กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
แก้ไขล่าสุด doraemonaung II เมื่อ 2010-5-5 20:32

Aung7324 : ตอนนี้อยากทราบว่า Status ณ ปัจจุบันอัพไปอย่างไรครับ เผื่อจะได้เป็นแนวทางกับผู้เล่นใหม่ๆ
_NightCrawler_ : ปัจจุบัน อัพ Sta ไป 90 และ Int ไป 253 ครับ ส่วนแนวทางอันนี้ ต้องขึ้นอยู่กับว่าจะเล่นเอเลเมนเตอร์ใช้สกิลระยะใกล้หรือไกลนะครับ สเตตัสของเราตอนนี้ไมได้เก็บเลเวลแล้วครับก็เลยอัพอิ้นไปค่อนข้างเยอะหน่อย
Aung7324 : แล้วตอนที่เก็บเลเวลใช้สกิลระยะใกลหรือไกลครับ
_NightCrawler_ : ใช้สกิลระยะไกลครับ แต่พอในช่วงเลเวล 117 ต้องลากในหอคอยจำเป็นที่จะต้องใช้สกิลระยะใกล้ เพราะมอน ในหอคอยช่วงหลังจะวิ่งเร็วแล้วก็ทำให้เราวิ่งหนีไม่ทันครับ ซึ่งเอเลเมนเตอร์อาชีพนี้จะค่อนข้างลำบากในช่วงเลเวลท้ายๆ
Aung7324 : ถ้าอย่างงั้น หลังๆก็แสดงว่าใช้เวลาเก็บเลเวลนานอยู่เหมือนกันซิครับ
_NightCrawler_ : ใช่ครับ ส่วนใหญ่จะเก็บในช่วงที่มีกิจกรรม x2 ครับ เพราะว่ามันทำให้ประหยัดยาขึ้นด้วย
Aung7324 : ไหนๆก็พูดเข้ามาถึงเรื่องการเก็บเลเวลแล้ว อยากทราบว่าในเมื่อเอเลเมนเตอร์มีสกิลมากมาย เราจะเลือกใช้สกิลอย่างไรครับ
_NightCrawler_ : ในการลากนะครับ แนะนำที่สุดคือสกิล ลมเลเวล 65 (Windfield) เพราะว่าจะช่วยทำให้มอนวิ่งช้า แล้วก็ทำให้เรา มีเวลาในการลากมากขึ้น ใช้ยาน้อยลง ด้วยครับ สกิลนี้เป็นสกิลที่ใช้ได้ยาวยัน HERO เลยครับ
Aung7324 : แล้วถ้าเจอมอนธาตุไฟ จะไม่มีปัญหาเรื่องดาเมจที่เบาลงหรือครับ
_NightCrawler_ : อ๋อ ก็มีบ้างนะครับ แต่ว่าเดี๋ยวนี้มีใบหิมะมาช่วยในการเก็บเลเวลปัญหานี้ไม่ค่อยจะเจอเท่าไรจะมีมอนเลเวลเดียวคือ 91 ที่จะเป็นธาตุไฟ แนะนำว่าใช้สกิล ลม ลากให้มอนเดินช้า แล้วก็ตามด้วยสกิลหมู่ธาตุอื่นนะครับ
Aung7324 : แล้วเวลาลากมอน เจอปัญหาอะไรบ้างไหมครับ
_NightCrawler_ : ก็ส่วนใหญ่จะเจอปัญหา เรื่อง อินเตอร์เน็ตหรือสเป็คเครื่องนะครับ อันนี้สำคัญที่สุดเลย เพราะเวลาเกมแลคแล้วจะทำให้เราตายได้ ส่วนปัญหาอื่นๆก็จะเป็นพวกการเวลในที่ที่มีคนเก็บเลเวลอยู่มากๆ แล้วก็บางที เอเลเมนเตอร์ ที่ใช้สกิลระยะไกลเก็บเลเวลอาจจะค่อนข้างลำบาก ในการวิ่งแล้วอาจจะไปยิงสกิลโดน มอนสเตอร์ คนอื่น
Aung7324 : แล้วเวลาลากมอน ลากมอนประมาณกี่ตัวเหรอครับ
_NightCrawler_ : จริงๆแล้วเอเลเมนเตอร์สามารถลากมอนได้หมดแมพนะครับ ถ้ามีของค่อนข้างดี มอนสเตอร์ที่ลากได้ส่วนใหญ่จะอยู่ที่ประมาณ 50 ตัว เอเลสายระยะไกลจะค่อนข้างสบายครับปั้มยาไม่ค่อยเยอะมาก ที่สำคัญรวมมอนสเตอร์ได้ค่อนข้างไวด้วยครับ
Aung7324 : ใช้เวลาประมาณกี่นาทีครับ ต่อการจัดการมอน 1 กอง
_NightCrawler_ : ไม่น่าจะเกิน 3 นาทีนะครับ ขึ้นอยู่กับว่า มอน จะอยู่ห่/า/งกันมากแค่ไหนจะเสียเวลามากที่การรวมมอนครับ แต่พอรวมเสร็จแล้วยิงจะค่อนข้างไว
Aung7324 : มีเทคนิคอย่างไรครับ ที่ทำให้สามารถลากมอนได้เป็นจำนวนมาก
_NightCrawler_ : ก็ อย่าลากมากเกินไปครับ ถ้าลากมากเกินไปเวลามอนสเตอร์อยู่ห่/า/งจากจุดที่มันเกิดมากมอนจะหลุดง่าย สำคัญคืออย่าโลภ พอลากไปซักระยะก็ค่อยๆลงสกิลใส่มอนกองที่รวมไว้แล้วครับ
Memboard สำหรับทำกระทู้ต่างๆ
มีปัญหารบกวน PM ไปที่ Memboard
"CosmicFriday" แทนนะครับ
แก้ไขล่าสุด doraemonaung II เมื่อ 2010-5-5 20:31

Aung7324 : ในเรื่องของการเก็บเลเวลนอกจากที่ถามไป มีอะไรจะฝากถึงผู้เล่นใหม่ไหมครับ
_NightCrawler_ : ก็การเก็บเลเวล ก็ต้องอดทนซักหน่อยนะครับ แล้วก็ ไม่ควรหักโหมมากเกินไปจะไม่ดีต่อสุขภาพ เวลามีปัญหาเรื่องพื้นที่ในการเก็บเลเวลก็ต้องคุยกันดีๆครับ แล้วก็เรื่องของ เซตอาวุธ บางที่อาจจจะหายากไปบ้าง บางอย่างก็ต้องทำเอง เพราะไม่มีใครขายยังไงก็อยากให้ผู้เล่นใหม่ๆอดทนเรื่องเหล่านี้ด้วยนะครับ
Aung7324 : ต่อไป อยากทราบว่าเลือกใช้ชุดและอาวุธอย่างไรครับ
_NightCrawler_ : ในช่วงเลเวลแรกๆก็ใช้เซต CW ไปก่อนนะครับหรือคนที่มี งบ ก็แนะนำให้ใส่เซตเลเวล 75 ยันเลเวล 95 เลยครับ ส่วนอาวุธก็ใช้โพหรือบลัดก็ได้ครับ แต่ถ้ารวยขึ้นมาหน่อยก็ใช้ Lusaka พอเลเวล 95+ ก็ใช้เซต 105 ใหม่(สีฟ้า) เซตนี้จะค่อนข้างเหมาะกับสายลากครับ ส่วน 105 เก่า (สีชมพู) จะเหมาะในการเล่นลาน PVP วอร์ มากกว่านะครับ อาวุธแนะนำสตาปทองหรือแรร์ก็ได้นะครับ แต่ถ้าใครลงทุนไปกับอาวุธ Lusaka แล้ว ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนก็ได้นะครับ ส่วนเครื่องประดับ แนะนำให้ใส่แหวน Int ในการเก็บเลเวลครับ เพราะจะทำให้เรา ยิงสกิลได้แรงขึ้นมากๆ ส่วน หู แนะนำให้ใช้ หูกัน เพราะเอเลเมนเตอร์อาจจะไม่ถึกแบบอาชีพอื่นๆ บางทีอาจจะโดนมอนตีเข้าง่ายๆ โดยเฉพาะสาย สกิลระยะไกล ต้องระวังเรื่องนี้มากนะครับ
Aung7324 : ตอนนี้ ขอเข้าเรื่องฮีโร่เลยหละกันนะครับ
_NightCrawler_ : ครับผม
Aung7324 : ก่อนอื่นอยากทราบว่าใช้เวลานานไหมครับ กว่าจะเป็นฮีโร่ได้
_NightCrawler_ : จริงๆแล้ว ถ้าตั้งใจเก็บเลเวลจริงๆ ก็ไม่นานครับ แต่อย่างของเรานี่ ก็เกือบๆ 1 ปี 1 ปีนี่คือ เวลบ้าง ไม่เวลบ้าง เวลตัวอื่นบ้างอะครับ ยิ่งเวลาช่วงเปิดเทอมบางครั้งจะไม่ค่อยมีเวลาเท่าไร
Aung7324 : ในส่วนของฮีโร่มีสกิลอะไรพิเศษเพิ่มเข้ามาไหมครับ
_NightCrawler_ : มีสกิลฮีโร่ชื่อว่า Cut Mind ครับ เป็นสกิลที่ทำให้ ความแรงในการใช้เวทย์มนต์เพิ่มขึ้นเป็น 2 เท่า คล้ายๆกับสกิลของอาชีพ ริงมาสเตอร์ แต่ว่า สกิลนี้จะอยู่ได้นานเรื่อยๆ ไม่ว่าจะยิงสกิลกี่ครั้ง ระยะเวลาของสกิลนี้จะอยุ่ที่ประมาณ 5-7 วินาที
Aung7324 : แล้วสกิลนี้ใช้ MP มากน้อยเพียงใดครับ
_NightCrawler_ : สกิลฮีโร่ทุกสกิล จะใช Max MP แลัว Max FP เลยครับ
Aung7324 : ใช้หมดหลอดเลยซินะครับ
_NightCrawler_ : ใช่แล้ว
Aung7324 : แล้วตัวสกิลมีข้อจำกัดในการใช้งานไหมครับ
_NightCrawler_ : ก็ไม่มีอะไรมากนะครับ ขอแค่ MP และ FP เต็มหลอด ก็ใช้ได้แล้วนะครับ ส่วนเรื่องระยะเวลา ดีเลย์ของสกิลก็ ขึ้นอยู่กับเลเวลของสกิลครับ
Aung7324 : นอกจากจะมีสกิลเข้ามาแล้ว เอเลเมนเตอร์ ฮีโร่ มีอะไรต่างกับ เอเลเมเนเตอร์คลาสปกติไหมครับ
_NightCrawler_ : ก็ต่างที่ สเตตัส ครับแล้วก็ ข้อขำกัดของเลเวลในการ ใส่เซต หรือ อาวุธด้วยครับ
Aung7324 : อยากทราบว่า เวลา PVP มีเทคนิคอะไรไหมครับ
_NightCrawler_ : เทคนิค ก็น่าจะเป็นคอมโบในการใช้สกิล ไฟกับน้ำ นะครับ ในกรณีเล่นลานแล้วไม่อยากให้ สกิลหมู่ไปโดนคนอื่นโดยไม่ตั้งใจ
Aung7324 : แล้วเลา PVP มีกลัวอาชีพไหนเป็นพิเศษไหมครับ
_NightCrawler_ : ก็ค่อนข้างกลัวอาชีพ บิลสายเลือด กับ เบลดสายเลือด มากที่สุดละมั้งครับ อ๋อ แล้วก็แรนเจอร์ด้วย
Aung7324 : ในส่วนของการล่าบอส คิดว่าเอเลเมนเตอร์สามารถล่าบอสได้ไหมครับ
_NightCrawler_ : ค่อนข้างจะลำบากซักหน่อยนะครับ จริงๆแล้วไม่ค่อยแนะนำเท่าไร แต่ก็จะได้เปรียบ ที่เวลายิงสกิลจะไม่มี บล้อก แต่จะค่อนข้างเบากว่า เมื่อเทียบกับอาชีพ เบลด
Aung7324 : ณ ตอนนี้ก็ได้สัมภาษณ์ เอเลเมนเตอร์ ฮีโร่ แห่ง LaDeKe 1 มาพอสมควรแล้ว สุดท้ายนี้ คุณ บีม มีอะไรนอกเหนือจกานี้ ฝากถึงผู้เล่นใหม่ไหมครับ
_NightCrawler_ : ก็ อยากให้พยายาม เข้าไว้ครับ แล้วก็คนที่กำลังเรียนอยู่ ก็ตั้งใจเรียนด้วยครับ

*ขอความกรุณาอย่านำบทสัมภาษณ์นี้ไปโพสต์ ณ บอร์ดอื่น หรือแม้แต่กระทู้อื่นในบอร์ด INI3 แห่งนี้ เว้นแต่เพียงทำ Link ยังกระทู้นี้*
มีปัญหารบกวน PM ไปที่ Memboard
แก้ไขล่าสุด oUNLIMITEDo เมื่อ 2010-5-5 20:42

/me กอด จูบ ปล้ำ ยัยบีม 555

เปนการสัมภาษณ์ที่ เปิดตัวได้ดีมากๆ 55
_NightCrawler_ : เจ้าของกระทู้หน้าตาดี

แหวะ

ฝ้ายจ่ายให้บีมไปกี่บาทเนี่ย 555+
^
^
อ่าวๆ

ยอมรับได้แล้วว่า จขกทกระทู้นี้หน้าตาดี  

555
อั๋ง แกจะให้ชั้นเรปละกี่บาท
ต้นฉบับโพสโดย kanchanok เมื่อ 2010-5-5 20:22
------------------------------------------------------
ไม่มีเงินอะ ขอเปลี่ยนเป็นฉันนอนกับแก 1 คืนหละกัน
เซตเอเล105ตอนเวลใช้สีไหนดี ฟ้าหรือ น้ำตาล เลือกไม่ถูกกก
เซต105 สีน้ำตาล ใส่ครบเเล้ว+ป้องกันปะ
ตอนเวลใส่สีน้ำเงินฮะ มันจะเพิ่ม %บล็อค อีกทั้งเพิ่มป้องกันอีก 15%
------------------------------------------------------
ไม่มีเงินอะ ขอเปลี่ยนเป็นฉันนอนกับแก 1 คืนหละกัน
ต้นฉบับโพสโดย doraemonaung II เมื่อ 2010-5-5 21:06
ตบหน้า - -

อยากหาคู่นอน ไปบอร์ดปังย่านู้นแกอ่ะ
ถูกใจปะ เจ้ฝ้าย
แก้ไขล่าสุด doraemonaung II เมื่อ 2010-5-6 18:39

ว่าจะกลับมาเขียนไกด์ที่ค้างต่อ สรุปไข้รับประทาน กินข้าวนอนและ - -"

ปล. แดงๆนั่น ประชด!!! จะเซ็นเซอร์อะไรกับคำที่ใช้กันบ่อยๆว่ะ - -"
ถูกใจปะ เจ้ฝ้าย
ต้นฉบับโพสโดย NightCrawler เมื่อ 2010-5-6 14:35
......
...

....
/me กอด จูบ ปล้ำ ยัยบีม 555

เปนการสัมภาษณ์ที่ เปิดตัวได้ดีมากๆ 55
ต้นฉบับโพสโดย oUNLIMITEDo เมื่อ 2010-5-5 20:41
ป๊าดดดดดดดดดดดด ดันเขียนชื่อสมาคมนักเวทฯผิดในรูปประกอบบทสัมภาษณ์
อันนี้เป็นบทสัมภาษณ์ Elementor HERO แห่ง LaDeKe 1
ที่ทำเป็นรูปภาพแล้วนะ

>>>Click<<<

PS. โหลดโหดหน่อยนะ 1.6M
เอเลเวลต้นๆ(ช่วง 60-70 พกอะไรติดตัวดีอะครับ)
หือ หมายถึงอะไรเหรอพี
พวก ยาฟื้นฟุ หรือว่าอะไร
แก้ไขล่าสุด oUNLIMITEDo เมื่อ 2010-5-9 01:10

เฮ้ย แบบเหนกระทู้ ที่ว่า ชอบนักเตะคนไหนทีมอะไร

จะเข้าไปตอบว่า ตอเรส แต่ จขกทเค้าเอาไปแระ

คืองี้

คืนวันหนึ่ง แมทช์ แมนยู-ลิเวอร์
(ฝ้ายเชียร์แมนยูนะฮะ ฝ้ายเด็กผี..)

ฝ้าย : เฮ้ยแก ช่วยดูให้หน่อยดิ คือบ้านเค้าไม่มี true sport ว่ะ
เพื่อน : ได้ๆๆ
ฝ้าย : ใจมากก...

.........
......
.......
เพื่อน : เฮ้ย ตอเรสยิงเข้าไปแล้ววววววว
ฝ้าย:  เย้ !!!!!!!!!!!!
.....

เพื่อน : เอ่อ .......คือ
....
ตอเรส..........เค้า..
...........อยู่ลิเวอร์พูลนะฝ้าย
...........

........
......
................
.........

เป็นความผิดพลาดครั้งใหญ่ในชีวิต..
ที่โดนล้อมาจนถึงทุกวันนี้
แก้ไขล่าสุด oUNLIMITEDo เมื่อ 2010-5-9 01:21

ป.ล. ตอนนี้บ้าดารามาก

เค้าคนนั้นคือ....
.....
...........
.............
...................
......................
.....................
ROBERT DOWNEY JR!!!!
เปนพระเอกเรื่อง Kiss Kiss Bang, Iron Man 1-2 , Sherlock Holmes..ฯลฯ

ใช่แล้วฮะ ตอนนี้ฝ้ายกลับมาเป็นพวก"หญ้าแก่นิยม" อีกแล้ว แว้ว แว้ว แว้ว

หล่อมั้ย

ใครลองตอบไม่หล่อดิ 5555

หล่อโฮกฮากกมากกกกกก

ทั้งแสดง และร้องเพลง (และเต้นด้วย)
เพลงเพราะๆซักเพลง สำหรับหน้า 13 นะคะ :)

พึ่งรู้บอร์ดนี้ใส่ youtube ได้ -*-
หึหึ ของั้นหนุ่มน้อยมาข่มดีกว่า

หารูปน่ารักๆแว้บ ....
ก๊ีอกๆๆ แก๊กๆๆ

อ๋อ ลืมบอกชื่อ หนุ่มน้อยคนนี้ชื่อ "Justin Bieber"

CREDIT
- http://www.justinbiebermusic.com ... =4661&phid=5193
- http://www.justinbiebermusic.com ... =4661&phid=4663
แหมมม ครบครัน ทั้งหญ้าแก่ และ อ่อน

เปิดฟาร์มมม กันเลยดีกว่าพวกเราาา
เดี๋ยวลากสาวแสนสวยอีกคนมาดีกว่าไหม หุหุ
ฝ้าย เรปแรก

ตอเรสยิงเข้าจำได้ๆ

ฝ้ายเรปสอง

แก่ว่ะ - -

อั๋งเรปสาม

อั๋งเอารูปชั้นมาลงโดยไม่ขออนุญาติ T[]T
- -" เดี๋ยวฉันก็เอารูปจาก Facebook แกมาลงเลยนิ
อั๋งเรปสาม

อั๋งเอารูปชั้นมาลงโดยไม่ขออนุญาติ T ...
ต้นฉบับโพสโดย kanchanok เมื่อ 2010-5-9 10:32
ช่างกล้า.......
เหอๆ ตามไม่ทันเลยแฮะ
แหม่อั๋งถึงว่าช่วงนี้ลืมเจ้กาก้าไปชั่วคราว
555+
เปลี่ยนอารมณ์กันบ้าง กาก้าฟังหลายรอบและ

ชอบเสียงมากกว่าอะ เสียงเด็กๆน่ารักดี
พี่พลับ ช่วงนี้ไม่ได้เห็นเรปนานเลยน้านึกว่าจะลายาวซะละ
meshapeลดน้ำหนัก ครับ ลองมาอ่านดูเผื่อมีท่านที่กำลังสนใจ โดยเฉพาะผู้หญิงอ้วนครับ(เฉพาะอย่างยิ่งที่มีลูกแล้ว)www.yourslim.igetweb.comขออณุญาติน๊ะครับ   meshape สามารถลดน้ำหนักได้จริงเหรอ ลองอ่านดูก่อนน๊ะครับ เล่าจากเรื่องจริงมันคือผลิตภัณฑ์ ลดน้ำหนักครับ  ผมชื่อ เอน๊ะครับ เคยทำงานอยู่ที่ เฮอร์บาไล ซึ่งเป็น บริษัทที่เกี่ยวกับการลดนำหนักครับ ซึ่งผลิตภัณฑ์และสิ้นค้าของเค้านั้นดีมากจริงๆครับ แต่เสียอยู่อย่างนึง มันแพงมากซึ่งแต่ละโปรแกรมลดน้ำหนักน๊ะครับ ก็จะไม่ต่ำกว่า 4000บาทเลย แต่สามรถลดได้จริง ตอนนั้นผมก็ทำอยู่ประมาณ6เดือนครับ ได้ความรู้เรื่องการลดน้ำหนัก การรักษารูปร่าง จากที่นี้มาเยอะ และมีลูกค้าเก่าอยู่เยอะเช่นเดียวกัน แต่ผมหนักใจตรงการขายของครับ ซึ่งมานแพง ต่อมาผมได้มาเจอกับบริษัท longderseซึ่งเกี่ยวกับลดน้ำหนักเหมือนกัน ผมได้ลองสมัครและลองให้เพื่อนกิน ซึ่งตอนแรกก็ให้มันกินฟรีอะครับเพราะไม่อยากขายให้ใครถ้าเราไม่มั่นใจในผลิตภัณฑ์ แต่ตลอดการกินผมก็จะคอยแนะนำตลดครับเรื่องการลดน้ำหนักเพราะผมมีความรู้ทางด้านนี้อยู่แล้ว และภายใน20วัน เพื่อนผม ผุ้หญิงน๊ะครับ น้ำหนัก66กก.ลดลงไปเกือบ6กก. และตอนนี้เองครับที่ผมเริ่มมั่นใจในmeshape และเริ่มขายอย่างจริงจัง ซึ่งตอนนี้ลูกค้าผมทั้งหมด 5คนครับสามารถลดน้ำหนักได้จริง ไม่มีผลข้างเคียง สารมารถหยุดกินได้เมื่อน้ำหนักลดตามที่เราพอใจลดไปเดือนล่ะไม่ต่ำกว่า3กก. และที่เห็นผลที่สุดคือลดได้เกือบ8กก.ใน1เดือน โดยทุกคนที่ซื้อจากผมไปผมจะคอยให้คำแนะนำตลอดการกินครับ และจะโทรไปดูแลเค้าเรื่อยๆ เพราะผมเข้าใจอย่างนึงว่า แต่ล่ะคนมีปัญหาไม่เหมือนกัน และการลดน้ำหนักให้ได้ผลจริงๆไม่ใช่แค่คนที่กินครับ แต่อยู่ที่คนแนะนำด้วย ต้องดุแลจนเค้าเหล่านั้นได้ผลลัพธ์จริงๆ  ที่ผมพูดมาทั้งหมดไม่ได้โกหกเลยสักนิดเดียว ผมจึงอยากจะนำเสนอทางเลือกในการลดน้ำหนัก  รักษารูปร่าง ต้องการจะลดจริงๆ แต่ไม่เคยทำได้เลย ผมสามารถช่วยได้ครับ ผมเป็นคนขายของครับ ไม่ได้มาหลอกขายหรือว่าโกหกแต่อย่างใด ผมมาขายแต่ถ้าคุณได้ผลลัพธ์ที่คุณพอใจคุณจะเข้ามาซื้อไหมครับสามารถสอบถามเพิ่มเติมได้ครับที่เบอร์ 085- 1610963แอดเมล์มาคุยได้ครับ สามารถสอบถามเรื่องการลดน้ำหนักได้ครับถ้าคุณไม่สนใจที่จะซื้อผลิตภัณฑ์ ผมก็ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องการลดน้ำหนักโดยจะไม่เหนี่ยวรั้งให้คุณมาซื้อเลย คืออยากจะใช้ความรู้ที่มีบ้างครับ เคยเจอคนมีปัญหาเรื่องความอ้วนหลายคนและก็ช่วยเค้าให้ลดน้ำหนักได้ไปเยอะ ตั้งแต่วันแรกที่เข้ามาทำงานด้านนี้ก็เกือบ30คนแล้วครับ จึงพอจะมีความรู้ที่จะแนะนำได้และคิดว่าคงช่วยคนที่ต้องการได้จริงๆ  ลืมบอกเมล์ไป เมล์ผม umiki1234@hotmail ครับ อย่าอายที่จะถามถ้าคุณได้รับประโยชน์ครับ รับรองใจดีครับ
และสุดท้ายบอกถึงราคา meshapeน๊ะครับ 1กล่องกินได้1เดือนลดได้ประมาณ3-5กก.ใน1เดือนแต่เคยมีคนลดได้ 8กก.มาแล้วครับ ราคา1300บาท รับส่งเป็น EMSครับและ มีอีกตัวนึง ชื่อ sland oatครับเป็นตัว Detox กินคู่กันจะสามารถช่วยลดน้ำหนักและเห็นผลดีขึ้น ราคา1300 เหมือนกัน ผลิตภัณฑ์มีแค่ 2ตัวนี้ครับ แต่ได้ผลดีกว่าการลดเป็นหมื่นๆบางทีอีกครับ และจะมีผมเป็นคนดูแลคุณตลอดการกินครับ จะค่อยโทร ไปตามเช็คผลลัพท์อยู่เรื่อยๆ แต่อันนี้อย่ารำคาญผมน๊ะ มันเป็นหน้าที่ครับเพราะผมอยากให้คุณได้เห็นผลลัพธ์จริงๆเท่านั้นครับ  ปล.ผลใจดีไม่ดุ คุยได้ทุกคน ทุกเรื่องและอยู่กรุงเทพครับ*-*ไม่ต้องเชื่อทั้งหมดครับแต่ แต่ผมไม่ได้โกหกจริงๆ โลกอาจจะสร้างเกราะป้องกันให้คุณ ทำให้บางคนอยู่ในสังคมแบบระวังตัวไม่ประมารถและไม่ค่อยเชื่อถือใครอันนี้เป็นเรื่องดีครับ แต่ผมอยากช่วยให้คนที่ต้องการ ลดน้ำหนักได้ลผจริงๆไม่ใช่แค่การพูดครับแต่สิ่งที่ผมบอกผมทำจริงทุกอย่าง จะได้ประโยชน์ทั้งกับคุณและผม ไม่ได้มาหลอกขายครับจากการพิสูจน์กับผลิตภัณฑ์หลายอย่างที่ทำมาตัวนี้ได้ผลจริงๆ  ถ้าเชื่อใจลองโทรมาคุยหรือแอดเมล์มาคุยกันดูครับ ขอบคุณครับ
^
^
^

ไปตายซะ กุรำคาญ -*-

*** ทั้งบอร์ด ทั้งเมลล์
- -"
เฮ้อ!!! ให้พี่จีแกมาลบเรปนั้นทิ้งดีม่ะ ปาล์ม
ผมแจ้งไปแล้วนะ แต่ยังไม่มาซะที
มันน่าจะมีระบบป้องกันมั่งนะ
น่าจะเป็นกฎหมายเลยด้วย (แต่ไม่มีคนทำ - -" วัวหายแล้วล้อมคอกกันทั้งนั้น)
เพราะเห็นบ่อยมากในหลายๆบอร์ด
ยาลดความอ้วนมั่ง รายได้พิเศษมั่ง ถอดร่างมั่ง - -" อนาจจริงๆ

ปล. ถามเรื่องระบบคุกกี๊ใช้ได้ยัง ป่านนี้ยังไม่ได้ PM ตอบกลับมาเลย - -" เบื่อกับการทำงานของจีเอ็มในระยะหลังนี้และ
กว่าจะตอบได้ หน่ายเลยครับ
พีเอมไปบอกว่ายูเซอร์นี้ ทำการโพสโฆษณาช่วยจัดการด้วย(อันนี้แบบย่อๆ ที่เขียนไปดีกส่านี้)
ก็พีเอมถามกลับมาว่า มีตัวอย่างมั้ย ( ตัวอย่าง***(เซนเซอร์นะ)สิ บอกก็บอกไปแล้วว่ายูเซอร์ไหน ในฟอรั่มไหน แล้วบอกว่ายังเป็นโพสล่าสุดไปแล้วหลายทู้ด้วย ช่วยเข้ามาดูซักนิดจะเป็นไรไป)[ไม่ได้เขียนไปแบบนี้นะ ไม่ได้เขียนเลยด้วย ระบายนิด]
พอส่งลิงค์ตัวอย่างไปก็ไม่มีอะไรตอบกลับมาอีกเลย ไม่แม้แต่จะช่วยลบเรปให้
ถ้าพี่ไม่รักฟลิฟฟ์ พี่ก็ไปแล้วหละ
สมัยก่อนจีเอ็มใกล้ชิดกับผู้เล่นมากกว่านี้อีก
รับเคส ดูแลกระทู้ไวมาก
เดี๋ยวนี้ทำงานล่าช้า ใส่ใจผู้เล่นน้อยลง
แถมยังตอบอะไรแบบสักแต่ว่าตอบให้ผ่านๆไป
แถมมันไม่ได้เพิ่งจะแย่
แต่่มันแย่มากนานเป็นปีๆแล้ว
ทะว่ามันยังไม่ชัดเท่าเดี๋ยวนี้

เฮ้อ!!! INI3 จะเหมือนค่ายอื่นอยู่และ เซ้ง!!!
ผมเข้ามาในเครืออินิทรีตอนปังย่าซีซั่น 2
มาเล่นฟลิฟฟ์เพราะกิจกรรมเล่นฟลิฟฟ์ได้ปัง(ตอนนั้นมีคนใช้ชื่อกิจกรรมสร้างตัวละครด้วย)
ตอนนี้รีไวนด์ 5 ได้และดูเหมือนว่าเพิ่งจะรีไวนด์ 5 ด้วย
เข้าบอร์ดมาตอนนั้นอยู่เหมือนกันดูกระทู้ไปเรื่อยๆ
และเริ่มโพสตอนรีไวนด์ 7
ตอนนั้นจีเอมทำงานได้ดีมาก มีคนถามก็ตอบไว
แจ้งปัญหาก็แก้เร็ว เรียกได้ว่าจริงใจให้บอริการจริงๆ
แต่ตอนนี้มันไม่ให้วามรุ้สึกแบบนั้นเลย
มีแค่บางทีที่จะเร็วได้ แก้อะไรก็เหมือนแบบ ให้มันจบๆไปอะนะ
ไม่สืบเพิ่มให้ซักนิดเกิดจากอะไรจนกว่าจะมีคนมารายงานบัคถึงจะทำ
อยากจะเปลี่ยนสโลแกนบริษัทมากมาย - -"
1. จีเอ็มทำงานล่าช้า สักแต่ให้เสร็จๆไป
2. กิจกรรมเติมเงิน มีเยอะ แถมถี่มากกว่าปกติ
3. ความเอาใจใส่ผู้เล่นน้อยลงมาก

คือ ยิ่งถ้าไปดูไปเล่นในบอร์ดปังย่า BR จะเห็นชัดอะ
จีเอ็มบางคนนี้ออกมารับหน้าแทบทุกเรื่อง บางคนก็นานๆมาที - -"

วันนี้ Mediafile เป็นอะไร โหลดไฟล์ไม่ได้ ดีดกลับมาหน้าเดิมตลอด - -"
เห็นด้วยกะเรปบนครับ

ปล. ลุงอ้วนแดงหายไปไหนหว่า
งิดไปดิ :P
ปกติเวลามีปัญหาอะไรหนักๆ ลุงจะเข้ามาบอกสาเหตุ
แต่พักหลัง ปังย่าเซฟเน่าใน ลุงแกยังไม่เข้ามาบอกสาเหตุเลย - -"
- -

ตั้งแต่พี่เอมไม่ได้เข้ารับผิดชอบ flyff

flyff นี่แทบจะเปนเกมที่ผู้เล่นบริหารกันเองไปแล้ว
ใช่แล้วฝ้ายเอ่ย คิดถึงพี่เอม
ป่ะ ตามไปหาพี่เอมใน WAR2 กันมิ
อยากปรับปรุงหน้าแรกของสมาคมฯ จัง
แต่ไม่มีรุปที่สามารถสื่อถึงเอเล ไซ และนักเวท ในรุปเดียวกันได้เลย - -"
ไม่รู้จะโพสต์ไรดี
ทำหน้าที่ดูแลรุ่นน้องปี 1 ว่ายากแล้ว
ทำหน้าที่เนียนเป็นน้องปี 1 ยากกว่า - -"
***!!! ปกติก็ไม่ได้คุยกับเพื่อนอยุ่แล้ว เล่นให้ตุเนียน คุยไรไม่ได้เลย - -"

ปล. มันคุยได้ แต่เรื่องที่อยากคุย ถ้าคุยไปมันจะกลายเป็นรุ่นเดียวกันคุยกันเอง ความแตกพอดี - -"
ปล.2 แหม่ให้ตูเนียนแล้ว มันไม่ช่วยตูหาวิธีออกจากกลุ่มน้องเลยวุ้ย มันนั่งจับกลุ่มคุยกัน อยากคุยมั่ง แต่ทำไม่ได้ น้องยังอยู่แถวนั้น - -"
ปล3 ตั้งชื่อใหม่ซะไม่เข้ากับหน้าตูเล๊ยยย!!!
เกลียดบอร์ด Discuz จะเซ็นเซอร์หาพระแสงอะไรหนักหนาว่ะ!!!
ขอไร้สาระและนอกเรื่องหน่อยนะครับ

ผมเพิ่งได้โน๊ตบุคใหม่วันนี้ เป็นสีดำสวยดี(โดยเฉพาะว่าผมชอบสีดำ)
แล้วพอดีแรมมัน สี่ กิกแต่คนขายเค้าติด สามสิบสิงบิตมาให้เลยเห็นแรมแค่สามกิก จะติดใหม่เป็น หกสิบสี่บิตก็เสียดาย เลยกะว่าจะปล่อยไว้งี้แหละ
เฮ้อเหนี่ยกับการโอนข้อมูลมากเลย
งืมๆ ของพี่ 2 GB เองบัสไม่เยอะเท่าไรด้วย
เห็นมันเป็นวิสต้าแท้ สเปกอันอื่นแทบไม่มองเลย - -"
เค้ากลับมาแล้ว
http://www.facebook.com/EVExoxo
Loving you มาเยี่ยมจ้า 555+
ชอบนะ ทู้นี้ ชอบมานั่งหาข้อมูล แบบว่าเร่น เอเล 555+

ฝั๋นดีผีรอบสมาคมน๊ะจ๊ะ   อาเมน
ไม่ได้เกิดมาเพื่อเสแสร้ง ให้ใครๆคิดว่าดี...
กลับไปรายการกระดานข่าว