กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
เดี๋ยววันนี้หนิงโทรหานะคะคุณปืน

เมื่อวานหนิงขอโทษด้วยค่ะ ว่าจะโทรไป งานเข้าพอดีเลย  ลืมเลยทีนี้
จ้าๆ ยินดีที่รู้จักนะคะ มีเรื่องจริงๆค่ะ แต่ว่าจบไปแล้วค่ะ ขอบใจจ้า
ต้นฉบับโพสโดย AKATSUKI เมื่อ 2011-4-8 17:28
จู้ๆๆ น๊าส์ ^^
เล่นเซิพไหนกันเป็นหลักนิหรือไปเรื่่อยๆ
ถ้าหลักๆก้สยาม4อ่ะนะ
จ้าๆ หนิง ไม่เปงไรน๋า พายุสงบแล้ว ต่อไปก็จะมีแต่ความสุข ไม่ต้องไปจำมันแล้ว
หลักๆก็เล่นเซิฟสยาม โสด  เจเจก็ไปซื้อของอ่ะ ช่วงนี้น้องในคลับปิดเทอมกันน่ะเลยไม่ค่อยเห็น
หวัดดีตอนเช้าอ่ะคับบบบบบ
แก้ไขล่าสุด clash20110 เมื่อ 2011-4-13 22:30

ขอเพลงไม่เกี่ยวกับนารูโตะสักเพลง

ตามสบายเลย เหมาะดีนะเพลงนี้
สวัสดีค่ะ
หนูเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ
ชื่อเล่นไลท์ค่ะ
[img][/img]
[img][/img]
นี้คือไร?
ไลท์มารายงานตัว
[img][/img]
นี้คือไร?
เอาไว้ใส่รูปอ่ะนะ
ดีคับ

เซงระบบเติม 12call ปิดปรับปรุงอีก

เดียวเปลียนชื่อแล้ว

เอารูปมาโพสน้า  

ผมชื่อชิ เอาชื่อว่า ซูชิหรือโออิชิ  ดีง่ะ
ส่วนตัวผมตัวจริงๆกะตัวในเกมเอาชื่อเดียวกันเลย

ตัวแฟนเอาชื่อก้อย

ตัวของชิกะตัวของก้อยถ้าชื่อซ้ำกะบอกด้วยน้า

น่าจะเปลียนวันนี้หรือรอระบบเติมเงินใช้ได้ก่อนน้าคับ

^^
อู๋  1st,,อู๋_ / 26 ขอเข้าคลับด้วยคนครับ.....
อู๋  1st,,อู๋_ / 26 ขอเข้าคลับด้วยคนครับ.....
ต้นฉบับโพสโดย Au35 เมื่อ 2011-4-11 17:25
ยินดีต้อนรับคุณอู๋
ช่วงนี้เงียบจัง
โปรระบาด ไม่อยากเล่นเลยเซงสุดๆๆๆๆ

นี้ตัวชิอ่ะคับ

http://image.ohozaa.com/show.php ... 0f9bd8ad9910bbc71bd

อันนี้ของก้อย

โพสแล้วทำไมมันไม่ขึ้นรูปง้าชิเลยยกลิ้งมาเลยละกันไม่ว่ากันน้า

ลงให้
หวัด ดี จร๊า

ต้อง เอง น๊า

หายไป นานหน่อย พอดี

ไปฝึกงาน อ่ะ น๊ะ  

ยังไง สงการ นี้ ขอให้ ทุกๆ คน

มี ความ สุข มากๆ นะคับ

เล่น น้ำ กาน สุขภาพๆ น๊า

ไว้ เจอกาน นะคับ

ชาว แสงอุษา ^ ^
หวัด ดี จร๊า

ต้อง เอง น๊า

หายไป นานหน่อย พอดี

ไปฝึกงาน อ่ะ น๊ะ  

ยังไง สงการ นี้ ขอให้ ทุกๆ คน

มี ความ ส ...
ต้นฉบับโพสโดย tongzagu เมื่อ 2011-4-13 01:46
ปืนไม่ได้ไปไหนหรอก จะเว่ล มันส์ๆๆๆ 555
สวัสดีครับแชมป์(แจม)งะไม่ได้เข้าบอร์ดมานานหล๊ายวันเยยเหอๆ  เซิฟประจำกระพ๊ม ก็ สุขิมวิทย์ 2ครับหุหุ พี่ปืนหัวคลับสบายดี บ่ฮึ !!!
เอ่อ มิทราบว่าเอารูอลงยังไงอ๊ะ ลงไม่เป็นง่ะว่าจะเอารูปตัวแชมลงมั่งงะบอกแชมป์ทีนะ ขอบคุณครับ
ดีคับชาวแสงอุษาทุกคน

สงกรานต์ขอให้มีความสุขกันตลอดปีเลย

ใครคิดสิ่งใดไว้(เช่น ตีไม่แปกเวลาสำคัญ ลมโหดน้อยๆ หรือโฮบีมก็ดี)ขอให้สมหวังนะทุกคน

และก็อย่าเล่นปังเพลินจนลืมไปเล่นน้ำสงกรานต์กันนะตัวเอง.....

อิอิ
เอ่อ มิทราบว่าเอารูอลงยังไงอ๊ะ ลงไม่เป็นง่ะว่าจะเอารูปตัวแชมลงมั่งงะบอกแชมป์ทีนะ ขอบคุณครับ  ...
ต้นฉบับโพสโดย Caramelldansen เมื่อ 2011-4-14 04:45
แบบนี้นะ ไปฝากรูป http://image.ohozaa.com ก็อบลิงค์ BB Full Image มาวางใน โพส แล้วก็กำหนดค่าต่างๆเช่นอยู่ตรงกลางก็ป้ายแถบน้ำเงินแล้วก็กดให้เลือกอยู่ตรงกลางเสร็จละ

แนะนำอิกเว็บ  http://www.temppic.com/ หลังจากเราทำการฝากรูปแล้ว ให้ Copy ลิ้งตัวที่ 2 นะค่ะ
โปรระบาด ไม่อยากเล่นเลยเซงสุดๆๆๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย Hiruma เมื่อ 2011-4-12 14:48
แนะนำนะเจอโปรโกงให้เซฟภาพโปรไฟล์มันไว้เพราะยศมันจะเปลี่ยนเองได้ลองดูโปรไฟล์มันบ่อยๆแล้วก็บันทุกภาพที่สำคัญๆ เอาไปโพสแจ้งจีเอ็ม
คิดถึงจะหวะ คิด คิด 5 555

ขอให้มีความสุขคราบ บ  ใครอยู่แถวชล 17 ไปบางแสนกัน 18ไปรรผม ม..  19ไปพัทยา โว๊ย ยย
ไลท์มารายงานตัวและ
พรุ่งนี้ทำงานละเบื่อจัง อยากหางานใหม่จัง

ขอมอบเพลงนี่ให้กับพี่ปืนนะครับ

ซึ้งมา กับเพลงนี่ แต่มันคงไม่ซึ้ง เท่าที่พี่ทำกับผม
แก้ไขล่าสุด AKATSUKI เมื่อ 2011-4-18 00:19

พี่ไม่ได้ดีขนาดนั้นนะมันก็มีคนเกลียดพี่เหมือนกันเพราะพี่ก็แค่คนธรรมดามีคนรักก็ต้องมีคนเกลียด แต่พี่ดีใจนะที่ถึง(เพราะว่า..แม้ว่า...) พี่จะได้ทำอะไรเล็ก ๆ น้อย ๆ แต่ก็ยังมีคนมาขอบใจและรักพี่ ขอบใจจ้ะ
เชิญร่วมอวยพร
วันครบรอบขวบครึ่ง xoม xoม club ที่ลิงค์ด้านล่างได้เลยน่ะค่ะ

>>> ร่วมอวยพร <<<

ขอบคุณคร๊า

พี่ไม่ได้ดีขนาดนั้นนะมันก็มีคนเกลียดพี่เหมือนกันเพราะพี่ก็แค่คนธรรมดามีคนรักก็ต้องมีคนเกลียด แต ...
ต้นฉบับโพสโดย AKATSUKI เมื่อ 2011-4-18 00:17
อย่างน้อย พี่ปืนก้ไม่ได้รักจอน เพราะจอนมีอะไร ...

แต่รักที่จอน ... เปนจอนแบบนี่ ^   ^
แก้ไขล่าสุด uiebat เมื่อ 2011-4-18 16:38
รวมชุดสวยๆในปังย่า ไปเจอมาเลยอยากเอามาไห้ดูกัน
http://homepage2.nifty.com/wanko/pangya/   

กดข้างซ้าย ที่ มีคำว่า New ๆ อะครับ ..
แก้ไขล่าสุด AKATSUKI เมื่อ 2011-4-18 18:31

ฮาสาดลองดูจิ

แก้ไขล่าสุด AKATSUKI เมื่อ 2011-4-25 00:16

อิอิอิอิอิอิอิ
แก้ไขล่าสุด AKATSUKI เมื่อ 2011-4-25 00:18

5555555555
แก้ไขล่าสุด AKATSUKI เมื่อ 2011-4-25 00:18

55555555555555555
แก้ไขล่าสุด AKATSUKI เมื่อ 2011-4-25 00:20

55555555555555555555555555555555555
ยังไงก็ต้องเผื่อๆเอาไว้เยอะๆ
รู้สึกว่าวันพีชจะเยอะอยู่เหมือนกันนะ
ไงก็เผื่อๆไว้ก่อน
ว่างจากกิจกรรมแล้วมาช่วยกันลงลิงค์ดูการ์ตูนด้วยนะ แบต
เอาไง่เปิดหน้าใหม่แล้วค่อยเอาไปลงหน้าใหม่
หวัดดีคับพี่ทั้งหลาย

ชิมารายงานนิดนุง

ใครพอมีลิ้ง naruto ตอนโตมั้งง่ะหาดูยากง่ะเจอแต่พากไทยมั้งนั่งฟังอังกิตกะไม่รู้เรื่อง

^^
วันพีชซะงั้นน่ะอยากดูnaruto ง่ะ
แก้ไขล่าสุด AKATSUKI เมื่อ 2011-4-23 18:56

โจรสลัดวันพีช ภาค 1

]
กลับไปรายการกระดานข่าว