กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
ดัน ขึ้น ปัย ๆ

ฮ่า ๆๆ
ขอโทษนะค่ะ วันนี้จะมาขอออกกิล

ด้วยเหตุผลที่ว่า แม่ด่าเรื่องเล่นเกม

โทษน้า~
รอเปิดเซิพเวอร์ก่อนนะค่ะ ค่อยมานั่งทำลายเซ็นกิล อยากทำเองมากกว่า โฮ่ๆ

.. ไปนอนละงิ ...
ต้นฉบับโพสโดย ติดดิน เมื่อ 2011-4-15 22:31
-0- ทำเส็ดแล้วมาให้ใช้ด้วยล่ะ

ขี้เกียดทำและไม่ติสสสสพอ
เนอะ แบบว่าเวลาจะเล่นเกมด้วยกันจะได้ไม่ต้องซิบถามกันว่าอยู่แนลไหน
แบบ...อยากให้มีแชนแนลประจำของกิลไปเล ...
ต้นฉบับโพสโดย VisuaLism เมื่อ 2011-4-15 22:41
ถ้าแอสเพื่อนไว้จะดูแน่วที่แต่ละคนอยู่ได้นะ-.-

ถ้าจะให้มีแน่วประจำ เดียวดูก่อนและกันว่ามันมีกี่แน่วหุหุ

อย่างอิตอนฟรีโอเพ้น โผล่มาอันแรกแน่ว17งี่

แล้วแน่ว1หายไปไหน ชั้นล่ะงง

ด้วยเหตุผลที่ว่า แม่ด่าเรื่องเล่นเกม

โทษน้า~ ...
ต้นฉบับโพสโดย ติดดิน เมื่อ 2011-4-16 07:01
อ่าว สะงั้น
โอ้วมีคนจะทำลายเซ็นกิวด้วย สบายเลย อิอิอิ

202# ไม่เป็นไรจ้า ยังไงก็ขอขอบคุณที่ให้ความสนใจและมาบอกนะครับ
น้องขนุนแม่ไม่ให้เล่นแล้ว

ใครจะมาทำลายเซ็นกิลให้ล่ะนิ
ขอมอบหมายหน้าที่อันสุดแสนสำคัญให้เลขาแล้วกัน
ขี้เกียดทำแล้ว+>+
เอา อาร์ทๆ หน่อยนะคับ Kไนท์   
ข้าไม่รู้ ข้าสร่างแล้ว แต่ข้าปวดหัวอย่างแรง
   ดันโฮก
ทักทายๆๆ
    ตู้เย็นคือใครทำไมขยันดราม่าจุงเบย :'')

โทษน้า~ ...
ต้นฉบับโพสโดย ติดดิน เมื่อ 2011-4-16 07:01
เศร้าเรย
ถ้าแอสเพื่อนไว้จะดูแน่วที่แต่ละคนอยู่ได้นะ-.-

ถ้าจะให้มีแน่วประจำ เดียวดูก่อนและกันว่ามันมีกี่แน่วหุห ...
ต้นฉบับโพสโดย Kissing_You เมื่อ 2011-4-16 09:46
จริงป่ะ~ ตอนพรีไม่เคยเช็คระบบเพื่อนเลย(ไม่มีคนให้แอด )
โอ้ว ถ้าเป็นแบบนี้ก็สะดวกขึ้นเยอะเลยเนอะ

โทษน้า~ ...
แง น้องขนุนไปแล้ว เค้าจะคิดถึงตัวนะ

หวาดดีครับทุกคน^ ^
215# BkingZa
ดีจ้า

เพิ่งตื่นรึ?

แต่ละคนนี่มาตอบกันไม่ค่อยจะตรงเวลากันเลยแหะ-.-
215# BkingZa
ดีจ้า

เพิ่งตื่นรึ?
ต้นฉบับโพสโดย VisuaLism เมื่อ 2011-4-16 12:13
ครับ วันนี้ตื่นไว อิอิ
แต่ละคนนี่มาตอบกันไม่ค่อยจะตรงเวลากันเลยแหะ-.-
ต้นฉบับโพสโดย Kissing_You เมื่อ 2011-4-16 12:16
อีก2วัน เท่านั้น
เท่านั้น เท่านั้น เท่านั้น เท่านั้น เท่านั้น เท่านั้น เท่านั้น ....- -*
แต่ละคนอาการลงแดงทั้งนั้น
งงมาก ID บอร์ด เดียวกัน แต่ชื่อบอร์ดเปลี่ยน แล้วข้อความที่โพส นับ1ใหม่
อ่าวได้ล่ะ สับสนกับ ID นิดหน่อย
อ้ะหลายไอดีวางแผนทำไรเป่าอ่า
ล้อเล่นนะ
ง่ะ ฟิฟ 2 จอไง
จะคลั่งและน้า =[]=

อยากดูดอิเทอแล้ว
จะคลั่งและน้า =[]=

อยากดูดอิเทอแล้ว
ต้นฉบับโพสโดย Kissing_You เมื่อ 2011-4-16 18:37
เหมือนกันนน นั่งๆนอนๆ ไม่มีอะไรจะทำ อยากเล่นเกมแล้วว

ไปทำลายเซ็นมาแบ่งกันมั่งสิ-.-
จะแบบแถบยาว สั้น กว้าง สูง

อันไหนสวยจะได้ใช้กัน
ไปสง น้ำพระดีกว่า
แก้ไขล่าสุด Kissing_You เมื่อ 2011-4-16 19:51

232# Kissing_You
แอ๊บได้ใจ 5 5 5 5
รอมีรมณ์ก่อนละกันค่อยทำช่วงนี้ตัวขี้เกียจมันสิงง่ะ
เลขาสุดยอดเดี๋ยวเปิดเซิฟจะตบรางวัลให้
ทำไงให้อิ ฉากหลังมันใส หงะ- -*
เอ....ไม่ชัวว่ะลองเซฟภาพตระกลู gif อาจจะได้มั้ง
เอาชัวรอผู้รู้ละกัน.........
ไปทำลายเซ็นมาแบ่งกันมั่งสิ-.-
ต้นฉบับโพสโดย Kissing_You เมื่อ 2011-4-16 18:42
เค้าไม่อาร์ตพอ

สกุล gif กับ png ฉากหลังใสได้

แนะนำให้ใช้ PNG ดีกว่า ใช้GIF ก็ได้  แต่ความสมูทของGIF จะไม่เท่ากับPNG
แก้ไขล่าสุด Kissing_You เมื่อ 2011-4-16 20:08

เดียวมาแปะใหม่ แก้ก่อน
น้องแมวน่ารัก *-*
อืมดูจากคำตอบของหลายคนนี่น่าจะมีหัวศิลป์เยอะนะ
อยากสนุกทำเอามาประกวดกันก็ได้นะเออ
242# Kissing_You
น่ารักจัง~
รู้สึกว่าตาฝาดหรือปล่าวก็ไม่รู้ เห็นลายเซ้นเป็น Emdless
ต้นฉบับโพสโดย Kissing_You เมื่อ 2011-4-16 12:16
ว่างก็ตอบไม่ว่างก็ไม่ตอบ
อืมมม มันเป็น Emd จริงๆด้วยอ่ะ
ชอบอันที่อยู่ในเรป #239

244# Nnii
เลขาขยันจนเอ๋อแล้ว
ตกลง กิลเรา ชื่อ Endless แล้วสินะ
กิสสสส พิมผิด>_<
ขอประทานอภัย ทำจนเบลือ- -*
กลับไปรายการกระดานข่าว