กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
แก้ไขล่าสุด I am kidnapper เมื่อ 2010-5-7 21:17

ดีครับ ชาวหอมๆ

พอดีว่างๆ เข้าเกมส์ไม่ได้ ก็เลย แปลงเพลงให้เข้ากับกระแสปังย่าเสียเลย

ไงๆ ก็มาดู มาติชมด้วยนะ  เน้นฮาๆนะ อย่าคิดมาก

แปลงจากเพลง ศรัทธาแห่งรัก  ของ เรสโท

เพลง ศรัทธาแห่งปังย่า

เกมส์ปังย่ากำลังจะเปลี่ยนไป  กดล็อกอินก็พลันจะไม่ไหว
หลุดจากเซิร์ฟออกมาช่างง่ายดาย เบื่อก็ทิ้งกันลงอย่างง่ายดาย
อยากจะรู้ว่าจีเอ็มทำได้ไหม เปิดเซิร์ฟเวอร์ให้เต็มในใจฉัน
สุขและทุกข์ปังย่าไปด้วยกัน เพียงเท่านั้น

ที่ใจต้องการ มีไหม ที่ตัวฉันคอยไขว่คว้า ที่รักกันด้วยความศรัทธา
และเล่นกันจนวันสุดท้าย

โอ้…ปังย่าเอย เหตุใดต้องทำให้เจ็บช้ำ
โอ้…ปังย่าเอย ยิ่งเล่นเท่าไหร่ยิ่งช้ำ มันยิ่งทรมาน
คนดูแลเซิร์ฟเวอร์มีจริงอยู่ไหม
เพราะเข้าเพียงไม่นานก็หลุดพ้นไป
รู้ดีมันเจ็บ แต่พร้อมจะยอมเจ็บ เพื่อปังที่ตามหา

ในวันนี้ปังย่าเริ่มเปลี่ยนไป เสพจนสมอารมณ์แล้วใช่ไหม
เบื่อก็ทิ้งกันลงอย่างง่ายดาย เกิดเป็นแผลในใจอย่างง่ายดาย
อยากจะรู้ว่าจีเอ็มทำได้ไหม เปิดเซิร์ฟเวอร์ให้เต็มในใจฉัน
สุขและทุกข์ปังย่าไปด้วยกัน เพียงเท่านั้น

ที่ใจต้องการ… มีไหม ที่ตัวฉันคอยไขว่คว้า
ที่รักกันด้วยความศรัทธา.. และเล่นกันจนวันสุดท้าย

โอ้…ปังย่าเอย เหตุใดต้องทำให้เจ็บช้ำ
โอ้…ปังย่าเอย ยิ่งเล่นเท่าไหร่ยิ่งช้ำ มันยิ่งทรมาน
คนดูแลเซิร์ฟเวอร์มีจริงอยู่ไหม
เพราะเข้าเพียงไม่นานก็หลุดพ้นไป
รู้ดีมันเจ็บ แต่พร้อมจะยอมเจ็บ เพื่อปังที่ตามหา

ดวงดาวทั้งฟ้า ยังคงงดงาม
และปังย่าของฉันพรุ่งนี้ต้องดีกว่านี้
อ้อนวอนขอฟ้า โปรดส่งเซิร์ฟมา ให้มันดีกว่านั้น
ให้ความทุกข์เหล่านั้น เลือนลางจางหาย

หุๆ มีแบบนี้ด้วยแฮ่
มอร์นิ่งณ๊จ่ะ

P ray   
เข้าไม่ได้เล๊ยย......

แมทคลับ...เข้าไม่ได้..หลายรอยแร้วว
LL,,xoม xoม
มะวานไม่ได้แมทคลับเหมือนกัน ติดธุระ
ขอโทษนะคร้าบ พี่ทัศเจ้าของวันเกิดและทุกๆคน

วันพุธนี้พีไม่ว่างมาแมทคลับวันเกิดพี่ทัศจริงๆอ่า T^T เศร้าอยู่ พีอาจจะได้ลักกี้

คือพีต้องไปสอบสัมภาษณ์อ่ะครับ

พีแอดติดแล้วนะ บัญชี-บัญชี จุฬาฯ

ยังไงก็ขออวยพรให้พี่ทัศมีสุขภาพแข็งแรงนะครับ รวยๆ ซื้อของแจกน้องได้เยอะๆ อิอิ

คิดถึงทุกคนครับ แล้วเจอกัน
Stolen my soul, stolen my heart
ขอโทษนะคร้าบ พี่ทัศเจ้าของวันเกิดและทุกๆคน

วันพุธนี้พีไม่ว่างมาแมทคลับวันเกิดพี่ทัศจริงๆอ่า T^T เศร้าอย ...
ต้นฉบับโพสโดย JUREAIN เมื่อ 2010-5-9 16:08
มะเป็นไรครับ ปีหน้ายังมี อิอิ (ถ้าปังย่าไม่ยุบเกมหรือโดนเจ๊ฟองเบียร์เตะกระเด็นออกคลับไปก่อนข้อหาขี้น้อยใจนะ )
นาน ๆ มาที ก็อยากจะบอกทุกคนว่า

คิดถึงนะ...
มอร์นิ่งณ๊จ่ะ

P ray   
นาน ๆ มาที ก็อยากจะบอกทุกคนว่า

คิดถึงนะ...
ต้นฉบับโพสโดย oouline24hrs เมื่อ 2010-5-10 13:59
คิดถึงกว่า...

PT,,xoมxoม

วันพุธนี้พีไม่ว่างมาแมทคลับวันเกิดพี่ทัศจริงๆอ่า T^T เศร้าอย ...
ต้นฉบับโพสโดย JUREAIN เมื่อ 2010-5-9 16:08
ยินดีด้วยน้องเลิฟ เก่งนะเนี้ย ติดบัญชีจุฬ่าด้วย อิอิ

ยินดีด้วย ยินดีด้วย อิอิ
ตับ ตับ ตับ ตับ ♪♫
พรุ่งนี้แล้วสินะ...
พึ่งอ่านหนังสือจบ !!
23แล้วสินะเรา

ค่ำนี้เรียนเชิญทุกท่านตามที่ได้แจ้งไว้แล้ว
23แล้วสินะเรา

ค่ำนี้เรียนเชิญทุกท่านตามที่ได้แจ้งไว้แล้ว
2ทุ่มตรง เปลี่ยนเป็น >>เด็กใต้4นะ<< รบกวนบอกต่อ
อะไรอ่าหลุด
แก้ไขล่าสุด Mr.LoneLy เมื่อ 2010-5-13 14:30

สรุปแมทHBDทัศ ประจำวันพุธที่12พ.ค.53

รายชื่อผู้ที่กำลังจะเข้าสู่เกมวัดดวง  แล้วพี่ก็หลุดตั้งแต่เริ่มเกม ยังไม่เข้าหลุม1

และนี่คือผู้ที่ได้ลัคกี้ ทั้งๆที่หลุดยกเซิร์ฟ

เครดิตรูปได้จากน้องแพรววัยใสของ xoมxoมคลับ ที่เล่นจบเร็ว แล้วกดทิกิไว้ทัน เดี๋ยวให้รางวัลนะจ๊ะ

ติดต่อรับของรางวัลทางMSN ที่ระบุไว้ในhi5คลับนะครับ

เงื่อนไขที่2 มีผู้เข้าร่วมแมทนี้15-24คน ผู้ที่ได้ลักกี้ รับ

อย่างใดอย่างหนึ่ง

ง่า ไม่ได้ ไร เลย อ่า
- -*

เหมือน นโชว์ความห่วยตัวเองเลยอะ,,เหอะๆ
มอร์นิ่งณ๊จ่ะชาวคลับ

P ray   
ไอ้น้องก๊อตได้เหรอเนี้ย

ยึดๆๆๆ
แก้ไขล่าสุด Mr.LoneLy เมื่อ 2010-5-13 14:35

มอบให้แล้วนะครับ ขอบคุณทุกคนที่มาร่วมสนุกกัน

น้องก๊อต รางวัลสำหรับผู้โชคดี

น้องแพรว รางวัลสำหรับความรอบคอบ (ถ้าได้คาดี้4ดาว พี่ซื้อต่อ4.5M)

PT,,xoมxoม
10 อันดับที่ผู้ชายเสียเปรียบผู้หญิง

อันดับ 1
ผู้หญิงหอมแก้มกัน : ดูน่ารัก
ผู้ชายหอมแก้มกัน : อืยยย...หวาดเสียว ขนลุก
อันดับ 2
ผู้หญิงใส่กางเกงฟิตๆ : น่ามองจิงๆ น่าชม
ผู้ชาย ใส่กางเกงฟิตๆ : แหยะ! จะอ้วก
อันดับ 3
ผู้หญิง ตบผู้ชาย : ป้องกันตัว หรือ "สุดจะทน"
ผู้ชายตบผู้หญิง : ไอ่หน้าตัวเมีย!
อันดับ 4
ผู้หญิง ร้องไห้ : ดูน่าสงสาร
ผู้ชายร้องไห้ : ปลาซิว
อันดับ 5
ผู้หญิงเป็นเพื่อนกัน ดูแลห่วงใยเอาใจใส่กัน : ดูน่ารักดี สดชื่น
ผู้ชายเป็นเพื่อนกัน ดูแลห่วงใยเอาใจใส่กัน : ชักแปลก ดูเหมือนคู่เกย์
อันดับ 6
ผู้หญิง หลอกรับประทานผู้ชาย : อ่อ อาจเป็นเรื่องปกติ
ผู้ชายหลอกรับประทาน ผู้หญิง : สารเลว เกาะผู้หญิงกิน
อันดับ 7
ผู้หญิง พูดตรงๆ : ดูเป็นคนเปิดเผย
ผู้ชายพูดตรงๆ : ไอ่บ้า พูดไม่เข้าหูคน
อันดับ 8
ผู้หญิงเข้าห้องน้ำผู้ชาย : มันผิดพลาดกันได้!
ผู้ชายเข้าห้องน้ำผู้หญิง : ไอ่บ้า! โรคจิต
อันดับ 9
ผู้หญิงเดินตกท่อ : น่าสงสารจัง เป็นอะไรมากมั้ย?
ผู้ชายเดินตกท่อ : ไอ่โง่! เดินไม่ดูตาม้าตาเรือซะเลย
อันดับ 10
ผู้หญิงขับรถปาดหน้า : ช่างเหอะ ผู้หญิงก้ออย่างนี้แหละ
ผู้ชายขับรถปาดหน้า : แซงขึ้นแล้วยิง!!

ปล.มันเป็นเรื่องจริง
ซิกเรปบน......

เรียนเชินxoมxoมแมทวันเกิดลูกอ๊อดด้วยนะคับมหาลัย4นะคับ19.00น.พาส034บอกไว้นะที่นี้ด้วยนะคับรางวัลรับเหือมคนในคลับคับ1-5แรร+กาด(บัตรคุกกี้เดวถามเลขาคลับแปปนะคับ)

มาด้วยนะคับxoมxoม หัวคลับโอลีฟ ครับ
ตา วิน เล่นวันไหนเนี่ยคงไม่เล่นวันไปค่ายหรอก น่ะ

พี่วินนนนนนนนนนนน  นู๋ไม่ว่างเลย

ขนาดคลับตัวเองยางไม่ได้ว่างเลย

สุขสันต์วันเกิดแยย้วกันน๊าส์
อิอิอ
ปรายอาทิตนี้555  ไม่เปงไรนุ้งฟองน้องทัศรับผิดชอบอยุ่แล้วเนอะทัศเรามาประสานกัน2คน555
ปรายอาทิตนี้555  ไม่เปงไรนุ้งฟองน้องทัศรับผิดชอบอยุ่แล้วเนอะทัศเรามาประสานกัน2คน555 ...
ต้นฉบับโพสโดย กัมมี่ เมื่อ 2010-5-14 15:56
ประสานกัน2คนจนก่อเกิดเป็นความรัก

PT,,xoมxoม
น้องทัศพี่คิดว่าเดวพี่จะดูให้นะพอดีเลขาอ่ะเปงคนตรงๆๆอ่ะน้องทัศ ต้องพูดให้เข้าใจนิดนะอิอิเดวยังไงเจอในเกมนะน้องทัศเดวพี่บอกเองนะคับ
น้องทัศพี่คิดว่าเดวพี่จะดูให้นะพอดีเลขาอ่ะเปงคนตรงๆๆอ่ะน้องทัศ ต้องพูดให้เข้าใจนิดนะอิอิเดวยังไงเจอใ ...
ต้นฉบับโพสโดย กัมมี่ เมื่อ 2010-5-16 06:16
ว.2ว.8 ครับ

PT,,xoมxoม
มอร์นิ่งจ่ะ มั้มๆอาหารเช้ากันด้วยนะ

P ray   
ใครเพ้นเก่งๆๆมั่งอ่ะทัศรู้ไหม พี่จะให้ทำเสื้อคลับอ่ะทัศยังไงpmบอกด้วยนะ
ง่า ตาวินทำไม -27 ได้ถ้วยฟ่ะ

-27อันไหนหว่า555ด่านไหนหรอพุ่งเล่นบูล-31ลมธรรมชาติเองสดๆๆเลยวันเสาร์5555
เมื่อไรอ่ะทัศอยากเล่นอ่ะเอาลมแบบไหนดีกำลังว้อนด้วยสิแมทอ่ะ
ตื่นๆมีเรื่องแล้ว 55*

P ray   
คลับฉ้าน เงียบเหงากันมาก

5555+

ถึงจะเลื่อนสอบก็ไม่ค่อยว่างเหมือนเดิม

ชีวิตนศ วัยขบเผาะ

อาจไม่ได้ไปแมทคลับนะ เวลาว่างไม่แน่ไม่นอนแล้วอ่ะ ต้องเตรียมพร้อมไปกองบัญชาการกองทัพไทย
หน้าตาแบบนี้ไม่กัวเค้ายิงเหรอ 555+
โอ้ยหัวคลับนี้มาเปิดคอมเล่นเปงด้วยแฮะ
มอร์นิ่งน่ะจ่ .* คนไทยรักกัน

P ray   
มอนิ่งด้วย

PT,,xoมxoม

ควันไฟนั้นลอยอ้อยอิ่ง ปรากฎความจริงต่อหน้า
ภาพเลือนพล่าผ่านมาน้ำตา อนิจจากรุงเทพ ถูกเผาเมื่อคืน
ความเศร้ายังไม่ทันคลาย ทหารตายเพราะโดนกระสุนปืน
เมื่อเช้านี้ยังมีทหารยืน อยู่ข้างพวกหนูดูซากกรุงเทพ

กรุงเทพหนูทำอะไร ทำไมต้องเผากรุงเทพ
ทหารหนูทำอะไร ทำไมต้องฆ่าทหาร
โรงหนังหนูทำร้ายใคร ทำไมทำลายโรงหนัง
เซเว่นหนูผิดอะไร ทำไมต้องปล้นเซเว่น ของพวกหนู

แล้วหนูจะเที่ยวที่ใด แล้วใครจะมาเปิดเซเว่น
แล้วทำไมใจร้ายกับหนู ใครรู้ช่วยตอบหนูที

กรุงเทพหนูทำอะไร ทำไมต้องเผากรุงเทพ
ทหารหนูทำอะไร ทำไมต้องฆ่าทหาร
โรงหนังหนูทำร้ายใคร ทำไมทำลายโรงหนัง
เซเว่นหนูผิดอะไร ทำไมต้องปล้นเซเว่น ของพวกหนู

PT,,xoมxoม
เจิมหน้า4 ด้วยรอยยิ้ม

PT,,xoมxoม
555+ ไอ้หย่ะ หน้า 4 55+
แก้ไขล่าสุด xoม,,มู๋oeๅกบิu เมื่อ 2011-8-28 22:44

สมาชิคที่ได้รับคูปอง  (Update ทุกๆ เที่ยงคืนน่ะค่ะ)

25 สิงหาคม 2554

xoม,,เรมีอา - 23 คูปอง

xoม,,โคโลจญ์ - 12 คูปอง

xoม,,uuท์,,เท่ - 12 คูปอง

xoม,,เอจิเซ็น - 2 คูปอง

26 สิงหาคม 2554

xoม,,เธอคนนั่น - 16 คูปอง

xoม,,llก้มสาว - 13 คูปอง

xoม,,เรมีอา - 12 คูปอง

xoม,,คุณหญิง_OB - 9 คูปอง

xoม,,แมวขี้เซา - 6 คูปอง

xoม,,โฟ๊ก - 5 คูปอง