กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

เมื่อไหร่จะ มีบอร์ด FC นูริ จริงจังซะที

รอมานานละค่ะ

ไม่มีใครจะตั้งเลยหรอ~

บอร์ดที่แล้วไม่เอานะ รับไม่ได้อย่างแรง

ทำนูริเค้าเสียหมด

ขอความเห็นใจ คนรัก นูริด้วยค่ะ

ตั้งหน่อยน้า ~
  เฮียโหด
ตั้งเองสิครับ
A-Chan ♥
กระทู้ที่แล้วมัน Nuir จ้า ไม่ใช่ Nuri

การไม่เบียดเบียนทั้งตนเองและผู้อื่นนั้นคือความสุขที่แท้จริง
กระทู้ที่แล้วมัน Nuir จ้า ไม่ใช่ Nuri

ต้นฉบับโพสโดย หล่oกว่าปลวก เมื่อ 2011-3-9 16:42
  เฮียโหด
อยากตั้งเหมือนกัน แต่ไม่มีข้อมูล - -
<3อุ้ม ม ม
อยากตั้งเหมือนกัน แต่ไม่มีข้อมูล - -
ต้นฉบับโพสโดย รักสบู่`(ซึ้ง) เมื่อ 2011-3-9 16:46
หา จิ

ไวๆ รุยนะ
  เฮียโหด
ทำไม่เปง`
<3อุ้ม ม ม
ทำไม่เปง`
ต้นฉบับโพสโดย รักสบู่`(ซึ้ง) เมื่อ 2011-3-9 16:50
ไร้ฝีมือ
การไม่เบียดเบียนทั้งตนเองและผู้อื่นนั้นคือความสุขที่แท้จริง
ก็ หัดทำจิ

อยากได้แบบ บอร์ดแม็ก สวยเริ่ด
  เฮียโหด
ก็ หัดทำจิ

อยากได้แบบ บอร์ดแม็ก สวยเริ่ด
ต้นฉบับโพสโดย Ni`NinGz เมื่อ 2011-3-9 16:51
บอร์ดแม๊กไม่สวยครับ แต่เกรียน
บอร์ดแม็กเขาเรียก บอร์ดชาวสีม่วงคับ`
<3อุ้ม ม ม
ผู้นำเกรียน ใช่ป่ะค่ะ
  เฮียโหด
ไม่ติดใจรูปในซิก  จีบไปเละ สาวคนนี้
<3อุ้ม ม ม
อย่าเลย หนูเกรียน
  เฮียโหด
เชื่อคับ`
<3อุ้ม ม ม
สปีด กฏ 10 วิ สน สุขุม 1 ค่า
  เฮียโหด
เล่นอยู่เหมือนกัน`
<3อุ้ม ม ม
ถึงเจ้าของคลับจจจ(แม็ก)FCจะเกรียนแต่เจ้าของคลับนุ้งเนลไม่เกรียนนะเออ
A-Chan ♥
เลป บน จริง อับเป่า
  เฮียโหด
ตัวเทอ ตั้งเลยดิ`
<3อุ้ม ม ม
ยังไม่มีเวลาเลย คร่า ~
  เฮียโหด
เอาเวลาทำไรหมด`
<3อุ้ม ม ม
สปีด กฏ 12 วิ
  เฮียโหด
สปีดกฏหัวหล่อ`
<3อุ้ม ม ม
ตอนนี้มีแต่ Nuir

เด๋ว Nuri จะมาเร็วๆ นี้

รอกันก่อนนะคนรักนูริทั้งหลาย

จะแอบมาขอสานกระมู้FC นูริต่อจากคุณกวางชิกะ XD//
NOTE: หัวข้อถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
[/img]
กลับไปรายการกระดานข่าว