กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
พี่อิ๊ก หนูขอถามว่า เจสเวล130 อัพเตตัสแบบไหนดีค้า ชุดที่ใส่ตอนนี้120ค่ะ ประดับเด๊กเซดจ้า
LA1จ้า ชื่อ AprilGirL

เช่นกันครับ หวังว่าเราจะได้นั้งคุยกัน
แล้วกิจการท่านอิ๊กเปนไงบ้าง ครับ ขยายตลาดไปเล่นรถใหญ่แล้วเป้นงัยบ้างเอย
ต้นฉบับโพสโดย ปลาตะเพียน เมื่อ 2011-12-8 22:16
กิจการไม่มีเวลาว่างเลยครับผม
ทำทั้งรถมอไซด์ รถใหญ่
ทำกราวด์วาย ติดเกจ ติดแก็ส วายสายระบบไฟฟ้า แต่งเครื่องยนต์ หลายอย่างมากอ่ะครับ ตอนนี้ถ้าวันเสาร์อาทิตย์ โดนจองคิวยาวไปถึงเดือนกุมภาพันธ์แล้วอ่ะครับ

หาลูกน้องไว้ใจๆ ขยันๆ ยังไม่ได้เลยครับท่านปลา ไววันไหนท่านปลาว่าง นัดมานั่งคุยกันสิครับผม
พี่อิ๊ก หนูขอถามว่า เจสเวล130 อัพเตตัสแบบไหนดีค้า ชุดที่ใส่ตอนนี้120ค่ะ ประดับเด๊กเซดจ้า
LA1จ้า ชื่อ AprilGirL
ต้นฉบับโพสโดย MooLiezz เมื่อ 2011-12-10 21:43
สายไหนอ่ะครับผม ธนู หรือ โยโย่ แต่ทว่า ผมก็ไม่ได้เล่นนานแล้วพอสมควรเลย เวลเยอะๆ ไม่รู้เก็บทีไ่หนเลยอ่ะครับ มอนตบแรงแค่ไหนก็แทบไม่มีข้อมูลเลยครับผมตอนนี้

คนเก่า แก่

ปล.คิดถุงพี่ก๊าบนะงับ

อันนี้โย่ อิอิ แร้งงง

952# อิ๊กปากเกร็ด
อยากเล่นโย่ค่ะพี่ ใช้ธนูแล้วมันเริ่มยิงเบาๆแล้วค่ะ มีโย่135แล้ว กำลังจะทำค่าาา

อยากเล่นโย่ค่ะพี่ ใช้ธนูแล้วมันเริ่มยิงเบาๆแล้วค่ะ มีโย่135แล้ว กำลังจะทำค่าาา ...
ต้นฉบับโพสโดย MooLiezz เมื่อ 2011-12-19 09:11
แนะนำโย่ AC ดีกว่า 135 ครับถ้าจะเวล

คนเก่า แก่

ปล.คิดถุงพี่ก๊าบนะงับ
ต้นฉบับโพสโดย Noarjang เมื่อ 2011-12-18 23:22
อยากเล่นโย่ค่ะพี่ ใช้ธนูแล้วมันเริ่มยิงเบาๆแล้วค่ะ มีโย่135แล้ว กำลังจะทำค่าาา ...
ต้นฉบับโพสโดย MooLiezz เมื่อ 2011-12-19 09:11
โย่ AC น่าจะดีกว่านะครับ

สวัสดีวัยรุ่น

สวัสดีครับ ;p
ไล่ย้อนอ่าน สมาชิคใหม่ ใครที่ผมยังไม่ อัพเดท บ้างครับ

ไล่อ่านม่ายไหว เยอะเกิน

เงียบเกิ๊นนน

อัฟเดทมานานหลายปีละ พึ่งจะขุดมาเวล
พี่ ครับ แล้ว ตั้งแต่เวล 15 พออัพ ปุ๊ป ควรหา ของไรมาใส่บ้าง อัพเตตัส แบ่งอย่างไง yoyo นะครับ พอดีพึ่งเล่นเลยไม่รู้ อะไรเลย ครับ ขอบคุณครับ
xoม,,จ๊วฟ
พี่ ครับ แล้ว ตั้งแต่เวล 15 พออัพ ปุ๊ป ควรหา ของไรมาใส่บ้าง อัพเตตัส แบ่งอย่างไง yoyo นะครับ พอดีพึ่งเล่นเลยไม่รู้ อะไรเลย ครับ ขอบคุณครับ
xoม,,จ๊วฟ
ดันให้คับ
กด like ให้คนดันกระทู้ตรงไหนเนี่ย
ini3 กับเกมส์ "คุณภาพ" พงาบ พงาบ พงาบ ..เมพสุดๆ
ดัน อืบๆๆ
ดัน อืบ ๆๆ
เป็นประโยชน์มากเลยจ้า

พึ่งลองเล่นเจสโบว์ ตอนนี้80แล้ว ฝากตัวด้วยน้าา
ดัน อืบ ๆๆ ตกหน้าสองแระ
เป็นแฟนคลับมือใหม่อีกคนจ้าา Y(^^)Y
I'm Lookpla :)
เวลช่วงแรกใช้ Bow ไปก่อนคับ
ดันๆๆๆๆๆ
ฉึกๆ
ฮึบๆ
ดันครับ อืบ ๆๆๆ
เวลเก่า70กว่าๆไมไ่ด้เล่นมาเกือบหกปีกลับเข้าไปเล่นจะเป็นไงน้อจะเวลไปที่120ง่ายมะเนี่ย
ถ้า 70 กว่า ๆ อ่ะง่ายอยู่แล้ว
แต่ถ้าเป็นฮีโร่มะไหร่  ยากแน่นอน
ฉึก ๆ
ดันๆ
.......
เนียนดันกระทู้
ติดต่อทีมงาน
GM Hotline : 02-687-2777 (10.00-19.00)
myCLINIC : http://mygame.in.th/myCLINIC/login.asp
E-mail : gm@ini3.co.th
เอะยังไง
สอบถามหน่อยครับว่า เจสเตอร์เวล 121 ควรเล่น สายโบว์ หรือ โย่ ดีรบกวนขอความแตกต่างด้วยนะครับ ส่วนอยากเล่น แบบที่ลากได้หรือล่าบอสดันเจี้ยนไำด้ครับ  ขอความแนะนำทีนะครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขล่าสุด เต่าทาโอะ เมื่อ 2014-10-15 13:31

ดีใจจัง  เจอเจ้าของกระทู้ในตลาด  

สอบถามหน่อยครับว่า เจสเตอร์เวล 121 ควรเล่น สายโบว์ หรือ โย่ ดีรบกวนขอความแตกต่างด้วยนะครับ ส่วนอยากเล่น แบ ...
ต้นฉบับโพสโดย R.K.O เมื่อ 2014-10-5 15:47
เก็บเวล สายโย่ดีกว่าครับ เวลช้าหน่อยแต่ค่าโจมตีก็แรงพอสมควร แต่จะลากเหมือนสายธนูไม่ได้ เพราะอาวุธเวลสูง จะจำกัดที่อาชีพ ธนูจะถูกจำกัดที่ เรนเจอร์ เจสจะถือโย่ได้อย่างเดียว ธนูสูงสุดจะถือได้คือ ธนูทอง105 แค่นั้นครับ
ดีใจจัง  เจอเจ้าของกระทู้ในตลาด  

ต้นฉบับโพสโดย เต่าทาโอะ เมื่อ 2014-10-15 13:29
แฮะๆ ช่วงนี้มีกลับมาเล่นบ้างคับ

ดันๆ
.......
.
แก้ไขล่าสุด •L• เมื่อ 2014-12-4 20:07

รับ Lusaka Crystal YoYo เท่าไหร่ลองว่ามาจ้า
กริบ
เเวะมาดัน ><
ดันๆ
.......
ดัน ๆ
กลับไปรายการกระดานข่าว