กลับไปรายการกระดานข่าว ตอบกลับ โพสใหม่

ชอบวาดตัวละครไหนมากที่สุด

เลือกได้มากกว่า 1 ข้อแบบสำรวจ: ( แต่ไม่เกิน 2 ตัวเลือก ), จำนวนผู้ร่วมแสดงความคิดเห็นทั้งหมด 83 คน
9.02% (11)
4.10% (5)
11.48% (14)
28.69% (35)
4.92% (6)
13.11% (16)
9.84% (12)
13.93% (17)
2.46% (3)
2.46% (3)
Your User group have no permission to vote
เลือกชาย 1 หญิง 1 นะคะ

แต่เนลล์นี่จริง ๆ เป็นชาย แต่ตอนนี้อยู่ในหมวดหญิงไปก่อนนะเคอะ ><

อยากรุ้ค่ะ ช่วยโหวตหน่อยนะคะ ^ ^
นูริ กับ ฮานะ !!!!!!!!!

เนลจริงๆเป็นหญิงเหอะ =[ ]= ข่าวสาวดุ้นอะไรนั่นน่ะ มันไม่จริ๊ง!!

ตัวละครที่ชอบวาดที่สุดงั้นหรอ คงจะอารินล่ะมั้ง ลูเซีย ผมเธอวาดยาก(ฮา)
เนลจริงๆเป็นหญิงเหอะ =[ ]= ข่าวสาวดุ้นอะไรนั่นน่ะ มันไม่จริ๊ง!!

ตัวละครที่ชอบวาดที่สุดงั้นหรอ คงจะอารินล่ ...
ต้นฉบับโพสโดย The Undertaker เมื่อ 2011-2-20 17:52
ม่ายยย เนล เปนดุ้น จิงๆน้าาา

คูกะนูริจ้า
แคซ!! ลู!!/เผ่น
ถ้าเป็นพี่ลิน ... ลูกะแคซ ! ! !
แคซกับนูริ 555555555555

สาวๆ ส่วนใหญ่ชอบวาดฮานะ
ฮานะ!!!!

แคซ กะ ฮานะ นำโด่งมาเลย
แคซกะเนล

รักฮานะ วาดฮานะจ้า สุดเลิฟ
ผู้ชายไม่ชอบวาด
รองมาก็เป็นคูห์ล่ะมั้งจัดไม่ถูกตัวอื่นชอบพอๆกันแหละ
เซซิเลียก็พอไหว
วาดไม่เป็นซักตัว ขอผ่านโพล
อาริน อะงับ
วาดไม่เป็นซักตัว ขอผ่านโพล
ต้นฉบับโพสโดย Orleans เมื่อ 2011-2-20 19:53
อาร๊ายยยย
ไม่ใช่คูห์หรอกหรอ
อิดิต พิมผิด
ชอบคู่ คูกับเเม็กง่ะ

เเต่ยูมะค่อยวาดปังย่าเท่าไหร่

จะวาดก็คงมีคู กับ ฮานะ ละมั้ง?

Thankyou...Jinsama♥
อารินกับนูริ

วาดผมแคซไม่รุ่งอย่างแรงส์
อารินกับนูริ

วาดผมแคซไม่รุ่งอย่างแรงส์
ต้นฉบับโพสโดย pphanthira เมื่อ 2011-2-20 21:11
พอกันเลยเเหละ

Thankyou...Jinsama♥
อาร๊ายยยย
ไม่ใช่คูห์หรอกหรอ
อิดิต พิมผิด
ต้นฉบับโพสโดย Kawaeii~ เมื่อ 2011-2-20 19:58
เกลียดคนรู้ทัน อุตส่าห์มาเนียน
อาริน =_= ชอบสาวบิ้มๆ

ปล. เนลเป็นดุ้นพี่ก็รักกกก
คูห์แซงฮานะแล้ว เมื่อวานฮานะ6 คูห์3เองนี่
ให้เลือก ช1 ญ1
-*-
ลูเซีย กะ นูริ มั๊ง
อย่าเข้าใจผิดว่าชอบวาดอีคุณชาย
วาดบ่อยเพราะ ชอบให้อยู่กะลูเซียต่างหาก (เฮ้ )
จริงๆ แล้วชอบตัวละครชาย สไตล์ สปอร์ตแบบแมกซ์มาก
(ชอบวาดซิกซ์ แพ็ค แต่วาดไม่เป็นหรอกนะ)
เลยวาดแล้วเจ๊งทุกที (วาดผู้ชายผมยาวทีไรงานออกมาง่อยแดรกประจำ)
คูห์นี่ตัดทิ้งตัวแรกเลย
วาดเด็กผู้หญิงน่ารักๆ โลลิๆ ไม่เป็นจริงๆ วาดออกมาแล้วความน่ารักมันหดหายไปหมด
เลยไม่ค่อยชอบวาดเท่าไหร่
เป็นคนที่วาดคูห์ออกมาไม่น่ารักน่ะ เลยไม่ชอบวาด
(เราบ่นงี้ประจำยิ่งตอนวาดปฎิทินละจะรู้กัน -*-)
คือ คูห์น่ะ น่ารัก แต่ เราวาดแล้วมันไม่น่ารักกกกก อ๊ากก อยากจะกรี๊ด...

หันไปเอาดีทางเด็กสาวๆ ดีก่า เหๆ
ปุ้ยเข้าใจเลยค่ะพี่ลิน
เเต่ปุ้ยนอกจากวาดลาโลลิออกมาไม่น่ารักเเล้ว ยังวาดสาวหน้าหวานออกมาหน้าดุอีก
ไม่รุ้ทำไม ชอบวาดสาวหน้าดุๆ
อารินออกมาที น่ากลัวมาก
อรินกับลุงฮับบ!!
ชอบวาดคูห์กับนูริฮับ...

แต่ไม่ได้เกี่ยวกับการจับคู่ ช-ญ นะ!!
CHAKA CHAKA PATA PON!
อ่านโพลไม่ถ้วน โหวตอารินไปคนเดียว OTL

ถ้าชอบวาด ก็ฮานะมากกว่า วาดง่าย แล้วก็ลงตัวดี
จะดูเด็กไป รึ สาวไป ก็เนียนๆ เพราะฮานะอยู่ในวัยแตกเนื้อสาว
จะดูเป็นเด็ก รึ สาวก็ได้ อกจะแบนมั่ง อึ๋มมั่งก็ได้อีก สุโก้ย
เป็นตัวละครที่ยืดหยุ่นดีจริงๆ...

รองลงมาก็ อาริน คูห์ ลูเซีย เซซิเลีย ตามลำดับ
ผู้ชาย น่าจะชอบวาดแม็กซ์นะ? รู้สึกมันแมนดี ดูสมชายจรดปลายเท้า
นูริรู้สึกวาดไม่ค่อยหล่อ ลุงวาดง่าย แต่ไม่ชอบวาด แคซก็วาดยากตรงผม กับลูกกะตา
นูริรู้สึกวาดไม่ค่อยหล่อ
ใครบอกว่าพี่บิงวาดนูริไม่หล่อ
/เผ่น
เห็นด้วยกับหลายๆคน เรื่องผมอีคุณชายวาดยาก
ยากตรงกลางกบาลเนี่ยแหละ เซ็ตไม่ดีแวกซ์ไม่ถึงก็เป็นกะลาครอบต-รูดเป็ด
คือ ตรงกลางมันต้องอารมณ์ขยำๆ หน่อยอะ ถึงจะพอดี
แล้วยิ่งหันหลัง หรือ หน้าตรงนี่ แบบว่า วาดแล้วดับอะ อะไรอะ จานบิน...
แต่ที่ยากกว่าคิดว่า ลูกกะตา นะ คือ มันต้อง ชี้ๆ แหลมๆ
แล้วแบบว่า ไอ้ตาหรี่ๆ แหลมๆ เนี่ยมันแสดงความรู้สึกยาก
แล้วยังวาดกำหนดทางยากด้วย จะวาดให้เหมือนมองไปทางซ้าย
แต่หัวตากะหางตามันระดับสูงต่ำห่างกันมาก วาดแล้วเหมือนตาเหล่
ถ้าไม่กลิ้งตาดำไปให้สุดขอบตามันก็จะไม่เหมือนมองไปทางที่เราต้องการซะด้วย
ยากอะ
ยากจริงๆ -*-
ยากกว่านั้นคือ วาดยังไงก็ไม่หล่อ ฮรึ่ยยย รมณ์เสีย
^

เห็นด้วยอย่างยิ่ง เคยลองนั่งวาดนูริ......

เจ๊ง !!!!!
หายนาน ไม่อยู่บ่อย
ทรงผมฮานะรู้สึกว่าจะเป็นอะไรที่คุ้นเคยไปเสียแล้ว...

สงสัยกลายเป็นทรงผมมาตรฐานนักเรียน ม.ปลาย ประเทศไทยไปแล้วละมั้ง 555+

ของผมเวลาวาดไม่มีปัญหาที่หน้าซักเท่าไหร่... แต่จะมาตกหมาตายตรงที่...

ไฟหน้ากะไฟท้ายคุณเธอนี่แหละ... ก็เค้าไม่ใช่ผู้หญิงนิ...

ยังต้องฝึกอีกนานละลูกเอ๊ย...
เห็นด้วยกับหลายๆคน เรื่องผมอีคุณชายวาดยาก
ยากตรงกลางกบาลเนี่ยแหละ เซ็ตไม่ดีแวกซ์ไม่ถึงก็เป็นกะลา ...
ต้นฉบับโพสโดย tifa_redeye เมื่อ 2011-2-23 07:49
แอนถนัดวาดตาหางชี้ เล็กๆแฮะ วาดจนชิน

แต่หัวแคซนี่ขอบาย ไม่วาดแคซเพราะหัวมันนี่แหละ ตรูวาดไม่เป็น 555
คู กับ นูริอะ วาดแบบ Solo นะ

ถ้าเป็นคู่ นูริ ฮานะ ตลอดอะ = w=a

ไม่ค่อยจะจับคู่เท่าไหร่
แก้ไขล่าสุด bule_sky เมื่อ 2011-3-1 19:15

วาด ชาย ที ไรเจ๊ง ทุกรายค่ะ

เชียร์ คูกับเนล ค่ะอิอิ

="P อากาศดีไม่อิงมลพิษ
ส่วนตัวชอบ อาริน กับ เนล อะ
A-Chan ♥
เนลล์เป็นชายจิงเหยอ
คูค่ะ สุดๆแล้ว
ถ้าผมเลือกก็เอา"คู"จังกับ"นูริ" แล้วกันชอบวัยใส
อยากเลือกอีกสักคนจัง= =

[/url]
เราชอบวาด ลูเซียกับเเคสอ่ะ เผอิญชอบคู่นี้
คูตันนน~
  GOSICK -ゴシック
คู กะ แคซ

โลลิ กะ หนุ่มหน้าหวาน
หนูคลูสู้ๆ >///<

อิอิ
โห ใครขุด !!??
ไม่ค่อยได้วาดซักตัว  
กระทู้เก่าเลย... ใครขุดเนี่ย
ฉันนี่มัน... โง่จริงๆ
คuโพลขุดมั้งครับ
ลูเซียก่ะฮานะ
ฮึ่ย เนลเป็นผู้หญิงแต่มีปีศาจที่เป็นผู้ชายสิงอยู่ ฮ่วย(สรุปครึ่งหญิงครึ่งชาย)แล้วตัวละครที่ชอบนะหรอก็เป็นฮานะ เนล อาริน

หนูคูลชนะใสๆ
อิอิ
อริน ลู
Id:cookies2009 Name in game:"first" Nation A
แล้วแต่จะวาดไม่มีชอบ
[img][/img]
น้องคู (แต่อวาตา เป็นอาริน)
กลับไปรายการกระดานข่าว