กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

● Gawwan Shop ● ขายของ~รับของ (ปรับปรุงร้านจ้า)

แก้ไขล่าสุด .แฟนTAเทนNis. เมื่อ 2013-11-16 14:09

~ กำลังปรับปรุงร้าน หากใครซื้อหรือขายทิ้งชื่อไว้จ้า ~

วิธีการซื้อของ ~ บอกชื่อตัวละคร บอกของที่จะเอา (ชื่อตัวละครหากมีสัญลักษณ์พิเศษบอกด้วยว่ากด alt+....)
วิธีการขายของ ~ บอกชื่อตัวละคร บอกของที่จะขาย และแอดชื่อมาที่ "ลูซี่วๅน" หรือส่งข้อความมาคุยก่อนก็ได้จ้า

** รายการขาย-รับ อยู่ล่างๆจ้า
แก้ไขล่าสุด .แฟนTAเทนNis. เมื่อ 2013-11-16 13:49

แก้ไขล่าสุด .แฟนTAเทนNis. เมื่อ 2013-11-16 13:49

เข้ามาดูกันเยอะๆน๊าาา
โอส้มลู ซื้อได้ไหมอ่าคะ
แลกอ่ะค๊า พอดีไม่ค่อยมีตัง
ดันต่อจ้าาา
เขียนผิดค่ะ โอเขียวลู ขอซื้อต่อได้มั้ยคะ
แลกอ่ะจ้า
ดันจ้า
อัพเดตแล้วจ้าาาาา
ขุดๆจ้าาาา
ด๊านนน
จะเอาอะไรก็บอกพร้อมเสนอราคามาได้เลยนะจ้าาาา
(กลัวเสนอแพง)
ดันจ้า  
ดัน
up
DUN จ้าาา ~~!!
ขุด
ดันจ้า
up!
อัพเดตละจ้า ~
อัพจ้าาาาา ~*
ดาาาน
ดันจ้าาาาา
ขุดๆๆๆ
อัพเดตใหม่แล้วจ้า ~ เข้ามาดูได้ตลอดเลยนะจ๊าาา
อัพเดตใหม่แล้วนะจ้า ~~**
ดันๆๆๆๆๆ จ้า ~
ช่วยกันดันจ้า ~ สั่งได้เลย ไม่ต้องอาย
อัพเดตอีกแล้วจ้า ~ พึงเสร็จเมื่อกี้เอง ~ มีรายการรับเข้ามาเพิ่มนะจ๊ะ ~
up จ้าาา ~~~~~~~~~~~~~
ดันก่อนกินข้าวจ้า ~
อัพเดตอีกแล้วจ้า ~ อัพเดตบ่อยไหมจ๊ะะะ
ดันจ้าาาาา
อัพเดตใหม่อีกแล้วจ้าาา ~ คราวนี้มี แจกเพิ่มมานะครับ จะเอาอะไรก็บอกนะครับ ผมไม่ได้เปิดคอมพ์อีก 3 วัน จะมาเปิดอีกทีวันศุกร์หน้านะคร้าฟฟฟฟฟฟฟฟฟ ~~!!
up จ้าาา
มือกรส้มลู 7 เอม ส่ง ไอม่อย เลย
ไม้โอส้มชู 5 เอมได้ไหมคะ
ถ้าได้ส่งมาที่ oiFairYio ค่ะ
อยากได้ Lamb Hat ชูอ่ะ แจกไปรึยังครับ ชื่อ ๐LaRoux๐  ครับ ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบบ ^^

ปล.ของเดนด้วยก็ดี อิอิ
ส่งไปละจ้า ~~~
ดันจ้าาา ~
DUN , UP จ้า ~~~ ก่อนนอน
ดันก่อนกินข้าวเช้าจ้าา ~
โอส้มชูได้ราคาประมาณไหนอ่าคะ
โอส้มชูราคาประมาณ __ เอ็ม - __ เอ็ม ครับ

รอผู้รู้มาตอบ
อ้่าว
sorry... DUNๆๆๆ
ดันแข่งกันกับ ~•NonGKwan จ้า (ล้อเล่น)
กลับไปรายการกระดานข่าว