กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่
หน้าเหมือนเเคซ~~

Thankyou...Jinsama♥
หน้าเหมือนเเคซ~~
ต้นฉบับโพสโดย Cr€aMii3z เมื่อ 2011-4-25 17:47
ก็ต้นเเบบมาจากตาเเคสนั่นเเหละค่ะ  
เข้ามาดูหน้าแรกตกใจ มีเก็บศงเก็บศพด้วยเว้ยเฮ้ย

เข้ามาดูหน้าแรกตกใจ มีเก็บศงเก็บศพด้วยเว้ยเฮ้ย
ต้นฉบับโพสโดย oKUKo เมื่อ 2011-4-25 18:08
ชอบเเบบโหดอ่ะ ครูกุ๊ก
มาปัดฝุ่นต่อไป

วาดมินิโดฯยังจะลืมวาดเส้น

คงไม่ว่านุ้งเเคลนะ หยางหลง

หยางหลง : ยัยเต่ามังกือเอ้ย!!!
=[]= มาเป็นชุดเลยครับพี่น้อง

ซึน ปะทะ ซึน = ซึน*2
หยางหลง :เธอนี่น่ะ /ถอนหายใจ เป็นกุลสตรีหรือปล่าวพูดไม่เพราะเลย==' อ้าปากก็กว้างจนเห็นลิ้นไก่  อยากรู้หรอนิสัยฉันดีกว่าตรงไหน มาพิสูจน์ไหมล่ะ  ยัยบ๊องเอ้ย

โทดทีถ้าแรงไป ก็โดนด่าว่าหมาหลงนิ  ขำๆน่ะตัว~
เเคล : มาเลยใครกลัว =_____=+

ออริซึนๆต้องโดนปราบจนกำราบ
แอร๊ยย
ขอบคุณที่ไปเจิมให้ค่าา
เจิมกลับ
เรียกข้า..ว่า"มูมู2"
แอร๊ยย
ขอบคุณที่ไปเจิมให้ค่าา
เจิมกลับ
ต้นฉบับโพสโดย oOwOo เมื่อ 2011-5-14 20:12
ขอบคุณจ้า มูมูซัง

ร้างจนหาอะไรลงไม่ได้เเล้วสิ
เจิมๆ
아니야~ 鹿晗 사랑해요  ㅠ ㅠ
เจิมจ้าน้องแมว ฮะ~เมี้ยววววว
<3. dogyamipond.

เห็นว่าวาดเเล้วไปลงเค้าบอกนังเเคลทำร๊ายยยยยยยยยยย???

เราก็ไม่รู้จะให้มันทำอะไรดีนี่สิ  ส่วนเด็กชายผู้นี้ไม่ใช่นูรินะเออ เเต่มีชื่อว่า เคียน (cien) เอาชื่อคล้ายๆเจ้ชิเอน ไว้หน่อย เป็นออริตัวที่ 3 ส่วนประวัติ ยังคง Cooming soon
แคลซึน
แคลซึน
ต้นฉบับโพสโดย MitsuRiki เมื่อ 2011-5-22 16:29

(เเม้เเต่เเคลยังไม่รู้เลยเธอว์)

อะจิบิเเคลในชุดปังย่า CG ที่ลงสีมั่ว

ที่ผมเป็นงี้เพราะมัดเเกละ 2 ข้าง เเบบนี้

ปล.แปะกันบ้านร้าง
โหลดโหดดดดด!!

หรือคอมโรงเรียนมันช้าฟร่ะ

Thankyou...Jinsama♥
โหลดโหดก็ไม่แปลกถ้าเป็นเน็ตโรงเรียน
แหงก!! มีดนั่นพกไปรร.ทำไมกันก๊ะ!?
CHAKA CHAKA PATA PON!

(เเม้เเต่เเคลยังไม่รู้เลยเธอว์)

อะจิบิเเคลในชุดปังย่า CG ที่ลงสีมั่ว

http://image.ohozaa.com ...
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-5-22 20:44
นังแคลซึนเดเระแปลว่าปากไม่ตรงกับใจไงเฟร้ย
*0* โหดร้าย มีดในกระเป๋า
นังแคลซึนเดเระแปลว่าปากไม่ตรงกับใจไงเฟร้ย
ต้นฉบับโพสโดย MitsuRiki เมื่อ 2011-5-23 17:49
เเคล: เพลงของ ชิน ชินวุฒิเหรอ (รู้จักได้ไงฟะ - -")
แหงก!! มีดนั่นพกไปรร.ทำไมกันก๊ะ!?
ต้นฉบับโพสโดย B•A•HiramaN เมื่อ 2011-5-23 17:08
เเคล: นั่นมันดาบเฟ้ยไม่ใช่มีด -*-...
*0* โหดร้าย มีดในกระเป๋า
ต้นฉบับโพสโดย UnForGeTal3l€ เมื่อ 2011-5-23 22:40
เเคล: ทำไมมันมีเเต่คนมองเป็นมีดฟะ พกไปเเล้วมันผิดเรอะ

เน็ตรร.กากดีจัง
แก้ไขล่าสุด Just_the_Lucia เมื่อ 2011-6-3 17:09

เปิดเทอมมาไม่ทันไรก็คลีนนิ่งเดย์ (วันทำความสะอาดโรงเรียนหรือภาษานังเอลคือ วันนักเรียนเป็นภารโรง) ไปๆมาๆเดือนนี้ดันมีคลีนนิ่งเดย์อีกเเล้ว (เจริญ - -) เลยมีไอเดียวาดนังลูเป็น....

จะว่าคนทำความสะอาดก็ใช่ ภารโรงก็เชิง(?)  CG มั่วเละอีกเเล้วสินะ

ลองใส่ซับบ่นซิ?

ถึงขั้นฟ้องปวีณากันเลยทีเดียว
แปะ

เเม่ะ แปะซะเสื่อม
เเม่ะ แปะซะเสื่อม
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-6-3 18:47
555555555
เฮ้อ นานๆวาด CG ที เพราะใกล้สอบเเละ

อ้าว มารู้จักกะิออริตัวใหม่ดีกว่า หลังจากรู้ชื่อนานล่ะไม่เคยเห็นหน้า

ประวัติโดยย่อที่สุด

ชื่อ ซึมูกะ(น้อย)
อายุ ประมาณ 7-8 ขวบ
เกิด 29 ก.พ
ของชอบ  ยังไม่ระบุ
ของไม่ชอบ ยังไม่ระบุ เช่นกัน
เป็นตัวเเรกที่ลองตัดเส้น path เเล้วเทสีให้เละ  
หัวมันบานไปทางกว้างมากไปนิดน้า
ลองปรับให้กลมๆ หน่อย น่าจะดูสมส่วนกว่าน่ะจ้า
แต่ว่า ตัดเส้นด้วย path เรอะ? อึดไม่เบา orz...
อึดจนจะตายล่ะพี่ลิน เส้น path ทำให้เมื่อย

ตอนเเรกจะวาดหัวกลมๆอยู่ล่ะเเต่ที่ไม่กลมเพราะมันไปติดหัวกระดาษตอนตัดเส้นพอดี
นุ้งขี้มู้กกะมาแล้ว
//โดนพลอยตบ
นุ้งขี้มู้กกะมาแล้ว
//โดนพลอยตบ
ต้นฉบับโพสโดย MitsuRiki เมื่อ 2011-7-17 14:50
เรียกนังไม่ได้ นังนี่ยังเด็กอยู่  
เรียกนังไม่ได้ นังนี่ยังเด็กอยู่  
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-7-17 14:51
เอ้า! ปัดฝุ่น  พยายามในการใช้การเส้น เเพท

ตอนนี้ลงสีไม่คล่องเลยเเหะ  
เอ้า! ปัดฝุ่น  พยายามในการใช้การเส้น เเพท

ตอนนี้ลงสีไม่ค ...
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-8-6 16:08
ผมลูสีสดไป เงาผมน่าจะมีน่า ใช้สีอ่อนแทนเงานผมก็ไม่ได้ ต้องใช้เข้มๆ
ผมลูสีสดไป เงาผมน่าจะมีน่า ใช้สีอ่อนแทนเงานผมก็ไม่ได้ ต้องใช้เข้มๆ
ต้นฉบับโพสโดย MitsuRiki เมื่อ 2011-8-6 16:12
ก็กะว่าจะลองใช้สีเข้มดูเเต่พอใช้สีเข้มปุ๊ป  มันเอิ่ม... - -...

ลองใช้สีอ่อนให้ดูเหมือนเเสงเข้าเเต่ดันเป็นงี้ซะได้
เงาผมต้องต้องสีอ่อนกว่าสีผมน้อ
A-Chan ♥
พักนี้บ้านนี้ก็หวาดเสียววว
พักนี้บ้านนี้ก็หวาดเสียววว
ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2011-8-9 13:00
หวาดเสียวยังไงพี่ลิน  

เอ้า คิวเบย์ หรือ ซึมูเบย์

ความจริงจะวาดไว้นานเเหล่ว เเต่ขี้เกียจ ไปๆมาๆ ฝึกลงสีจาก sai ด้วยซึมูเบย์นี่เเหละ พอออกมาก็ดีเเหะ (มั้ง?)
หวาดเสียวยังไงพี่ลิน  

เอ้า คิวเบย์ หรือ ซึมูเบย์

ความจริงจะวาดไ ...
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-8-11 22:32
ตัดเส้นไม่เนียน แต่อย่างอื่นโอเค เงาผมชั้นบอกแกแล้วใช่มั้ย
ตัดเส้นไม่เนียน แต่อย่างอื่นโอเค เงาผมชั้นบอกแกแล้วใช่มั้ย

ต้นฉบับโพสโดย MitsuRiki เมื่อ 2011-8-11 22:54
ไอตัดเส้นน่ะชั้นตัดลวกๆเอา เพราะขี้เกียจ //ฮา

ส่วนเงาผม ลองไฮไลต์เล่นดู  
ไอตัดเส้นน่ะชั้นตัดลวกๆเอา เพราะขี้เกียจ //ฮา

ส่วนเงาผม ลองไฮไลต์เล่นดู   ...
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-8-11 22:55
ประกาศๆนังพลอย ไปคาเฟ่หญิงบิงด่วน ตัดรูปออกที่โควทซะ
เอาล่ะ ได้เวลากลับบ้านเเละ//ฮา  เดือนนี้นูริเกิด วาดไว้คอย

ลงสีกากโดยเชฟเอลกาก   ลองใช้ sai ดูเห็นมันน่าจะเวิร์คกว่า Photoshop เเหะ  
เอาล่ะ ได้เวลากลับบ้านเเละ//ฮา  เดือนนี้นูริเกิด วาดไว้คอย

ลงสีกากโดยเชฟเอลกา ...
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-10-4 16:06
ดูเรปแรกนึกว่าผู้หญิงนะนั้น
ดูเรปแรกนึกว่าผู้หญิงนะนั้น
ต้นฉบับโพสโดย MitsuRiki เมื่อ 2011-10-4 18:37
ก็ตรูถึงได้บ่นนี่ไงว่าวาดผู้ชายเเล้วหน้าหวานอิ๊บอ๋าย
ก็ตรูถึงได้บ่นนี่ไงว่าวาดผู้ชายเเล้วหน้าหวานอิ๊บอ๋าย
ต้นฉบับโพสโดย Just_the_Lucia เมื่อ 2011-10-4 19:29
อย่าว่าแต่แกเลย วาดผู้ชายครึ่งนึงก็ไม่ได้แล้ว แต่ก็พอได้อยูนะนั้น
อย่าว่าแต่แกเลย วาดผู้ชายครึ่งนึงก็ไม่ได้แล้ว แต่ก็พอได้อยูนะนั้น
ต้นฉบับโพสโดย MitsuRiki เมื่อ 2011-10-4 19:55
ที่ออกมาเป็นผู้ชายเพราะทรงผม  
สุขสันต์วันฮาโลวีน

เบี้ยวๆ ไปนิด แต่ พี่ว่าลงสีสวยขึ้นนะ
แก้ไขล่าสุด DevilolitA เมื่อ 2011-11-3 12:02

สีสดดีน้าเห็นด้วยกับป้าลิน อิอิ
98# tifa_redeye

ขอบคุณนะคะ เดี๋ยวว่างๆค่อยปรับปรุง

99# DevilolitA

สีสดเพราะ ใช้ บรัช  หลังๆมาไม่ค่อยได้ใช้ถังสีเเล้ว

แปะจ้า แปะ

ปัญหารูปนี้

- วาดมือไม่เป็น
กลับไปรายการกระดานข่าว