แบนมันที rftghyjuki -░№U๋าโน๊M™░ - ร้องเรียนผู้เล่น - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

แบนมันที rftghyjuki -░№U๋าโน๊M™░

แก้ไขล่าสุด GM_เอิร์ท เมื่อ 2011-5-8 07:15

คือผมเล่นกุลุแฮ่กอยุ่ดีๆ มันมาด่าเฉยๆเลย ครับผมงงมาก ว่ามันมาด่าผมเรื่องอะไร ทั้งที่ผมไม่ค่อยมีเรื่องกับใครๆ แต่ผมก็เฉยๆ ไว้ ครับมันด่าได้ด่าไป ถ้าพี่Gm เห็นใจผม ช่วยทีครับผมเห็นใจเค้าเอาสัก30 วัน พอครับ ถ้ายิ่งดีแล้วแต่พี่GMนะครับ ผมจบ แต่เค้าไม่จบ ยังจะซิบมาด่าผมอีก มาว่าผม **** มันอยุ่World3 rftghyjuki -░№U๋าโน๊M™░ ทั้ง2เลยนะครับ ช่วยหน่อยนะครับ

From aั๑๑าllau๑ ....
แก้ไขล่าสุด GM_เอิร์ท เมื่อ 2011-5-8 07:15

ยังไงหากเรามีภาพหลักฐานรบกวนส่งมาให้ทีมงานด้วยนะจ๊ะ .. เพื่อประกอบการพิจารณาและเป็นหลักฐานต่อไป ..

ยังไงหากหนักนิดเบสหน่อย .. ก็อภัยให้กัน ใช้คำพูดดีๆ รักษาน้ำใจให้เกียรติกันเน้อ ~

GM เอิร์ท : โพสผิดหมวดนะครับ ขออนุญาตย้ายไป " ร้องเรียนผู้เล่น "

กลับไปรายการกระดานข่าว