กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
6 โมงเหรอครับเจ๊
ต้นฉบับโพสโดย P Nobita เมื่อ 2011-4-7 17:23
จ้า ที่เก่าเวลาเดิม
รู้สึกบอดอืดๆ ไหม
รู้สึกบอดอืดๆ ไหม
ต้นฉบับโพสโดย ซะแน็ปฟี่ เมื่อ 2011-4-7 17:29
ใช่ๆ อืดมากมาย
ตอนนี้ 17.45 แล้วนะคะ

18.00 อย่าลืมไปแมทกันนะ
หน้าราม 2 ใช่มะครับ
แมท
...
256# FORCARK

มาเลย มีต่ออีกแมทจ้า
เอเอ้ยย อยู่ไหมมม
หลุดอ๊า
ฝันดีค่ะ โอะยาสุมิ
โอโห สุด ยอด

ชอบอ่ะเจ้   โดน มากเลย
...
เค้าได้ลักกี้อะ
==!! กลับมาแล้ว !!!
หวัดดีคร๊าบบบบบบ
อันยอง ~~~
อิ่มมาก
-0-.....
ขอบคุณสำหรับกล่อง6 ปีครับบ
เห้ออออออออออออ
บอดตกแล้วววววววววววววววววว==
สวัสดีบอร์ดชล

ก่อนอื่นเอารูปมาลงให้น้องนัทให้หายสงสัย

นี่คือรูปที่พี่ลงสี

ขออนุญาติเจ้น้อ

Credit ภาพ : จากการ์ตูนเรื่อง Kyou Koi wo Hajimemasu
I'm Lookpla :)
*0* ++++

สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Psสึ . นอนและบาย
ไม่ได้นอนดึกนะ

ฝัน ดี ชล บุรี zzZZ

274# เจ้าคุณ

ฝันดีคับ
ภาพปริศนามาแล้วนะคะ
สมาชิกชาวชลคนไหนสนใจชมภาพยนตร์ ลัดดาแลนด์ เตรียมตังส์ให้พร้อมนะคะ เดี๋ยวเราไปดูกันจ้า
...

ผีจาไมก้า`
-w- คิคิ
...
ต้นฉบับโพสโดย R5` เมื่อ 2011-4-8 08:41
อะไรของแก
กิจกรรม อะไรเอ่ยปีกดำ
1. โดเรมอน , โดเรมอน
2. เคโรโระ , เคโรโระ ขบวนการอ๊บอ๊บป่วนโลก
3.เนี๊ยด , โปเกมอน
4.ปาแมน (กร้ากก้มันเหมือน) , ปาแมน
5.ชิปโปะ , เทพอสูรจิ้งจอกเงิน
6.มารูโกะ (กรื้ดดดด) , มาโรกะ
7.หุ่นตาเหลือก , เทเลทับบี้
8.โคนัน (ตอนแปลงเพศ กรื้ส555) , ~~
9.ฮาโตริ (มั่วแหลก) , ฮาตาริ
10.ซึน =.,=!! , เดเระ
สวัสดี
ฮาลู๋ ฮาล๋า ฮาเล๋ ฮาลิ๋ ฮาลี๋ !!!
สวัสดีๆ

ผีจาไมก้า`
สวัสดีๆ
ต้นฉบับโพสโดย R5` เมื่อ 2011-4-8 09:51
จบแล้วต่อไหนอ่ะ
ฉันไม่เคยอ่อนแอร์ แค่มีมุมอ่อนไหว
แก้ไขล่าสุด ซะแน็ปฟี่ เมื่อ 2011-4-8 10:16

ใครยังไม่ได้ตอบตัวการ์ตูนอ่ะ รีบตอบก่อน 6โมงเย็นวันนี้นะ ห้ามลบ รีพลาย ห้ามอีดิท สะสมคะแนนไปก่อน เดี๋ยวจะอัพตารางแลกของรางวัลให้
*ปล. เอาอีบรรดาคามิกาเซ่มาลง กรุณาอย่าออโต้ เพราะชั้นรำคาญ+เกลียดมันทุกๆตัว
เสียง ค่าย มันไว้เทสลำโพง
แก้ไขล่าสุด _RoBiNCHaN_ เมื่อ 2011-4-8 10:23

ลงได้ ไม่ว่านะ แต่อีค่ายนี้ เจ้ขอ อย่าออโต้เพลง เจ้ฟังแล้วคัน ขนลุก ผดขึ้น ลมพิษกิน ขึ้นหัด แมลงสัตว์กัดต่อย ไม่ไหวๆจริงๆฟรอง

เอาเป็นว่าฟังเพลงพวกนี้ เจ้ยอมฟังหมอลำดีกว่าอ่ะ
ลอกคำตอบได้มะ
แก้ไขล่าสุด _RoBiNCHaN_ เมื่อ 2011-4-8 10:24
ลอกคำตอบได้มะ
ต้นฉบับโพสโดย ยงฮวา เมื่อ 2011-4-8 10:21
ได้จ้า ไม่ว่ากัน ชอบคำตอบใคร ลอกมาเลย
หุหุ~~~
จบแล้วต่อไหนอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย ซะแน็ปฟี่ เมื่อ 2011-4-8 10:08
ยังไม่รุ้เลยพี่

ผีจาไมก้า`
อยู่แอม เจอ เอ เกือบทุกวันเลย เด๋วว่างๆ แอบไปถ่ายรูปมันมาลงบอร์ด ดีกว่า

ผีจาไมก้า`
ยังไม่รุ้เลยพี่
ต้นฉบับโพสโดย R5` เมื่อ 2011-4-8 10:28
สวัสดีค่ะ ไม่ทราบว่าชื่ออะไรคะ
สวัสดีค่ะ ไม่ทราบว่าชื่ออะไรคะ
ต้นฉบับโพสโดย _RoBiNCHaN_ เมื่อ 2011-4-8 10:29
ใช่ซิ เรา ไม่รู้จักกันแล้ว

ผีจาไมก้า`
ใช่ซิ เรา ไม่รู้จักกันแล้ว
ต้นฉบับโพสโดย R5` เมื่อ 2011-4-8 10:31
อย่าๆ เดี๋ยวนี้ทำหยิ่ง เราทักเอ็มไปไม่ตอบ เชอะ
ทักตอนไหน ไม่เห็นมีเลย

ผีจาไมก้า`
กลับไปรายการกระดานข่าว