กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
จัดแมทเถอะน๊า เน็กอยากเล่น
ด้ามร่มยาวไปนิดนึง

จะเข้าช้อปไหมเนี่ย

พี่เซงไม่อยากเติม..

คุกกี้ล้นหลามจนเกินพอดีแล้วอยากใช้ๆบ้าง
จัดแมทเถอะน๊า เน็กอยากเล่น
ต้นฉบับโพสโดย mikkymikky2 เมื่อ 2010/4/8 03:33
จัดแน่จ้า.....
เริ่มพรุ่งนี้เลยดีไหม?
จัดแน่จ้า.....
เริ่มพรุ่งนี้เลยดีไหม?
ต้นฉบับโพสโดย STARLIGHT เมื่อ 2010-4-8 17:04
จัดเมื่อไหร่บอกดั้ว

เค้าอยากไปร่วม

ปังย่า : “ ลาเต้ ” , Mstar : Nickle
ไปด้วยเซ่ไมได้เข้าปังย่ามาแสนนานขอค่ำๆได้มิพรุ่งนี้เลยหรอ
พอดีว่าซุนตื่นบ่าย
แหะๆ
ถ้าจัดตอนเช้าอดชัวรื T_T
จัด 20.00 นี่นาพี่ซุน

ไปได้อยู่แล้ว

ส่วนเน็กไปได้เพราะเน็กนอนตอนเช้า ตื่นเย็นๆ
แล้วไม่มีลงชื่อหรอ
อยากลองเขียนมายสแควแต่ทำไมมันบอกเออเรออยากสัมคอยากเล่น
T_T
โหดร้ายยยยย
แก้ไขล่าสุด STARLIGHT เมื่อ 2010-4-8 20:18

57# `ซุน
นี่จ้า.... > http://board.ini3.co.th/viewthread.php?tid=2915
ส่วนมายแสควร์ ลองโทรหาจีเอ็มดูนะ ถ้าสมัครไม่ได้ เขาจะทำการสมัครให้.....
ดีจ้าชาว hana FC มาเยื่ยมจ้า
แมทวันเกิดจะไปให้ได้เลยจ้า ><~~~~~
HBD Hana จ้า !!!!!!!!
ขอให้โตวันโตคืนน้า 555+
ขอให้มีชุดสวยๆๆ ใส่เยอะๆๆ
จุ๊พๆ
เค๊าไม่ได้เล่นอะ แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอให้ฮานะน่ารักอย่างนี้ตลอดไป
ชุดเพ้นท์สปีก้ามาเมื่อไรจะเข้าเกมส์ไปเพ้นท์นะ...*
62# NuPoOK_P
เง้อ.....
ไม่เป็นไรนะครับพี่พุก....
แค่คำอวยพรซักหน่อย ก็รู้สึกดีแล้วครับ....
*ถ้าว่างๆ อาจจะนัดสมาชิกแฟนคลับมาเล่นแมทช์เป็นการส่วนตัวซะหน่อย.....
อ้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

เน็กขอโทษจริงๆค่ะพี่ไก่ T A T พอดีเน็กกะจะเล่นให้ถึงช่วงแมทแต่มันง่วงมากเลยไปนอนอ่า

นอนยาวไม่ได้ไปร่วมแมทเลย

ขอโทษด้วยน๊า
เน็กซังชุดใหม่มาแร้ว ฮู๊ดดดๆๆ สีเขียว *-*
ชุดเพ้นท์สปีก้ามาเมื่อไรจะเข้าเกมส์ไปเพ้นท์นะ...*
ขอโทษคร่าเมือวานกับมาทันนะทุ่มครึ่งแต่เน๊ตเข้าไมได้ถึง  4 ทุ่มอ่ะ
TOT ก็งี้ต้องเข้าใจนะค่ะ บริษัทห่วงไปนิส
ขอให้ฮานะมีความสุขและเป็นตัวละครที่คนในปังย่ารักยิ่งขึ้นๆไป
ของรางวัลน้อยไปนิดนะ
HBD ฮานะย้อนหลัง
ของรางวัลน้อยไปนิดนะ
HBD ฮานะย้อนหลัง
ต้นฉบับโพสโดย บิงซัง เมื่อ 2010/4/10 20:54
ก็มีงบน้อยนี่นา.....
แค่ได้ทำก็สุขใจแล้วจ้า..... เรื่องรางวัลเยอะหรือน้อย อย่าไปสนใจเลย.....
มีเวอเปเปอร์ฮานะตอนรับสงกานไหมเนี่ย
หุหุ
ปล่อยของ.....

จากท่าน Easycrew : http://goo.gl/N6Ao
แวะมาทักทายยย

FB : sunnomiya
กลับมาแล้วมาแล้ว มาด้วยความมั่นใจ (ร้องต่อไม่เป็นละ 55+)

ฮริ้วววววววววววววววววววววววว
°•.ร้านเพ้นท์.•°
มาเยี่ยมครั้งแรกหลังจากเปิดบอร์ดไหม่
เทคนิกลับ ที่ทำให้สอบผ่าน !!
เอาภาพนี้มาฝากค้าบบ แบบว่าเห็นฮานะแล้วน่ารักสุโค่ยเลยภาพนี้ ครั้นจะเอาไปแปะในกระทู้ตัวเองก็ไม่ได้ =A=

เลยเอามาฝากครับผม >w<

แก้ไขล่าสุด tifa_redeye เมื่อ 2011-7-8 00:40

[flash]http://sleepyclub.com/img/private/simuka/Lucia_BD_2011_ask_hana.swf[/flash]
----
แฮปปี้เบิร์ธเดย์ ฮาน่าจังด้วยยยย
ไก่กินเค้กคนเดียวอะป่าวเนี่ย
วาดรูปให้ฮาน่า♥

สิ้นคิด... ลอกซะงั้นเลย เฮ้ย
โอ้ น่ารักโฮกอ่ะคับพี่ลิน ผมชอบเวลาพี่ลินใช้สีเนื้อสีนี้จังเลยอ่าาา XD
โทะ โฮะๆๆ เสร็จจนได้ พลังนักปั่น /OTL

*เดี๋ยวบอร์ดมันก็ย่อให้เองเนอะๆ

โอย ภาพเรากากสุดเลย ป่อย...ไม่ได้วาดพักเดียว วูบไวมาก
แก้ไขล่าสุด tifa_redeye เมื่อ 2010-4-14 23:56

เดาถูกว่าบิงซังต้องวาดชุดนี้ ท่าจะกำลังเห่อ
เพิ่มเติม
ไก่รู้ไหมว่า ลายบนร่มสีแดงอะ มันเป็นตัวอักษรเขียนไว้ว่า BIRTHDAY
แก้ไขล่าสุด Mukuro เมื่อ 2010-4-15 00:23

อร๊างงง งามมากเลยบิงต๋า

ช้าไปหลายวัน  มา HBD สาวน้อยในทู้นี้ได้อยู่มั้ยเนี่ย
แฮปปี้เบิร์ดเดย์น่ะจะ หนูฮานะ

ไม่ได้วาดฮานะเดี่ยวอ่ะพี่ไก่ ขอโทษด้วยจ้ะ เอานูคุงเป็นของแถมก่อนนะ

อันนี้เป็นรูปล่าสุดของฮานะ... แบบว่า
ไว้เด๋วเหนือจะทำแบบสวยๆ มาให้น้า
แก้ไขล่าสุด STARLIGHT เมื่อ 2010-4-15 00:27
เดาถูกว่าบิงซังต้องวาดชุดนี้ ท่าจะกำลังเห่อ
เพิ่มเติม
ไก่รู้ไหมว่า ลายบนร่มสีแดงอะ มันเป็นตัวอักษรเขียนไว้ว่า BIRTHDAY
ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2010/4/14 23:44
ไม่บอก ผมก็ไม่รู้เลยนะเนี่ย.....
*กลับไปดูอีกที เออ ใช่แฮะ.....
**ฮารูปพี่ลินอ่ะ....
โทะ โฮะๆๆ เสร็จจนได้ พลังนักปั่น /OTL

*เดี๋ยวบอร์ดมันก็ย่อให้เองเนอะๆ
โอย ภาพเรากากสุดเลย ป่อย...ไม่ได้วาดพักเดียว วูบไวมาก
ต้นฉบับโพสโดย บิงซัง เมื่อ 2010/4/14 23:34
แววตาฮานะดูเหม่อๆ นะครับพี่บิง.....
*สู้ๆ....
อร๊างงง งามมากเลยบิงต๋า
ช้าไปหลายวัน  มา HBD สาวน้อยในทู้นี้ได้อยู่มั้ยเนี่ย
แฮปปี้เบิร์ดเดย์น่ะจะ หนูฮานะ

ไม่ได้วาดฮานะเดี่ยวอ่ะพี่ไก่ ขอโทษด้วยจ้ะ เอานูคุงเป็นของแถมก่อนนะ
อันนี้เป็นรูปล่าสุดของฮานะ... แบบว่า
ไว้เด๋วเหนือจะทำแบบสวยๆ มาให้น้า
ต้นฉบับโพสโดย Mukuro เมื่อ 2010/4/15 00:20
ช้าหน่อยก็ไม่เป็นไรจ้า.....
ส่วน จะเดี่ยวหรือคู่ ไม่เกี่ยงหรอกนะ....
*ก็เพราะคู่นูรินี่นา.....
เอ๊ย บิงซัง ฮานะน่ารักอะ
ยังไม่ชินกับบอดเลยเรา
๕๕๕
ไม่มีที่ให้สิง
๕๕๕
ในบิงโกฮานะ...

หมวกจาก 10 แถวอ่า

ใครมีของจริง (ในเกมส์) ใส่ถ่ายรูปมาให้ดูบ้างได้มิ
ในบิงโกฮานะ...

หมวกจาก 10 แถวอ่า

ใครมีของจริง (ในเกมส์) ใส่ถ่ายรูปมาให้ดูบ้างได้มิ
ต้นฉบับโพสโดย ||oมป์||oมป์~* เมื่อ 2010/4/15 18:55
จัดให้อย่างนุ่มนวลจ้า....
ให้ดูหลายๆ มุมเลยเอ้า.....

ลึกๆ อยากเอามาทำหมวกจริงๆ ใส่เข้างานปังย่า 5ปี จริงๆ แฮะ.....
โฮ้ว แทงยูไก่ๆ

หมวกเข้ากะสีชุดดีแฮะ ชมพูๆ แล้วมันมี + สตาตัสไรมั่งมิ?

ถ้าทำหมวกไปงานจริงๆ ต้องทำใหญ่กว่าแบบในเกมส์หน่อยละมั้ง จะได้เห็นชัดๆ

*** กลับมาเล่นไม่ทันสอยฮานะหัวลอนๆ อีกแล้วอะ

ปีที่แล้วก็พลาด เศร้า
โฮ้ลา!!!สวัสดีวันเสาร์จ้า มาซะดึกเลย ฮ่าๆๆ
พอดีอยู่ที่ทำงาน แอบอู้มาดันกระทู้ฮานะจัง
พี่ยังล็อกอินไม่ครบเลย วันนี้ไม่ได้เข้าด้วย แง
อ๊า ~ เน็กแวะเข้ามาบอกพี่ไก่ว่าเน็กเห็นข้อความในกระทู้ออกทะเลแล้วนะคะ

ขอเน็กรวบรวมก่อนเน้อแล้วจะทำภาพ เพราะเพิ่งมีคนให้มา 3 คนเอง คนอื่นไม่ยอมเขียนกัน

แล้วก็ยินดีต้อนรับนะคะ
แก้ไขล่าสุด STARLIGHT เมื่อ 2010-4-17 15:29
โฮ้ลา!!!สวัสดีวันเสาร์จ้า มาซะดึกเลย ฮ่าๆๆ
พอดีอยู่ที่ทำงาน แอบอู้มาดันกระทู้ฮานะจัง
พี่ยังล็อกอินไม่ครบเลย วันนี้ไม่ได้เข้าด้วย แง
ต้นฉบับโพสโดย NuPoOK_P เมื่อ 2010/4/17 00:46
สู้ๆ นะครับพี่พุก.....
อ๊า ~ เน็กแวะเข้ามาบอกพี่ไก่ว่าเน็กเห็นข้อความในกระทู้ออกทะเลแล้วนะคะ
ขอเน็กรวบรวมก่อนเน้อแล้วจะทำภาพ เพราะเพิ่งมีคนให้มา 3 คนเอง คนอื่นไม่ยอมเขียนกัน
แล้วก็ยินดีต้อนรับนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย mikkymikky2 เมื่อ 2010/4/17 03:51
สงสัยที่ไม่เขียนเพราะกลัวความลับทางราชการรั่ว!
*ไม่ใช่แล้ว....
ขอบคุณมากจ้า....
รู้สึกตั้งกะบอร์ดพัง ไม่มีที่สิง
ดีค่ะ มาอยู่ที่นี่กันหรอกรึ
บอร์ดพังเลยสิงเฟชบุคแทนแระ
ก่ายจ๋าาาาาาา ด้ายยินมั้ยว่าเสียงครายยยยยยย

ตกชื่อเค้ามิอ่ะก่าย ชื่อเค้ารุ่น 3 มะมี

สุขสันต์วันเกิดนะเอริก้าจ๋าาาาาาาา

ภาพค่อยมาจิ๊กวันอื่นนะจ๊ะ อยู่บ้านคงมะสะดวก เน็ตเต่า

น่าจิมีสมาชิกขาจิ๊กโน๊ะ รับรอง ชื่อเค้าคนแรกชัวร์ 555+

***ภาษาวิบัติ[จากเดิม 55+]นิดนุง คีย์บอร์ด 2 อันซ้ายสุดพิมพ์มะด้ายสักตัว
รู้สึกตั้งกะบอร์ดพัง ไม่มีที่สิง
ดีค่ะ มาอยู่ที่นี่กันหรอกรึ
บอร์ดพังเลยสิงเฟชบุคแทนแระ ...
ต้นฉบับโพสโดย -MaRia- เมื่อ 2010/4/17 23:24
จ้า..... อยู่กันที่นี่แหละ.....
*บูรณะบ้านใหม่ครั้งใหญ่เลยวุ้ย
ก่ายจ๋าาาาาาา ด้ายยินมั้ยว่าเสียงครายยยยยยย
ตกชื่อเค้ามิอ่ะก่าย ชื่อเค้ารุ่น 3 มะมี
สุขสันต์วันเกิดนะเอริก้าจ๋าาาาาาาา
ภาพค่อยมาจิ๊กวันอื่นนะจ๊ะ อยู่บ้านคงมะสะดวก เน็ตเต่า
น่าจิมีสมาชิกขาจิ๊กโน๊ะ รับรอง ชื่อเค้าคนแรกชัวร์ 555+
***ภาษาวิบัติ[จากเดิม 55+]นิดนุง คีย์บอร์ด 2 อันซ้ายสุดพิมพ์มะด้ายสักตัว

ต้นฉบับโพสโดย แย่แร้วl.l.l. เมื่อ 2010/4/18 12:38
ชื่อรุ่น 3 (กระทู้เก่า) ยังติดชื่อพี่อยู่ครับ....
ที่ไม่มี ก็คือ น่าจะเป็นรุ่น 3.25 มากกว่า เพราะผมจะนับตามคนที่มาโพสในบ้านหลังใหม่.....
ชื่อรุ่น 3 (กระทู้เก่า) ยังติดชื่อพี่อยู่ครับ. ...
ต้นฉบับโพสโดย STARLIGHT เมื่อ 2010-4-18 12:57
เอ้ยยยย มะใช่สิ

รุ่น 2 มึนมึน

รู้สึกเค้ายังเนียนเนียน มึนมึนอยู่นะ  
แก้ไขล่าสุด STARLIGHT เมื่อ 2010-4-18 17:12
เอ้ยยยย มะใช่สิ
รุ่น 2 มึนมึน
รู้สึกเค้ายังเนียนเนียน มึนมึนอยู่นะ
ต้นฉบับโพสโดย แย่แร้วl.l.l. เมื่อ 2010/4/18 16:55
อ๋อ ถ้ารุ่นสองเหรอครับ ผมไม่เห็นว่าเขาเพิ่มชื่อพี่เข้าไปเลยนะครับ ก็เลยไม่ได้ลงไว้....
และก็รู้สึกว่า ตั้งแต่เปลี่ยนเป็นรุ่น 2 ก็ไม่เห็นพี่ไปโพสในนั้นเลย.... อาจจะเป็นเพราะว่าปัญหาในช่วงนั้นก็ได้ เลยไม่ค่อยมีใครกล้าเข้าไปสมัครเป็นสมาชิกรุ่น 2....
อื้อ ที่เค้ามะเพิ่มเพราะมะได้บอกว่า "ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยค่ะ" น่ะสิ[แต่ของคนอื่นมะรุนะ]

เหมือนเคยเข้าไปเนียนๆมึนๆตอนเค้ามีปัญหานั่นแหละ

ช่างเหอะ อย่าไปรื้อฟื้นความหลัง มะมีกะมะเปงไรจ้ะ
my style ,,* my freedom ,,*

อยากบอกจีเอ็มดังๆว่า "คุกกี้ตูล่ะ"
ชาตินี้จะได้มั้ยง่ะ ลอนฮานะมา ก็ไม่มีคุกกี้จะซื้อ
ทำงี้ มาต่อยหน้านู๋เหอะ
ปัจจุบัน คุกกี้ก็ยังไม่กลับมา
ลองโทรถามจีเอ็มก่อนก็ดีนะ ข้อมูลของเขาก็เก็บไว้อยู่ น่าจะช่วยได้ระดับนึง.....
สวัสดีคับพี่ไก่ :)
เวลานี้ ณ ตอนนี้
ของไทย 4ทุ่ม
เกาหลี เที่ยงคืน ขึ้นวันใหม่....
20 เมษายน วันเกิดของท่าน @nyanya_ ครับ.....
ใครที่เล่นทวีต มาช่วยกัน Happy Birthday ให้เขาหน่อยครับ.....
มาล่ะเหวย ชุดว่ายน้ำใหม่.... http://bit.ly/9Tppd0
กลับไปรายการกระดานข่าว