กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

oMyStyleClubo กลับมาแว๊ววว !!! สมาชิคเก่าสมาชิคใหม่ ใครว่างกลับมาเล่นกันได้นะ ^ ___ ^

แก้ไขล่าสุด อิ๊กปากเกร็ด เมื่อ 2013-11-14 11:09

******แจ้งกำหนดการเปลี่ยนแบรนซิกกิล******

แบบเดิมเป็นแบบนี้

ได้เปลี่ยนเป็นแบบนี้ ตามรายชื่อ ของสมาชิคผู้เล่นนะครับ

การแจ้งขอ ทำได้ดังกล่าวโดย

ขอที่ผมโดยตรง เท่านั้น ! ห้ามมีการ ขอให้เพื่อนเด็ดขาด

ทาง ผู้จัดทำ ได้ทำไว้หมดแล้วของทุกๆคน

แจ้ง ขอแบรนซิกกิลมา ทาง กระทู้บอร์ท เท่านั้นนะครับ แล้วผมจะส่ง เป็น โคท ไปทาง PM ของท่านนะครับ

ห้ามไปทำเองด้วยนะครับ

ดังนั้น ท่านที่ ยังใช้ แบรนซิกกิล แบบเก่าอยู่ รีบแจ้งเปลี่ยนได้แล้วนะครับ

หาก ผู้เล่นเก่า ๆ ยังใช้อันเก่าอยู่ มีความพึงประสงค์ ต้องการเปลี่ยน แจ้งได้ที่ผมตลอดนะครับ โดยการโพสไว้กระทู้นี้เช่นกัน

จึง แจ้งมาให้ทราบทั่วกัน

ออก ณ.วันที่ 08/01/53

By อิ๊กปากเกร็ด

งดรับสมาชิคเพิ่มนะครับช่วงนี้ กิลเต็ม

************ก่อนจะสมัคร อ่านกฏกติกาให้เข้าใจก่อนสมัครนะคับ************

*****กฏ การรับสมัครเข้ากิล*****สำคัญมากสมาชิคที่จะมาสมัครใหม่ต้องอ่าน******

ตอนนี้ ทาง บ้าน oMyStyleClubo ได้ เปิดการรับสมัคร สมาชิคใหม่

โดยมีเงื่อนไขดังต่อไปนี้

ทางกิลNo.01

1.ท่านที่จะมาสมัครใหม่ ต้องมีเลเวล ไม่ต่ำกว่า 95

2.ท่านจะต้อง มาโพสข้อมูลส่วนตัวของท่าน ในบอร์ทกิลที่นี่

2.2 ตัวอย่าง

2.2.1 ชื่อเล่น *******

2.2.2 ชื่อตัวละคร ที่ออนหลักๆ เท่าที่จำได้ *******

2.2.3 วันเกิด ******* อายุ ******

2.2.4 จังหวัดและที่อยู่ ที่ไว้ซุกหัวนอน ******

2.2.5 อาชีพปัจจุบัน

2.2.6 email ******

3. เมื่อกระผมรับทราบข้อความ หรือความจำนงการสมัครแล้ว

ขอให้ผู้สมัคร รอการ นัดวัน สอบสัมพาษณ์

4. หาก มีสมาชิคกิล ท่านใด แนะนำเพื่อน มาให้อยู่ที่กิลนี้ ต้องแจ้งหัวกิลให้ทราบ ทาง เกมส์ หรือ เวปบอร์ทกิล แล้วกระผม จะนัดวันสอบอีกที

5. ต้องทำความเข้าใจกับ กฏของ บ้านหลังนี้ ในด้านล่าง ขอให้อ่าน

แล้วจงทำความเข้าใจกับมัน เมื่อยอมรับกฏได้ ท่านก้อจะสามารถ สมัครเข้าบ้านนี้ได้

ทางกิลNo.02

1.ท่านที่จะมาสมัครใหม่ ต้องมีเลเวล ไม่ต่ำกว่า 80

2.กฏทุกอย่าง ตาม กิลNo.01 เลยครับ

*****หมายเหตุ*****

1.ถ้าหากท่านไหนที่อยู่ทางกิล01 แล้วสร้างปัญหา มีโทษผิด ท่านจะถูกสะกิดออกกิล01

มาอยู่ทางกิล 02 นะครับ

ออกให้ ณ.วันที่ 01/12/52

By อิ๊กปากเกร็ด

ประวัติ ของสมาชิคกิล ทุกท่าน ที่เข้ามาภายในบ้านหลังนี้แล้ว รายงานตามด้านล่างเลยนะครับ

ตัวอย่าง

1.ชื่อตัวละคร.........

2.ชื่อเล่น........

3.วันเกิด.........

4.อาชีพ.........

5.email......

เป็นตัวอย่างเลยนะครับ

Kinuta  

ตูก็ยุคดึกดำบรรนละ ต้องโพสด้วย

ชื่อตัวละคร Kinuta (Blade Hero),lmaTion๛(Billposter),๐Kinuta๐(Ringmaster),Puliko(Jester),Puliko๛(Ranger Heroพูดเล่นนะ )

ชื่อเล่น โจ ครับผม

วันเกิด 27 กันยา 2536

อาชีพ นักเรียน(แต่หัวไม่เกรียน  )

แก้ไขล่าสุด อิ๊กปากเกร็ด เมื่อ 2010-4-20 12:11

oยัยบ๊oงส์o  

Name: oยัยบ๊oงส์o / ลูกสาวยัยบ๊องส์ / นู๋โรสขายของ

Nickname : อินู๋โรส(บ้า)

B'day : 7/3/2537

Job : ริง/บิล/เวกาบอล/(ไม่ใช่นี่หว่า).....นัก(โดด)เรียน   

oArcJunGo

รายงานตัว

ชื่อ oArcJunGo

ชื่อเล่น เอก

วันเกิด 30 สิงหาคม 2535

อาชีพ Jester (เด็กช่าง)

๐AliceZ๐  

•รายงานตัว•

ชื่อตัวละคร ๐AliceZ๐ {Jester}

ชื่อเล่น ปอ

วันเกิด 30 มกราคม 2538

อาชีพ  นักเรียน

เจ้าฮาจิ  

1.ชื่อตัวละคร เxมียวน้oย

2.ชื่อเล่น ทิพย์

3.วันเกิด 3 กุมภาพันธ์ 2534

4.อาชีพ นักศึกษา

5.email smypmbrpn98@hotmail.com   

danw    

Name ttaa & หาเอาเองในกิลมีอีก 2 ตัว  

Nickname อ๊อฟ  

Birthday 24/07/198X

Job Facilitator in school/Teacher & Farmer   

E-mail   danw_at6@hotmail.com

Lizr

1.ชื่อตัวละคร Lizr Jester 120

2.ชื่อเล่น เจ

3.วันเกิด 17/7/(จำไม่ได้แฮะ น้องกว่าหรือมากกว่าพ่อปี1)

4.อาชีพ ธุระกิจส่วนตัว

5.email jay_evo@hotmail.com   

WanDerLand

1. ชื่อตัวละคร WanDerLand

2. ชื่อเล่น นัท

3. วันเกิด 17/6/2536

4. อาชีพ นักเรียน

5. E-mail lnwaezakmi_nut@hotmail.com   

HunTerXlll

1. ชื่อตัวละคร HunTerXlll

2. ชื่อเล่น ปุ๋ย

3. วันเกิด 6/6/33

4. อาชีพ นักศึกษา

5. E-mail kkk_pl@hotmail.com   

PeachStrom

1.ชื่อตัวละคร เด็กกรุงเทพ RingMaster 110

2.ชื่อเล่น พีช

3.วันเกิด 13 สิงหาคม 2537

4.อาชีพ นักเรียน ม.ปลาย *-*

5.email peach_za_na@hotmail.com

แหะ ๆ ช้าไปป่าวหว่า   มัวแต่เวล

เวลอาจจะนานๆทีขยับนะคะ   พอดีเล่นตัวใหม่อะค่ะติดเรียนด้วยแหละค่ะ   

Esan_ShoP

1.ชื่อตัวละคร SnlPer Jester 115M+[นางฟ้าเขียว]

2.ชื่อเล่น BeSt' [เบส]

3.วันเกิด 6 กันยายน 2531

4.อาชีพ นักเรียน/นักศึกษา [ส่วนใหญ่จะนักเกรียน]

5.email bestzaa1@hotmail.com

ไม่ค่อยเจอเท่าไรหรอกนะ เน็ต ม มันบล๊อกต้องทำใจ

nijakeaw

1.ชื่อตัวละคร Disappear  Elementer  M-91

2.ชื่อเล่น แก้ว

3.วันเกิด ........3/07/36

4.อาชีพ นักเรียนค๊า  

5.email ........ nijakeaw@hotmail.com

เป็นสมาชิกใหม่ อายุน้อยๆ ฝากตัวด้วยนะ   

ooRULEDARKoo

1.ชื่อตัวละคร ooN๑Poo ooRULEDARKoo

2.ชื่อเล่น ปั้น

3.วันเกิด 22 พ.ย. 36

4.อาชีพ นักเรียน ม.4 อิอิ

5. pun_hamtaroyo@hotmail.com

สวัสดีค่ะ เพิ่งเคยเข้าบอดกิลครั้งแรก

ในเกมส์ก็ไม่ค่อยออน

ยังไงก็ฝากตัวด้วยนะคะ งิงิ   

แมงไม่ดีกิน   

๑.ชื่อตัวละคร ๓ดัชมิล๓ Billposter ๑๑๖ + ๑เทียนไข๑ RingMaster 105

๒.ชื่อเล่น  YeaR

๓.วันเกิด ๐๒ เดือน มกราคม พุทธศักราช ๒๕๓๑

๔.อาชีพ นักศึกษา

๕.email  ungi_jung@hotmail.com

^ ^" รุ่นเก่ากึ๊กดึกดำบรรน มารายงานตัวช้าไปหน่อย  

อยากให้กิลเป็นอย่างเมื่อก่อนจังดูเหมือนเงียบๆยังงัยไม่รู้เน้อ ป๋าอิ๊ก

I LovE oMyStyleClubo  จร้า   

hikkiโหมดเทพ

1.ชื่อตัวละคร : hikkiโหมดเทพธิดา เรน97

2.ชื่อเล่น : รุต

3.วันเกิด : 15กพ. หลังวาเลนไทน์1วัน

4.อาชีพ : ว่างงาน / นอนดูการ์ตูนเล่นเกมส์ไปวันๆ

5.email : ขออนุญาตส่งเป็นการส่วนตัวนะงับ

เล่นแต่แบ๊กโร๊กอ่างับ ฟลิฟไม่ได้ออนแล้ว จะมาแค่ช่วงวออย่างเดียว

ไม่รุ้นะเนี่ยว่าพี่อิ๊กให้มารายงานตัว พะดีเหลือบไปเหน

Pu

ชื่อตัวละคร ,,,  ๑ท้องฟ้า๑ / ๑ความเหงา๑ / Pupizz

ชื่อเล่น ,,,  ปุ๊ / ปุ๊ก / ปุ๊ปิ๊ / ปุ๊กปิ๊ก  (แล้วแต่คนเรียก)

วันเกิด ,,,  อาทิตย์ ที่ 10 พฤษภาคม 2530 ปีเถาะ

อาชีพ ,,,  เล่นเกม / ขายเสื้อผ้าหน้าบ้าน  .......... (ว่างงาน ยังไม่มีไรทำ)

อีเมล ,,,  pupi_zz@hotmail.com

โทษทีจ้ามาช้านิดนึง   

AquaMaster   

1.ชื่อตัวละคร •Aqua•  ( Ringmaster )

2.ชื่อเล่น โมสท์ ( MosT )

3.วันเกิด 18/12/2535

4.อาชีพ นักศึกษา

5.email prytt_most@hotmail.com   

มิสเตอร์เอ็ม

ข้อมูลส่วนตัวของข้าน้อย

ชื่อเล่น เอ็ม

ชื่อตัวละคร มิสเตอร์เอ็ม (Billposter)

วันเกิด 12 ก.ค. 252X

ที่ซุกหัวนอน บางเขน กทม.

อาชีพ พนักงานราชการ

e-mail suriyong_m@hotmail.com   

ประสงค์ร้าย

ชื่อเล่น แจน

ชื่อตัวละคร NexTStaR อาชีพ เจส ภาษาอังกฤษเขียนยังไงหว่า

วันเกิด 8 มกราคม 2530

ที่อยู่ จังหวัดพิษณุโลก งับ

อาชีพ พนังงานบริษัทเอกชน และนักศึกษา

อีแมว nu_baby@windowslive.com

มารายงานตัวแล้วงับป๋ม   

Konpaku Youmu

ชื่อตัวละคร : Cirno อาชีพ Knight 106

ชื่อเล่น : มี่

วันเกิด : 25/10/8x

อาชีพ : Freelance

e-Mail : ขออนุญาตปิดเป็นข้อมูลส่วนตัวครับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับทุกท่าน   

ขuมปัJปิ้J  

ชื่อตัวละคร ตัวป่วน Jester 101

ชื่อเล่น เม่น

วันเกิด 8 มกราคา 2535

อาชีพ นักเรียน

E-mail: killerzaana@hotmail.com

CLUB X

ชื่อตัวละคร llNul3eel2ll

ชื่อเล่น เบียร์

วันเกิด 17 ธันวา 2531

อาชีพ บิล LV.97 อาชีพ นักศึกษา ส่วนในเกมส์ สำรวจตลาด

email .............................

แก้ไขล่าสุด อิ๊กปากเกร็ด เมื่อ 2010-8-20 20:35

sisuru

ชื่อตัวละคร ๐ชิสึรุ๐ / ๐ชิสึรฺ๐

ชื่อเล่น  พีพี ครับ

วันเกิด 19 พฤจิกายน 2537(อายุ 15)

อาชีพ นักเรียนครับ

email pee_pang_vee@hotmail.com

เทพสเต๊ปซ้ายขวา

ชื่อตัวละคร สเต็ปซ้ายขวา

ชื่อเล่น วิทย์

เกิดวันที่13-05-40

อาชีพนักเรียน

อีเมล nuttavit@windowslive.com

coltmk70

สวัสดีครับผม ชื่อนนท์นะครับ

ชื่อตัวละคร  ๛กาญจนบุรี๛

ผมอายุ39 งานหลักรับเหมาก่อสร้าง งานอดิเรกเปิดร้านเกมส์

ยังไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับทุกท่านผิดพลาดอะไรไปก้อขออภัยไว้ณที่นี้นะครับ

ขวางหน้าขวางตา

เนย

ขวางหน้าขวางตา(เหตุผลและที่มาของชื่อนี้เพราะมันคือไอดีพี่ที่สร้างตัวไว้แล้วไม่เล่นเราเลยเอามาเล่น)
INT300(ตัวละครที่ถูกลืม)

อยู่เมืองทอง,อเมริกา
ป.โทนิติกำลังถูกพ่อจ้างต่อเอก

เจ้าของบริษัททนายทั้งไทยและเมกา
ไปกลับเมืองไทยกะเมกาบ่อยๆ
ฝากเนื้อฝากตัว
จะพยายามเป็นคนดีของครอบครัวนะ

Zeon

1.ชื่อตัวละคร G๏dzilla (Blade) ๛๑Sacofel๑๛ (Billposter)

2.ชื่อเล่น กวง

3.วันเกิด 29 มิถุนายน 2537

4.อาชีพ นักเรียน (หัวไม่เกรียน)

5.email homealone_za@hotmail.com

birdkab

1.ชื่อตัวละคร ๐๐พงศ์เองครับ๐๐ Blade เวล 117

2.ชื่อเล่น พงศ์

3.วันเกิด 8 กุมภาพันธ์ 2531

4.อาชีพ นักศึกษาปี4ใกล้จบและ

5.email narak_12344@hotmail.com

—F๏rever—

ชื่อตัวละคร  lจ้าชาEปาจิงโกะ  เอเล 116

ชื่อเล่น อุ้ม

เกิดวันที่26 กันยายน 2531

อาชีพ; ทำงาน+นักศึกษา

E-mail   aum_zero001@hotmail.com

Davil_Alone

1.ชื่อตัวละคร เทพเดียวดาย_La  (เจสเตอร์อ่อนๆ)

2.ชื่อเล่น กอล์ฟ

3.วันเกิด  08/01/2534

4.อาชีพ นักเรียนคับ

5.email  liverpool_kf@hotmail.com

ฝากตัวด้วยนะ   มีอ่าไรก้อแนะนำบ้างนะคับ

เต่าทาโอะ

1.  ชื่อตัวละคร  โยชูวา  เบลด

2.   ชื่อเล่น  เต่า

3.   วันเกิด  27  พฤศจิกายน  2522

4.   อาชีพ  เปิดร้านพิมพ์งานกึ่งเน็ต

5.   email : jujang.1@hotmail.com

รบกวนฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับทุกท่าน

oBabybearo

สวัสดีค่ะพี่ลิง ตอนนี้ตัวนู๋เวล95แล้วนะคะ
แล้วก็จะมาขอเข้ากิลด้วยค่ะ
ชื่อเล่น สายป่าน
ชื่อตัวละคร ๐Babybear๐
วันเกิด 23 มิ.ย. 2537
ที่อยู่ กทม.
อีเมลล์ saiparn.love-me@hotmail.co.th

ขอความกรุนาด้วยนะคะ

แก้ไขล่าสุด อิ๊กปากเกร็ด เมื่อ 2010-4-20 12:17

กฏกติการมารยาทมีดังนี้

1.เข้าด้วยความเต็มใจโดยมิได้ถูกบังคับจากผู้ใด

2.มีความรักกิลรักคอมปานีและรักเพื่อนฝูงในกิล

3.เป็นคนที่ใจเย็นมีเหตุผลคุยเวลาเกิดปัญา

4.รับเวล95ขึ้นไป

5.สามารถสละเวลาอันน้อยนิดเข้าเกมส์ได้เพื่อให้หัวกิลเห็นหน้า

6.ขยันในการเก็บเวลโดยถ้าตัวเองว่างอย่านิ่งเฉย

7.เป็นคนที่มีความคิดเวลาพูดจาทั้งในกิลหรือช่องปรกติ พยายามเอาใจเขามาใส่ใจเรา

8.ไม่พูดจาเสียดสีทิ่มแทงผู้อื่นโดยเจตนา และ ควรดูสถานการณ์ ว่าควรพูดอะไรหรือไม่ควรพูดอะไร

9.เวลามีปัญหาในกิลหรือทะเลาะไม่พอใจใครในกิลสามารถมีเหตุผลและความใจเย็นเพียงพอในการรับฟังความคิดเห็นผู้อื่น

10.ต้องกล้าคุยกับหัวกิลและมีเหตุผลที่เพียงพอ[ใครๆก้อว่าหัวกิลโหดจิงๆไม่เน๊อะ]

11.ไม่ต้องกำหนดหรือคิดไปเองว่าคุณเทพหรือไม่เทพจนหรือไม่จนขอเพียงมีคุณสมบัตร

ตามที่กล่าวมาข้างต้นนี้คุณก้อสามารถมาอยู่บ้านเดียวกันได้

12. หากทำผิดกฏข้อใดข้อนึง จะมีโทษตามความผิด และดำเนินการตามความเหมาะสม โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้า

13.ต้องยินยอมรับโทษ กับความผิดของตัวเอง กระผมสามารถ เอาคุณออกจากบ้านได้ทุกเมื่อ เมื่อคุณกระทำความผิดตามกฏบ้าน  

14. คอย สนใจ เพื่อนฝูงภายในบ้าน อย่าคิดว่า คุณ อยู่คนเดียว

15.ต้องเอาใจใส่และสนใจกิจกรรมกิลให้มาก เช่น

15.1 กิจกรรมนัดเจอมิสติ้งกิล

15.2 กิจกรรมประชุมกิล

15.3 กิจกรรมลงบอสมังกร

15.4 กิจกรรมถ่ายรูปกิล

15.5 ฯลฯ

16.ข้อมูล ภายในกิล ทุกอย่าง ห้าม!นำเผยแพร่ ให้คนนอกฟังโดยเด็ดขาด

นั่นหมายถึงว่า การสนธนาช่องกิล หรือการซิบ ที่เป็นข้อมูลภายในกิล

ห้ามบอกเพื่อนนอกกิลเป็นอันขาด

หากท่านทำตรงนี้ไม่ได้ ชีวิตจริง ท่านก้อคงค่อนข้างแย่เช่นกัน

17.หากสนใจ และ ยอมรับในข้อตกลงได้  @ ชื่อตามด้านล่าง หรือ? สมาชิค oMyStyleClubo ได้ทุกคนครับ

อิ๊กปากเกร็ด

ซันจิขาดำ

นามิแมวขโมย

Kinuta

oยัยบ๊oงส์o

oArcJunGo

ท่านไหนผ่านกฏกติกาตามข้างต้นแล้วได้ผ่านเข้ามายังกิลนี้

ก้อยินดีต้อนรับสู่บ้านใหม่นะครับ

จงรักษากิลนี้ไว้ตลอดไปนะครับ

*********กฏกติกาการเข้าเล่นในลาน********

1.เวลาเข้าลานอย่าพยายามตีใครก่อนหากเขาไม่ตีเราก่อน

2.ถ้าเราจะตีเขาก่อนดูว่าเขาเล่นกับเราหรือเปล่าวหรือขออนุญาติเขาก่อนที่จะไปตีเขา

3.เวลาฆ่าคนเล่นในลานแล้ว ห้าม เล่นขอบลานซึ่งเป็นสิ่งที่กิลเราอย่าพยายามทำตัวเกรียนเหมือนคนอื่นที่เรารังเกียจ

3.1 หากว่า เจอผู้เล่น ที่เล่นขอบลานก่อน อนุญาติ ให้ขอบลานได้ ตามกฏที่แจ้งไว้ แต่ ห้าม เล่นขอบลานก่อน

หากมีคนส่งภาพมา โดยมีหลักฐานแน่นหนา ท่านจะถูกดำเนินการตามกฏกิลทันที

4.ถ้าเราตีคนแล้วเราจงอยู่กลางลานเพื่อรอรับการต่อสู้จากคนที่เราตีเขาไปอย่าขึ้นขอบลานเสมือนเป็นบุคคลที่สังคมรังเกียจ

4.1การจะว่าคนอื่นหรือผู้เล่นท่านอื่น ควรพิจารณาตัวเองก่อน ว่าทำถูกรึเปล่าว

5.เวลาเล่นลาน ห้าม ใช้ถ้อยคำที่หยาบคายหรือถ้อยคำที่เสียดสีผู้เล่นคนอื่นหากมีการถูกพูดจาดูถูกเหยียดหยามจากผู้เล่นท่านอื่น

ให้เซฟภาพแล้วแจ้งหัวกิลทันที

6.การลงเล่นในลานควร มีจิตใจที่ปรกติ อย่าบ้า และใช้เหตุผลในการพิจราณาของผู้เล่นอื่นหรือที่มาตีเรา

7.หากผู้เล่นอืนไม่ว่าคนในกิลหรือคนนอกกิลมาตีเราก่อนเรามีสิทธิที่จะตีผู้เล่นได้ตามกฏของในลานได้

8.อย่า พูดจาโอ้อวด ว่าตัวเองเก่ง ตัวเองเทพ ให้จำไว้ว่า ผู้เล่นทุกคน มีสิทธิ์เท่าเทียมกันหมด

9.ถ้าหากเกิดว่ามีเรื่องภายในลาน ถ้าเป็นไปได้ อย่า เรียกเพื่อนในกิลไปช่วย

คุณต้องคิดเสมอว่า

ก่อเรื่องเอง หัดแก้ปัญหาเอง ผูกเองแก้เอง อย่านำพาคนอื่นไปแก้ด้วย   

****กฏและกติกา การเข้าลาน ได้แจ้งไว้อย่างชัดเจน

ดังนั้น หากใครฝืนกระทำผิด แล้วทางผมได้รับแจ้งเข้ามา หรือพบเห็นด้วยตัวเอง

ทางผม มีสิทธิ์ ในการเอาคุณออกกิล โดยชอบธรรม****

แก้ไขล่าสุด อิ๊กปากเกร็ด เมื่อ 2010-4-20 12:16

แจ้งการเลื่อนยศภายในกิลที่ดูจากค่าPXPกล่องครับ

เนื่องจากปัจจุบันได้มีการบริจาคกล่องม่วงมากดังนั้นยศในกิลจึง

แจกไม่เพียงพอต่อการบริจาคกล่องม่วงจึงขอปรับการให้ยศในกิลโดย

บริจาคกล่องPXP 50000 จะได้หัวใจแดง 1 ดวง

บริจาคกล่องPXP 70000 จะได้หัวใจแดง 2 ดวง

บริจาคกล่องPXP 90000 จะได้หัวใจแดง 3 ดวง

บริจาคกล่องPXP 500000 จะได้ข้าวหลามตัด 1 ดวง

บริจาคกล่องPXP 700000 จะได้ข้าวหลามตัด 2 ดวง

บริจาคกล่องPXP 900000 จะได้ข้าวหลามตัด 3 ดวง

บริจาคกล่องPXP 1000000 จะได้ใบโพธ์ 1 ดวง

บริจาคกล่องPXP 3000000 จะได้ใบโพธ์ 2 ดวง

บริจาคกล่องPXP 5000000 จะได้ใบโพธ์ 3 ดวง

****หมายเหตุ****การบริจาคเงินยศของกิลจะไม่ขึ้นนะคับ

กิล1กิลจะอยู่ได้ไม่ใช่หัวกิลเพียงคนเดียว

กิล1กิลจะอยู่ได้เพราะมีทุกคนในกิลร่วมมือกัน

ดังนั้นจึงขอให้สมาชิกในกิลร่วมมือร่วมใจรักษากิลนี้ไว้ให้ได้ตลอดไป

มีปัญหาอะไร@หรือซิบคุย อิ๊กปากเกร็ด ได้ตลอดเวลาที่ออนไลด์

ป.ล.บอร์ทนี้ ขอ งด!!  การลงเพลงแล้วนะครับ แปะลิ้งได้

จองอีกครับ

แก้ไขล่าสุด อิ๊กปากเกร็ด เมื่อ 2010-4-20 12:17

+++++++++++++++

เยี่ยมมาก
เหนื่อยฟร่ะ ทั้งบอร์ทกิล บอร์ทเจส - -*

- - อยากอยู่หน้าหนึ่งอะ
สวัดดีครับ เปลี่ยนบอร์ดกิลแล้วหรอ

ขอแบรนซิกกิลอีกครั้งนะครับ

บอร์ดนี่งงหลายๆๆ เลยงับ

รอพี่เบสมาเอารูปมิ้ตติ้งกิลแปะ

สวัดดีครับ เปลี่ยนบอร์ดกิลแล้วหรอ

ขอแบรนซิกกิลอีกครั้งนะครับ

บอร์ดนี่งงหลายๆๆ เลยงับ ...
ต้นฉบับโพสโดย มิสเตอร์เอ็ม เมื่อ 2010-4-2 20:27
ส่งไปทาง PM แล้วนะครับ

ไอดีจาใช้ได้วันหนายว๊า

ขอฝากร้านไว้ด้วย

http://board.mysquare.in.th/view ... &extra=page%3D1
Son Dam Bi

ไปนอนแร่ะ

ปล.เลขขสวยมาก 22.22

แก้ไขล่าสุด Esan_ShoP เมื่อ 2010-4-3 00:05

ไม่รู้จะอธิบายรูปไหนดี แต่ชอบรูปนี้สุดล่ะ
หลังจากอิ๊กเสร็จภาระกิจกับเอก ก็แต่งหล่อซักหน่อย
สวนเจ้าเอกก็ใส่แว่นปิดบังว่าข้าคือใคร 55555555

อัพให้แระน้า

ใครอยากได้รูปใหญ่ บอกนะครับ จะจัดส่งทางเมลล์
ส่งมาดูม่างง+ +
เห็นรูปแล้วขำจังเลยครับ

5555555555555++

รูปตรูตอนใส่แว่นไปไหนหมดฟร๊ะ

ไอเบสมันเอาแต่ภาพหลุดๆมานี่หว่า ไอชั่ว

จะเอาเวลาไหนไปถ่ายครับคุณณณณณณณ

ดูคุณพี่ใช้ผมสิครับ
พี่จิมฟันสวย 55555+
อรุณสวสดิ์ครับหนุ่มหล่อ สาวสวย รอบกิล

งงกัลซิกจัง

คำพูดของคนเรา  มันไม่สำคัญเท่ากับการกระทำ...!!!

เหมือน ผีกระหัง ชีเปลือยเลยหว่ะ รูปนี้
It doesn't "Make Sense".....
เลิกเล่นปังย่าเด็ดขาดแล้วนะครับ
จะเอารูปไปแต่งละน๊า

ลั๊ลลาๆ

Coming Soon ^^

เหมือน ผีกระหัง ชีเปลือยเลยหว่ะ รูปนี้
ต้นฉบับโพสโดย Shelinda เมื่อ 2010-4-3 09:06
ผมว่า เหมือน ชูชกมากกว่านะครับ 555555555555555

วันนี้ ประชุมกิลกันนะทุกคน อย่าลืมกันล่ะ หึหึ

ฝันดีกันนะทุกๆคน

ฝันหวานๆน้ออ
แก้ไขล่าสุด SKYWOLF เมื่อ 2010-4-4 06:15

ทำไมกินเหล้าเยอะแต่มีกล้ามหน้าท้องได้ว๊า?  ส่วนใหญ่เห็นคนกินเหล้าเยอะจะมีพุงกันนินา
คนมันหุ่นดีอ่ะ ต้องทำใจ กินยังไงก้อไม่อ้วน

ขำกระทู้ที่พี่อิ๊กตั้งจัง แต่ไม่อยากจาโพสว่า เรานักเลง แต่นักเลงจิงๆ ไม่ใช่นักเลงคีบอด

และไม่ต้องไปขอใครเป้นที่1ด้วย ท่าจะเป็นต้องเป็นด้วยฝีมือ
Son Dam Bi
ขำกระทู้ที่พี่อิ๊กตั้งจัง แต่ไม่อยากจาโพสว่า เรานักเลง แต่นักเลงจิงๆ ไม่ใช่นักเลงคีบอด

และไม่ต้อง ...
ต้นฉบับโพสโดย Kinuta� เมื่อ 2010-4-4 11:12
เราก็อยู่ของเราไป อย่าไปยุ่งกับเขา

แต่เขาก็อย่ามายุ่งกับเรา ชอบจิงๆไอพยายามทำให้ดัง เปลี่ยนกระทู้ กลายกระทู้

เราอยู่ของเรา เขาอยู่ของเขา

เราก็อยู่อย่างสงบ ออกรบเมื่อจำเป็น

จำไว้ 55555555

เค้าเส้นใหญ่นะพี่
Son Dam Bi
เค้าเส้นใหญ่นะพี่
ต้นฉบับโพสโดย Kinuta� เมื่อ 2010-4-4 13:43
หรอ เพิ่งรู้นะหนิ

อยากเจอจัง พวกเส้นใหญ่ๆอ่ะ

ไม่รู้พอเจอ จากเส้นใหญ่ มันจะเป็นเส้นอะไร

หวังว่า คงไม่เหลือเป็นเส้นหมี่นะ

หรอ เพิ่งรู้นะหนิ

อยากเจอจัง พวกเส้นใหญ่ๆอ่ะ

ไม่รู้พอเจอ จากเส้นใหญ่ มันจะเป็นเส้นอะไร

หวังว่ ...
ต้นฉบับโพสโดย อิ๊กปากเกร็ด เมื่อ 2010-4-4 14:17
กลัวมันจะเป็นโจ๊กอะสิพี่
อย่างว่าพี่ จำกระทู้นึงได้มั้ย เค้าเคยบอกว่า
คนเติมเงินเยอะไม่โดนแบน
เค้าเส้นใหญ่(แต่ระวังจะเป้นโจ๊กไม่เป็นเส้น)
Son Dam Bi
มีแต่คนเก่งๆ วุ้ยยย
สวัสดีครับผม ชื่อนนท์นะครับ

ชื่อตัวละคร  ๛กาญจนบุรี๛

ผมอายุ39 งานหลักรับเหมาก่อสร้าง งานอดิเรกเปิดร้านเกมส์

ยังไงก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับทุกท่านผิดพลาดอะไรไปก้อขออภัยไว้ณที่นี้นะครับ
ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังน้อยๆ นะครับลุงนนท์

มีอะไรสอบถามเพื่อนๆ น้องๆ ในนี้ได้เลยครับป๋ม

คำพูดของคนเรา  มันไม่สำคัญเท่ากับการกระทำ...!!!
ว้า

อุส่านั่งทำไรเล่นๆ แต่สงสัยแปะไม่ทัน

ตี2ระ

ไว้พรุ่งนี้จามาแปะ

ไปนอนดีฟ่า ฝันดีรอบกิลค่ะ
เนย
ขวางหน้าขวางตา(เหตุผลและที่มาของชื่อนี้เพราะมันคือไอดีพี่ที่สร้างตัวไว้แล้วไม่เล่นเราเลยเอามาเล่น)
INT300(ตัวละครที่ถูกลืม)
อยู่เมืองทอง,อเมริกา
ป.โทนิติกำลังถูกพ่อจ้างต่อเอก
เจ้าของบริษัททนายทั้งไทยและเมกา
ไปกลับเมืองไทยกะเมกาบ่อยๆ
ฝากเนื้อฝากตัว
จะพยายามเป็นคนดีของครอบครัวนะ
ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังน้อยๆ นะครับเนย

มีอะไรอยากจะสอบถามเพิ่มเติม ก็ถามพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ในนี้ได้เลยครับป๋ม

เราอยู่กิลเดียวกันแล้วก็เหมือนเป็นคนที่อยู่บ้านหลังเดียวกัน หนักนิด เบาหน่อย ก็หยวนๆ กันไปนะครับ

ปล. พี่นนท์กับเนย ไม่ได้บอกวันเกิดกับ e-mail นะครับ
ไม่ใช่ว่าเรื่องมากนะครับ แต่จะทำให้รู้ว่าเกิดวันไหน พอถึงวันนั้นอาจจะมีของขวัญเล็กๆ น้อยๆ จากสมาชิกกิล

ข้อมูลส่วนตัวของข้าน้อย
ชื่อเล่น เอ็ม
ชื่อตัวละคร มิสเตอร์เอ็ม (Billposter)
วันเกิด 12 ก.ค. 252X
ที่ซุกหัวนอน บางเขน กทม.
อาชีพ พนักงานราชการ
e-mail suriyong_m@hotmail.com

หวาดดีจ้า กุหลาบ  สบายดีป่าว ปั้นก็เหมือนกัน
มีสมาชิกใหม่เข้ามาอยู่บ้านด้วย*0*

ยินดีต้อนรับนะคะทั้ง2คน

เค้าชื่อ นู๋โรส ยินดีที่ได้รู้จักค๊ะ

แต่ส่วนใหญ่ในกิลจะเรียก อิบ๊อง(ปั้น) อิแบน(พ่อ) อิเตี้ย(โจ) ยัยต๊อง(เจ๊มี่)T^T

ขอให้อยู่บ้านบ้านอย่างสงบสุขเอ้ย อย่างมีความสุขนะค๊า
ดูสิ มองไม่เห็นเิติ้ลหรอโรส - -

นุ๋จาอาวซิกกิล

49# Noarjang

กลับไปรายการกระดานข่าว