PANGYA Cafe' : อวสาน Part of Karen P.376 - Fan Art - Ini3 Webboard - Powered by Discuz!
กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
แก้ไขล่าสุด T3DDY เมื่อ 2010-7-5 20:02

อันที่จริงผมก็เงียบๆหายไปจากบอร์ดฝั่งนี้เหมือนกัน เหมือนจะไปสิงทางเพ้นมากกว่า TAT

แต่ก็ยังอยากวาดนะครับเนี่ย มันเหมือนยิ่งเพ้น ก็ยิ่งอยากวาดเหมือนกัน แต่ว่าเพ้นแล้วมันได้ตังอ่า เลยต้องเอาตังมาก่อน
อาริน ไม่เท่าไหร่ ถ้าลุงปลดชุดละ

ปล.ห้ามคิดภาพตาม เดียวตาย = x=
ต้นฉบับโพสโดย Wolf Yato เมื่อ 2010-7-5 17:01
ไม่ทันแล้ว
ฉันนี่มัน... โง่จริงๆ
ใครว่างๆ แปลให้เค้าที เค้ามึนส์
こ、これはww似てるような似てないような・・ですねwシルエットだけでけっこ細かい!;凄いです!
เนี๊ย~ว
This, this is not like that ww I like kicking this similarity just fine w silhouette? ; Is amazing!

แปลโดย กุ๊กกู๋(กูเกิ้ล)
แวะเนียน แล้วกลิ้งออกไป
แปลโดย กุเก้ง(มั่งสิ)
นี้นี้ไม่เหมือน ww I like kicking คล้ายคลึงกันนี้ w เงาได้ดีว่า! ; เป็นที่น่าอัศจรรย์!
เค้าโดนถอด 3 หน
°•.ร้านเพ้นท์.•°
เค้าโดน 2 หน ก็ขยาดแล้ว เลิกเล่นโลด
- - -8<- - -
จับใจความคร่าวๆ ก็คือคำชมสินะ โอ้ว แอบปลื้มนิดส์ๆ
ให้อากู๋แปลให้อีกรอบ
ลองตัดตัวอักษร w ออก แล้วได้ประมาณนี้....
ลุยเมื่อคืน สดๆ ซิงๆ ....ลูเสร็จละ เหลือรถเจ้ากรรม

ถึงจะมีแบบแต่ก็วาดยากอยู่ดี ทำไมชีไม่ขี่จักรยาน OTL
>>http://www.malima.com.br/lamborg ... rghini_gallardo.jpg

ฮึ ชมพูว์ สะใจ วันเกิดทั้งที ต้องยอมเมานมเย็น ยกให้ลูวันนึง
วาดๆ ไปกลัวแฮ็งค์ ไฟล์ใหญ่ด้วย เสียววาบๆ
บิงซัง ลองคิดดูนะ ลูเซียขี่จักรยาน  

กระโปรง ไม่เปิดตลอดแนวเลยรึ = x= กระโปรงชีเขาสั้นๆอยู่(ใส่ก็เหมือนไม่ใส่อะ)
เห็นรถแล้วอิมะเหนือใจจะสลาย

นั่งดราฟวันนี้ไม่เสร็จแน่ =[]=!!!

สวยมากเลยอ่ะตัว
พี่บิง ให้นักร้องขี่จักรยานมาตีปังเนี่ยนะ (นึกภาพตามแล้วฮา)
โห พี่บิง สุดยอดอะ วาดรถได้ สุดยอดเลยอะ
เป็นผมวาดไม่มีทางได้เลย ขนาดเคยเรียนวาดรถมา ยังวาดไม่สวยเลย ดีสุดก็รถเมล์
ลูเซียสวยอะ
อ้วกแตกตายคาห้อง อ๊อก แอบแปะแล้วหนีไปนอน
ขนาดเผาแล้วยังเหนื่อยเลย นับถือคนที่วาดรถ,เครื่องจักรเก่งๆ จริงๆ ชาบูๆ

อันนี้แบบลูเซียเดี่ยวๆ จิ้มๆ
....กำลังนั่งปั่นจิบิลูแบบสะลึมสะลือ =o=!!!!

เข้ามาเห็นรถและลู!! กิ๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส >o<//!!!!
บิงจ๋าขยันมวาก!! อิมะเหนือคิดว่าจะดราฟ ไม่ไหวจริงๆ TAT ใจไม่สู้กับสปอร์ตลูเลย >3<
ดีเทลรถคันนี้แบบว่า...- - มวากกกกกก ทั้งลายรถ ตัวรถ แผงรังผึ้งหน้ารถอีก =[]=!!!
ขนาดเผายังสวยเลยอ๊ะ TAT//

ปอลุง.ว่าจะเติม 150 เพื่อนเอารถชมพู โฮ๊ะๆๆ
สวยมากเลยยย ขอรับไปเลยนะก๊าาาา ทางนี้ก็ปั่นจะอ้วกแต่
มองรถพี่บิงแล้ว
สุดยอดเลยพี่บิง รถสวยมากๆเลยครับ ชอบๆ สีสันก็สวยมากๆเลยครับ
ลูเซียน่ารักมากๆเลยครับ
ขอบคุณสำหรับรูปวาดนะจ้ะ วิดิโอเผาเสร็จแล้ว ถ้ามีเวลาแวะไปดูได้น้า
ขอบคุณอีกครั้ง รูปมันไม่พอจริงๆ ถ้าไม่มาช่วยไวล่ะตายแน่
ไม่ต้องเกรงใจจ้า ถ้าช่วยได้ก็อยากช่วยอยู่แล้ว คนกันเองเนอะ
ดูคลิปแล้ว ถึงจะสั้น แต่ก็น่ารัก+อบอุ่นดี
แต่แอบเหงาๆ นะ แบบว่าลูร้องเพลง HBD ให้ตัวเอง(สงสัยเราจะคิดมากไป...)
หวาว สุโก้ยๆ ใกล้เคียงกับภาพเราเลย(เพราะชุดด้วย) แฮปปี้ๆ
เหมือนยังไม่ได้มาทักทายบิงซัง........แวะมาทักทายจ้า 55555+
รูปHBD ลูเซียซุ่มเงียบ!!
เห็นว่าติดเกมอื่นเลยนึกว่าจะไม่มาซะแล้ว มีแต่คนคิดถึง/ตะปบ

สวัสดีค่ะ บิงซัง (เคยไปทักใน DA แล้วครั้งนึง แต่จำไม่ได้แล้วหรอกเนอะ55)
อยากจะบอกว่าแอบติดตามผลงานแบบอยุ่***งๆ(อย่างห่วงๆ) มานานแล้ว
ชอบงานของบิงซังมากๆเลยค่ะ ตอนนี้ตัดสินใจจะมาเล่นบอร์ดจริงๆจังๆแล้ว (เมื่อก่อนอยุ่ในสถานะผีตลอด)
จะตามชมผลงานไปเรื่อยๆนะค้า
ปล. รูปใหม่รถแหล่มมาก
โอ้ ดีใจจริง ที่ได้เห็นเมมบอร์ดนินจาปรากฏกาย
ปังย่า คาเฟ่ยินดีต้อนรับจ้า เชิญนั่งด้านในเลยจ้ะ
*แนะนำตัวหน่อยกะได้ ใช่น้องเต๊ยเต่ยรึเปล่าล่ะนั่น

โฮะๆๆๆ มันเป็นเรื่องปรกติ ที่คนน่ารักๆ ประหนึ่งดุจดั่งไอด้อลลูเซีย
อย่างอีบิงซัง จะเกิดเดือนกรกฏาคม โอะโฮะๆๆๆ แอ่ก/โดนเตะตกวอ

วันที่ 13 นี้คือวันเกิดของอีชั้นเองฮ่ะ ปรกติ ก็ไม่ค่อยใส่ใจหรอกนะ
ก็แค่แก่ขึ้นอีกปี(อุ...สะดุ้งเล็กน้อย) แต่ว่าปีนี้ ไม่เหมือนทุกปี
เค้าได้ของขวัญวันเกิดเป็นชิ้นเป็นอันแล้ว เย้

มันคือ กระเป๋าสตางค์+โน๊ตกระต่าย จากท่านลิน tifa_redeye นั่เอง

*เทียบกะกระต่ายของจริง

เอ๊ะ ตกลงกระต่ายต้องหูตั้งรึ หูตกกันล่ะนี่ ชักยังไง

นอกจากนี้ ท่านแป้งจก ยังมีของขวัญจะส่งมาเซอร์ไพร์ซ อีกตะหาก โอ้ว
(ยังไม่ได้รับ เพิ่งถามที่อยู่ไปวันก่อน หวังว่าคงไม่ใช่อาเบะนะ)

แม้อาจจะดูว่าเป็นเรื่องเล็กๆ น้อยๆ แต่ก็รู้สึกดีจริงๆ
ขอบคุณลินซังด้วยจ้า สูบของจากท่านมาหลายชิ้นละ ฮ่าๆๆๆ

ส่วนพี่ๆ น้องๆ ชาวแฟนอาร์ต อยากร่วมอวยพร ก็ยินดีจ้ะ
ภาพกิ๊ฟท์อะไร ไม่ต้องลำบากก็ได้ เพราะเค้าก็ไม่ค่อยจะกิ๊ฟท์ให้ใคร
เกรงใจทุกๆ คน ที่กำลังยุ่งๆ กันอยู่ ขอแค่คำอวยพรซักนิดก็ดีใจแล้วจ้า
แฮปปี้ๆ ขอให้เมืองไทยสงบสุขตลอดไป~ ไชโย
ว้าววๆๆๆๆ กระต่ายน่าหม่ำ เอ้ย น่ารักขิงๆ!!!!
พี่ลินใจดี+มีน้ำใจกับคนอื่นไปทั่วเลยแหะ =w=

อา....วันเกิดปีนี้ก็ขอให้บิงซังมีความสุขมากขึ้นๆกว่าทุกปี
วาดรูปสวยวันสวยคืน เป็นที่รักใคร่ของทุกๆคนตลอดไปเลยจ้า

จะอวยพรเลย หรือว่ารอวันที่ 13 ดี -w-

กระต่ายพี่บิงโมโอะสุโค่ยย xD

แก้ไขล่าสุด Mukuro เมื่อ 2010-7-10 19:54

กรี๊ดดดดดดด กระต่ายน่าฉกมากเลยตัว
น่าฮกทั้งกระต่ายจริง และก็โน๊ตกระต่ายเลยอ่ะ
/me โดนดีด!
เจ้ลินเทคแคร์ดีจัง ><//

----------------------------------------
อร๊างงงงงง แอบเข้ามา HBD ล่วงหน้าก่อนเลยละกันน้า ><

HAPPY BIRTHDAY to Bingsang

ขอให้บิงจ๋ามีความสุขมากๆ รักษาสุขภาพด้วยนะฮับ
มีเงินใช้ไม่ขาดสาย การเรียนการงานรุ่งเรือง *0*
ขอให้พบเจอแต่สิ่งดีๆ เรื่องดีๆ >.,<//
โรคร้ายไม่ย่างกลาย โชคดีตลอดปีตลอดไปฮับ ><
^o^// ขอให้เป็นที่รักของทุกคนไปนานนนนนนนนน
และขอให้วาดรูปสวยๆ งามๆ อย่างนี้ไปตลอดนะก๊า
Happy Birthday จ้า~..

ขอให้มีความสุขมากๆ เน่อ

ปล.พรุ่งนี้วันเกิดน้องเค้า...
ขอบใจจ้า ครูกุ๊ก นุ้งเหนือ นุ้งนัท
สมพรปาก ทุกประการเทอญ สาธุ

225# oCakeZezao

อันนี้แล้วแต่ฤกษ์สะดวกนะ จะก่อน จะตรง รึจะเกินก็ได้ ไม่ถือๆ
อ้าว 13 นี่วันเกิดพี่บิงหรอ

HBD นะค่ะ

ปล.กระเป๋าตังกระต่ายน่ารักมาก อยากได้มั่ง
HBD พี่บิงครับ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะครับ
HBD พี่บิงซังงับ~

Thankyou...Jinsama♥
HBD จ้าพี่บิง....
เป่าเค้กๆ
ขอบใจจ้าไก่+นุ้งเหนือ ขอบใจเอ็กซ์คุง กะนุ้งแอนด้วยจ้ะ

ไหนๆ ก็โดนขุดและ แปะซะหน่อย วาดเพื่อสนองนี้ดตนเองล้วนๆ
พอดีเห็นจีนี่ลูเซีย ของท่านลินเลยคิดว่า อา เค้าชอบเพลง โอ้! มากกว่า
ก็เลย วาดซะเลย (ทำไมต้องลูเซีย?) เพราะชีเหมาะกับสไตล์ไอด้อลๆ ล่ะมั้ง

มือกากๆ ช่างมัน เวลาไม่ค่อยมี
กรี๊ด ลูเซียน่ารัก

มือสวยดีออกพี่บิง
โหย ลูเซียน่ารักมากๆเลยครับพี่บิง ชอบมากอะ
จะมีมือ >>>> มันเบี้ยวนิดหน่อย แต่ที่เหลือสวยมากเลยครับ
น่ารักมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!!!!!!!!

ท่าเป๊ะมากเลยอ่ะบิงต๋า ชอบๆๆ
ชอบตรงมือเหมือนกัน...พริ้วมาก

/me อุ้มลูจังกลับบ้าน
โอ้...จะเข้ามาเอารูปกิ๊ฟท์มาให้ดันได้รูปกลับไปซะงั้น (ฮา - หัวเราะไปพลางสูบรูปไปพลาง เง้อ เนียนจริงๆ)
เอาเค้กมาฝากคนเกิดวันนี้

สุขสันต์วันเกิดบิงซัง ขอให้มีความสุขทุกวัน ขอบคุณที่ช่วยเหลือกันมาตลอดนะจ้ะ

้happy birthday ทู้ยู--♥
^
^
โห เค้กน่ารักจนไม่กล้าปักเทียน+ตัดแบ่ง เลยอ่ะ

แว้บมาดูภาพล่าง อันนี้น่ารักทั้งเค้ก ทั้งคนเสิร์ฟเค้กเลย
อาริน : นี่ค่ะ เค้กวันเกิด
บิงซัง : เอ...จะกินเค้ก รึ กินคนเสิร์ฟก่อนดีน้า
อาริน :

ขอบคุณมากจ้าตัวเอง
ลูเพลง โอ้ เป็นเจสสิก้า ใช่มั้ยหว่า =w=

HBD 2 พี่บิง

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา หัวสมองแล่นๆ  =w=

เสื้อเบอร์ 9 เทยอนต่างหาก
อ้าว หรอคะ ไม่รู้อะ 55 5

เเทยอนนี่นา*0*

ยูชอบเเทยอนทำผมทรงทวินเทลม้วนๆที่สุดเลยค่ะ>w<

เอ๊ะนี่มันลูเซียนี่!?~

HBD นะคะ พี่บิงซัง*0*

Thankyou...Jinsama♥
เค้กบิงซังกินไป แต่นู๋ขอดึงหมีนั่นเก็บไปแช่ตู้เย็นที่บ้านได้มั้ย 55555+
แทยอน...ใครฟะ!! ไม่น่าเชื่อว่าทั่นลินจะชอบพวกดาราเกาหลีไรงี้ด้วย
ส่วนตัวจำไม่ได้สักคนว่าใครเป็นใคร เพราะหน้าตาพิมพ์เดียวกันหมด =[]=

กริ๊ด...

HBDพี่บิงงเน่อ

จะว่าไปก็ลืมเข้ามาเลย

ขอประทานอภัย(เข้าไปดึงกระโปรงพี่บิงไถ่(หรือเพิ่ม?)บาป)
HBD ย้อนหลังน้าบิงซัง

°•.ร้านเพ้นท์.•°
แก้ไขล่าสุด L.Sundae~* เมื่อ 2010-7-14 15:41
ลูเพลง โอ้ เป็นเจสสิก้า ใช่มั้ยหว่า =w=

HBD 2 พี่บิง

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา หัวสมองแล่นๆ  =w= ...
ต้นฉบับโพสโดย oCakeZezao เมื่อ 2010-7-13 17:32
แต ๆ จิ ผมมัด 2 จุกม้วน ๆ แถมเบอร์ 9 ถ้าสิก้า ต้องย้อมผมลูเป็นสีทองก่อน~*

ขอดูดไปเก็บเป็น คอเล็กสั้น ล่ะนะก๊า บิงซัง

ปล. แระถ้า รัน เดวิล รัน ล่ะ จะเหมาะกะใครน๊า~*
ขอโทษนะคะที่ขวางโลก พอดีเป็นคนโลกไม่สวย ถูกผิดก็ว่าไปตามที่เห็น
จุ๊บๆ ขอบใจนู๋อัย ยูจัง นุ้งฟอร์ด ท่านแอมป์ ด้วยนะจ๊ะ
แหน่ะ ครูกุ๊ก อย่ามาแย่งหมีเขานะ /ตบตี

ส่วนเลขไม่เกี่ยวกะแทยอนน้า
เลือกเลข 9 เพราะลูเป็นตัวละครตัวที่ 9 ของปังย่าอ่ะจ้ะ
และนี่ก็ด้วย ไม่ได้คอสยูนอานะจ๊ะ

วาดๆ อยู่ อ๊ะ โพนี่เทล เลยคิดถึงฮานะขึ้นมาเลย
ไม่ได้วาดฮานะจังนานแล้วนี่นา

แถมชุดนี้ก็ดูเหมาะกับฮานะนะ รองเท้าไม่ยาวด้วย

แต่อารินแต่งชุดนี้ โอปป้าที่ใส่ชุด อเมริกันฟุตบอลก็ต้องแม็กซ์สินะ

*รัน เดวิล รัน ก็ต้องเจ้เซสิ
กิ๊สสสสสสสสสสสสสส อารินทรงนี้น่ารักมาก

เหนือไม่ค่อยปลื้มกับเพลงรัน เดวิล รันเท่าไหร่แฮะ

นึกว่ามันจะแดนซ์มันๆ เหมือน OH! ง่ะ อุตส่ารอดู =.=
โฮรกกกกกกกกกกกก น่ารักจริงๆ ค่ะ

กลับไปรายการกระดานข่าว