสนุกๆ ลุ้นรับชุดฟรีไปใส่เล่น สะสม รึขายต่อ กันได้น้า
294# ||oมป์||oมป์~*
เต็มที่เลยพี่....
ถึงไม่มีฮานะในเซ็ทนั้น ก็รอซื้อชุดฮาโลวีนของพี่แทนก็ได้....

ตอนนี้มีเพื่อนบ้านใหม่มาอีกคนแล้ว ไปทักทายกันได้เลยเน้อ....
http://board.ini3.co.th/viewthread.php?tid=45100
น่าแปลกที่คลับตัวละครหลักๆ ยังไม่ครบซะที
แสดงว่าไม่รักกันจริง()
แก้ไขล่าสุด นัทโตะคุง เมื่อ 2010-8-22 12:58

296# บิงซัง
อืมๆ คงงั้นมั้ง(โดนชก)

.............................................................................
ทำซิกมาฝากครับ
A-Chan ♥
296# บิงซัง
อืมๆ คงงั้นมั้ง(โดนชก)

.............................................................................
ทำซิกมาฝากครับ

ต้นฉบับโพสโดย นัทโตะคุง เมื่อ 2010/8/22 09:40
Thanks หลายๆ จ้า....
บางที คนที่เขาชอบตัวละครตัวนั้นๆ จริงๆ ก็มีนะ แต่ติดที่อาจจะไม่กล้า ประมาณว่า รักนะแต่ไมแสดงออก....
เพื่อนบ้านเริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆ แล้ววุ้ย ตอนนี้มีคลับอารินเพิ่มมาอีกแล้ว....
*ผุดอย่างกับดอกเห็ดขนาดนี้ อนาคตคงมีครบทุกตัวแน่ๆ เลย.....
298# STARLIGHT
ไม่เป็นไรคับสำหรับซิกพอดีไม่มีไรทำเลยทำซิกฆ่าเวลา
ส่วนfcสงสัยตอนที่ผมไปโพส โปรโมต กระทู้fc nell ที่บอร์ดปังย่ามั้งคับเลยมีคนอื่นอยากตั้งบ้าง
นะจะใช้นะ
A-Chan ♥
เมื่อไหร่ ฮานะจะผมยาว   ชอบแบบปล่อยผม
กลับไปรายการกระดานข่าว