กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
โอย พี่บิงวาดสวยมากเลยอ่ะ
เค้าชอบชุด ชุดสวยมากเลยค่ะ

อ่า แต่นมลูไหย่ขนาดนั้นเชียว นี่หล่อน แอบไปเสริมมาหล่ะสิ ท่า!!

อื้อหือ เบียดซะ หายใจออกมั๊ยเนี่ยลูต๋า 55+

เเต่ชอบอ่ะ ดูผู้ดีๆ *-* นิ้วก็เรียวสมกับเป็นเจ้าหญิงจริงๆ

そんな日を 待っている
ว้าวๆๆบิงซังสุดยอดมากค่า

>___<ชอบมากเลย!!!

กรี๊ดๆๆๆๆ

เอากลับบ้านนโลดดดด

Thankyou...Jinsama♥
พี่บิงขา~นู๋รอหนูน้อยหมวกแดงกับสโนวไวท์อยู่นะค้า~

อ๊างงงง รอพี่บิง

โป้ง ป้าย แปะ

แบบมี BG กาก
คนแรกกกก!! คูจ๋าน่ารัก
//สำลักความโมเอะ

หนูคูน่าอุ้ม น่ารักมากเลย
!!!!!!! เจอข้อผิดพลาก เล็กๆ น้อยๆ แล้ว
ต้องตามไปแก้ก่อนละ จริงน้า ถ้าไม่แปะนี่ไม่เห็นจริงๆ
สวย เมพ แต่ว่า ขาข้างซ้ายมันดูแปลกๆอ่ะครับ
เนกิ ปาร์ตี้
โห...แดงแจ่มมากเลย

โมเอะ~~~~~~~~มาก!!
หนูคูห์น่ารักมากๆ เลยจ้า

ท่าทางแบบว่า... อิเหนืออยากเข้าไปกอดทันใด!
/me โดนต่อยออกมา

สีถุงเท้า โลลิป๊อบได้อีก
BG ก็เข้ากันดีนี่นา...ไม่กากน้า เบลอๆ สวยไปอีกแบบ~
หนูคูล ระวัง หมาป่า นะ

อา ....... ไร้คำบรรยายอีกแล้ว

ตะลึงมากๆ หน้าตาจิ้มลิ้มมว้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกๆ
โฮกกกกกกกกกกกกกกก แหล่มมากๆ มาแล้วน้องคูต๋า XD

แต่ดูเหมือนจะโตขึ้นเยอะเลยนะครับเนี่ย อาจเพราะขายาวไปละมั้งงับ

ส่วนเรื่อง BG ผมว่ามันใช้ได้เลยนะคับนั่น ขนาดปาดๆไม่เก็บรายละเอียดอะ

แต่ว่าถ้าเติมๆแต้มๆดอกไม้ซักหน่อยนึง อาจจะใส่ตรงพุ่มไม้ข้างๆให้เป็นโฟร์กราวด์ น่าจะทำให้ภาพดูเด่นขึ้นมาได้อีกเน้อ
สวยมากจ้าา เส้นไม่สั่นๆ ด้วย เพราะปรับให้ใหญ่กว่าปกติหรือเปล่าหว่า?
เราว่าลายตรงถุงน่องข้างที่งอขามันผิดไปนิด?
แต่ก็ไม่เป็นไรอะ รวมๆ แล้วสวย ยังไงก็ต้องบอกว่าสวย
สุโก่ย สุโก่ย
หนูน้อยหมวกแดงงงง ชอบๆ
ชอบชุด ชอบไฮไลท์สีแดง ชอบหน้าตาโมเอะๆของคู
บรรยายไม่ถูกเพราะเพิ่งตื่น(ดูเวลาโพสดิ 7โมง49)

แต่สวยได้ใจมาก=[]=

BGไม่ทราบว่าใช้อะไรปาดครับถึงงามขนาดนี้

สุโค่ย
อร้ายยยยย ชอบมากเลยค่ะพี่บิง โฮกกกกกกก

โพสน่าร้ากก สดใสเเบ๊วๆ >w<~~~~~~

そんな日を 待っている
คูห์จังน่าโฮกกก
น่ารักมากเลยค่าบิงซัง

แบ๊วสุดๆ อยากเอากลับบ้านนนนน
สวยจังเลยค่า
...
น่ารักกกกกกกกกกกกกกกกกก

Thankyou...Jinsama♥
อ้ากก หนูคูห์โมเอะ น่าร้าก น่าอุ้ม
ต่อไปพี่บิงวาดสโนวไวท์ชัวร์???
สู้ๆนะค้า พี่บิงวาดสวยๆทั้งนั้นเลย
ชะ เพิ่งเห็น...นู๋คูห์ชุดแดง!!! น่าฮัก!!!~

นะ...หนูน้อยหมวกแดงคนนี้มันช่างโมเอ้น่าจับกินจริงเลย
ชื่อในทาทา.... NeMiKo
บ๊ะ หวาดดีคับ เค้ามาแร้ว
ในที่สุดก้ได้กระทู้ของพี่บิงซังซะที

มาเร็ว ไปเร็ว บ๊ายบาย
แก้ไขล่าสุด บิงซัง เมื่อ 2010-5-12 17:52

หวัดดี เชะ
- - -8<- - -
เหอะๆๆ ปังย่าเน่าได้อีก แอบเซ็งนะเนี่ย
ไม่ได้เข้ามาเป็นอาทิตย์ๆ ละ

อุ...สงสัยจะตามกระแสไม่ทัน ช้าไปซะแล้ว
เรื่องไม้สยาม ความจริงมีคิดไว้ตั้งกะบอร์ดเก่า
ในกระทู้หมี และก็คิดเรื่องโลโก้เอฟเฟคไว้ประมาณนึง

เห็นเป็นหัวข้อขึ้นมาใหม่ ก็เลยลองทำดู ได้ประมาณนี้ล่ะมั้ง
อยากได้ลายรดน้ำอ่ะ เราว่าดูไทยๆ แล้วก็สวยดี

(แต่ที่เห็นนี่มั่วลายเอานะ ไม่ได้เรียนวาดลายไทยมาเลยซักกะนิด....)

เฮ้อ ยังไม่มีอารมณ์วาดรูปต่อเยย...
^
^
เหนือว่าแบบของบิงต๋า เข้ากับไม้มากกว่าอีก  
ในเกมส์มันกนกเกินไป๊ มัน...มัน... โฮรกฮราก มันแบบว่าไม่เข้าอ่ะ
มีกนกแซมๆ โผล่ๆ สีก็วิ้งๆ วับๆ เกิน - -

อ่า...นั่งพักจิบชาก่อนนะตั๋ว...
เด๋วอารมณ์ก็มาเอง
พี่บิงคับ
ลองเติมคำว่า Siam Golden Club Set ใต้โลโก้ดูจิ=w=
สวยอะคับพี่บิง ดูไฮโซกว่าอันที่เป็นอยู่นี่เยอะเลยอ่า

แต่ถ้าตามความเป้นจริงแล้ว ผมว่าคนจะไม่ค่อยสังเกตเห็นรายละเอียดขณะเล่นเกมแบบที่เราจ้องคนอยู่เน้อ

เพราะมันโชว์ขึ้นมาแปีบเดียวเองอ่า TAT ในเมื้อลายข้างในมันค่อนข้างละเอียด

พี่บิงอาจจะไปหาลายกนกมาประกบข้าง(หัวท้าย) เอาก็ได้เน้อ มันจะได้ดูเห็นอะไรที่ดึงดูดสายตาง่ายๆด้วยอ่างับบบบ

ปล. พี่ิิงค้าบบบบบบบบ อย่าเพิ่งท้อสิ อีก 2 ตัวละครก็ครบเซ็ทแว้ว >w<
โฮก =[]=/

โลโก้ที่พี่บิงทำงามมากๆเลย

ยังไงเรื่องวาดรูปก็สู้ๆนะค๊าพี่บิงซัง =3=
ทำกระทู้ตก มาเก็บซะดีๆ
แก้ไขล่าสุด Fearena เมื่อ 2010-5-15 13:15

คูจังปกติก็น่ารักอยู่แล้ว ไม่ว่าจะให้ใส่ชุดอะไรก็ยิ่งดูน่ารักไปหมด...

ขอยกมือถาม...ในเซิร์ฟเวอร์ญี่ปุ่น ฮานะ ใช้ชื่อว่า  เอริกะ เหรอ?
http://peke.ojaru.jp
http://www.thisisgame.com/yogurting
คูจังปกติก็น่ารักอยู่แล้ว ไม่ว่าจะให้ใส่ชุดอะไรก็ยิ่งดูน่ารักไปหมด...

ขอยกมือถาม...ในเซิร์ฟเวอร์ญี่ปุ่น  ...
ต้นฉบับโพสโดย Fearena เมื่อ 2010-5-15 13:13
ใช่แล้วค่ะพี่เฟียร์ซัง

(เน็กมาตอบช้าไปหรือเปล่าหว่า =w=)
หวาวๆ
คูห์น่าร๊าก
ชอบคูห์หมวกแดงน่ารักๆ
คูห์ น่าร๊ากห์~!!!

แอร้ คูเป็นพวกเสื้อแดง
แก้ไขล่าสุด บิงซัง เมื่อ 2010-5-16 00:45

138# lizard8

คูห์งานเข้า!

- - -8<- - -
คืออย่างเงี้ย หลังจากวาดคูห์ ก็วาดเซซิลต่อป๊าบ
เพราะคิดว่า ถ้าไม่วาดก่อน มีสิทธิ์สูงมาก ที่จะไม่วาดเจ้ orz
แต่วาดๆ ไป ก็รู้สึกว่า.....

เอิ่ม...ไม่ค่อยสวย
นี่ราชินีน้ำแข็ง รึเจ้าแม่อาชูร่า  
เอิ่ม...

กอปรกับสถานการณ์บ้านเมืองที่มิสู้ดี
ส่งผลให้จิตใจห่อเหี่ยว เมื่อยล้า
อีกทั้งยังเป็นเหตุให้ ธุรกิจติดขัด
ทำให้ความเซ็งเข้าแทรก ธาตุไฟแตกซ่าน
ถังแตก เป็นไข้ น้ำมู้กใหล อากาศร้อน ติดเฟสบุ๊ค
ผดพื่นคัน หน้ามัน เป็นสิว ขนกระต่ายเต็มห้อง ฯลฯ
(ชักงอแงไปกันใหญ่)

ทำให้ หนูขี้เกียจจะวาด จบ!!!!
แล้วมันจะชักแม่น้ำทั้ง 5 เพื่อ...?

ปล.ภาพนูริ 18+ จานเล็ก โดนลบออกจากทวิตเตอร์,ยูพิคด้วย
แง โดนแทรกแซงสื่อซะแล้ว
ร่ายมาซะยาวเลย ฮ่า
ติดเฟชบุ๊ค อันนี้เหนือว่าแม่นเลย ฮ่าๆ
/me โดนลากออกมู้

อะ...อะไรนะ นูริ 18+ จานเล็ก!!!!!!
ย๊าก มะเหนือไม่เห็นง่ะ /งอแง

แล้วสรุปเจ้ เป็นเจ้าหญิงองค์ใดกันแน่เนี่ย!!
ดูชุด เหนือยังงอยู่เลย
โอว ท่าทางเจ้กำลังร่ายมนต์ใส่นูริ (อ้างอิงจากโดพี่ลิน 555)

งามมาก =3=

ว่าแต่นูริจานเล็ก เหตุใดจึงโดนลบ !!!!
สื่อไม่ยุติธรรม
อืมมม เซซิเลียเอวหนาไปมั้งบิงซัง
อ่านมาจากมู้พี่ลิน เซซิเลียใส่ชุด snow queen งิ
ส่วนรายละเอียดขี้เกียจพิมพ์ไปถามเจ๊เค้าเองละกัน กร๊ากกกก/โดนตบตายคามู้

ร่างมาสวยเช่นเคยพี่บิงครับ  ท่าประมาณว่าแม่มดเลยอะแสดงอิทธิฤทธิ์เลย

พี่เหนือ เจ้เซเขาเป็น ราชินีน้ำแข็งงิ
ปล.ถ้าไม่ไปอ่านโดพี่ลินมา เป็นตตอนนี้ก็คิดว่าเจ้เป็น ซินเดเรลล่าไปแล้วด้วยซ้ำ
อ๋อ...สโนว ควีน
งะ พี่บิงเปรียบซ่ะผมมองตามพี่บิงเลยง่า คือถ้าพี่บิงไม่พูดว่าเจ้าแม่อาชูร่า ผมก็ไม่นึกไปตามนั้นเน้อ คือดูตามนี้ผมว่ามันก็ดูยิ่งใหญ่ดีนะค้าบ

แต่ว่าจะให้ดูมันเป้นแนวเจ้ามาอาชูร่ามันก็ใช่อยู่แฮะ =A=

แต่ในความคิดผม ผมอยากให้วาดโชว์หลังมากกว่าอ่า (คิดมากตั้งกะภาพคุณพี่เหมียวแว้ว T^T)

เพราะชุดเจ๊ข้างหลังดูเซ็กซี่มากๆ ผมชอบข้างหลังง่า

เรื่องดองเควสนี่ข้าน้อยก็ดองดอ้งดอง มีอะไรไมต่ออะไรไม่รู้อยู่ในหัวเต็มไปหมด แต่ไม่ได้ทำซักกะอย่าง

ผมว่าข้างล่างนมมันหน้าไปนิสมั้ง

หรืออย่างไร
แวะมาสูบผลงานบิงซัง

รู้สึกเจ้าญหงส์ขาวจะอึ๋มกว่าปกตินะเนี่ย

---

อืม ถ้าเติมดาบ/มือข้างหลัง นึกถึงอาชูร่าจริงๆ
°•.ร้านเพ้นท์.•°
แก้ไขล่าสุด ฟoร์ดจัJ เมื่อ 2010-5-22 20:35

พี่บิงเน้อ

ต่อไปเมมบอร์ดนี้จะไม่มาโพสอะไรอีกแล้วน่ะ

ขอโทษที่เคยรีเควสอะไรยากมากมาย หรือพูดไรหื่นๆไป

ขอบคุณที่ให้ที่พักตอนไปงาน5ปี

ขอบคุณคับ

*เปลี่ยนเมมเฉยๆคับ!!!
ง่า.... ที่ลงในทวีตน่ะเหรอ.....
ตอนนั้นเท่าที่จำได้ เปิดทวีตเล่นบนมือถือ แล้ว RT ด้วยแหละ....
พอกลับไปคลิกใหม่ หายจริงๆ ด้วย.....
รู้งี้น่าเซฟไว้ตั้งแต่ตอนนั้นน่าจะดี.....
แว๊บมาเยี่ยมมู้บิงซัง=w=

อ่า..เห้นด้วยกับครูกุ๊กน๊าเอวหนาไปนิส=[]=~

นูริจานเล็ก= =....
มันคืออะร๊ายยย?=[]=~~(เชยไปมั้ยเนี้ยชั้น...)
กลับไปรายการกระดานข่าว